TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ xét nghiệm tổng quát và khám sức khoẻ sinh sản trước khi kết hôn.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.41K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em và anh xã tương lai của em muốn đi xét nghiệm tổng quát và khám SKSS trước khi kết hôn, mẹ nào có địa chỉ nào tốt chỉ cho em với ạ. Em cảm ơn các mẹ nhiều lắm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ui. không mẹ nào giúp em ạ. EM đang cần lắm ạ. Giúp em với các mẹ ơi
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng muốn biết nè
    • 47 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình cũng muốn biết nữa, mẹ nào biết share kinh nghiệm với ạ ::Thinking:
    • 131 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuyeu3001 Xem bài viết
    Em và anh xã tương lai của em muốn đi xét nghiệm tổng quát và khám SKSS trước khi kết hôn, mẹ nào có địa chỉ nào tốt chỉ cho em với ạ. Em cảm ơn các mẹ nhiều lắm.
    các mẹ sang mục chuanbimangthai nhé
    • 448 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Theo mình thì bạn nên đến phòng khám 56 Hai Bà Trưng - họ làm việc cả thứ 7 + CN đấy. Nó là PK chất lượng cao thuộc BV Sản C, từ BS đến y tá đến NV phục vụ ở đây đều là người Sản C cả. Giá cao hơn bên BV 1 chút. Tuy nhiên bạn nên đi sớm vì PK rất đông nếu đi vào Thứ 7, CN. Ngày thường thì có vẻ thưa hơn
    Mình cũng hay đi khám định kỳ ở đây. OK lắm. Cũng mới giới thiệu cho đứa bạn thân - 2 vợ chồng mới cứoi khám trước khi có con đó.
    • 142 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Em cũg muốn đi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 736 Bài viết

• 256 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhonhototo Xem bài viết
    Theo mình thì bạn nên đến phòng khám 56 Hai Bà Trưng - họ làm việc cả thứ 7 + CN đấy. Nó là PK chất lượng cao thuộc BV Sản C, từ BS đến y tá đến NV phục vụ ở đây đều là người Sản C cả. Giá cao hơn bên BV 1 chút. Tuy nhiên bạn nên đi sớm vì PK rất đông nếu đi vào Thứ 7, CN. Ngày thường thì có vẻ thưa hơn
    Mình cũng hay đi khám định kỳ ở đây. OK lắm. Cũng mới giới thiệu cho đứa bạn thân - 2 vợ chồng mới cứoi khám trước khi có con đó.
    Cho mình hỏi ở đó họ khám những gì vậy . Mình cũng muốn vợ chồng mình đi kiểm tra xem có vân đề gì không? Vì mình cũng muốn để chuẩn bị truớc khi có baby . Mình muốn em bé phải khoẻ mạnh.