TIN TÀI TRỢ.

Đêm tân hôn kinh hoàng với cái nệm cũ của chồng @@

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.2K Lượt đọc
  • 229 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 34 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào cả nhà. E mới cưới được 1 tuần, đủ thứ phải lo nghĩ và tính toán, mua sắm ạ. Giờ mới rảnh xíu lên 8 với các mẹ xíu cho zui.

Thực sự là giờ e vẫn còn ớn lạnh đêm tân hôn "kinh hoàng" lắm , chả là ox kêu sẽ có 1 bất ngờ cho e trong đêm tân hôn và thực sự là e quá bất ngờ đến khiếp luôn. hic hic.

Vào phòng của ox thì thật sự có 1 sự ấn tượng về bày trí và dán tường, sơn mới khá đẹp và ấm áp tuy nhiên điều làm e còn "Ấn tượng" đến giờ đó là cái Nệm lò xo cũ của ox @@. Hễ nằm lên là nó cứ kêu cót két, cọt kẹt, làm chả còn hứng thú gì cả, cả ngày chúc bên này bên nọ , chạy qua lại như con thoi, mệt mỏi rồi tối về tân hơn gặp cái nệm này nữa chỉ muốn ngủ 1 giấc cho khỏe mà thôi nói chung là đêm tân hôn của e toàn phải nghe nhạc giao hưởng có 1 loại đàn duy nhất

cả tuàn nay đang kì kèo với ox đòi mua cí mới, tại ổng cứ bảo là a quen rồi, có j mà đổi, cuối cùng cũng năn nỉ đc nên lên đây nhờ các mẹ, các chị e tư vấn xem thử loại nệm nào rẻ mà chất lượng xíu ạ. e đang ngắm mấy loại nệm ép gấp 3 hàn quốc, loại dày xíu vì kêu loại này cứng, nằm ko bị đau lưng như nệm mềm, các mẹ tư vấn thêm cho e xem thử nhé...
    ox ơi là ox...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 885 Bài viết

• 613 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nệm bông ép đi, ko cần mua loại dầy.
    Cứ bảo chồng là nằm cái nệm lò xo, em đau lưng, mà lúc giao lưu nó cứ nhấp nhô em tụt hết cả hứng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BradPatton Xem bài viết
    Nệm bông ép đi, ko cần mua loại dầy.
    Cứ bảo chồng là nằm cái nệm lò xo, em đau lưng, mà lúc giao lưu nó cứ nhấp nhô em tụt hết cả hứng.
    mẹ nó miêu tả ghê quá, nhấp nhô

em cũng đang tìm hiểu nó bảo nệm bông ép xài đc lắm nhưng chưa biết sao, lên đày nhờ các mẹ chia sẻ thêm ạ
    ox ơi là ox...
    • 34 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

đêm tân hôn mà thế thì mất hết cả cảm xúc nhỉ, còn nhớ hôm đó làm buổi sáng nên chiều cũng thành thơi xíu, ox cũng tâm lý ko un quá nhiều, tối đó em và ox có 1 đêm như ý, đc cái lúc đó dùng cái nệm mới toanh, nên cũng thoải mái. hihi
    • 371 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Nệm ép của Hàn Quốc có độ bền cao, đặc điểm là khá cứng.
    Còn nếu nói đến rẻ thì chỉ có đệm lò xo là rẻ thôi. Đệm Kim Đan chất lượng tốt, bền đẹp, an toàn, nhưng cũng khá đắt.
    Bài viết chỉ mang tính chất spam
    • 34 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Microthin Xem bài viết
    Nệm ép của Hàn Quốc có độ bền cao, đặc điểm là khá cứng.
    Còn nếu nói đến rẻ thì chỉ có đệm lò xo là rẻ thôi. Đệm Kim Đan chất lượng tốt, bền đẹp, an toàn, nhưng cũng khá đắt.
    kim đan thì đau tiền quá @@
    • 55 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tân hôn mà cứ ot ẹt kiểu đó dễ gây hiểu lầm quá, nhìn có tiếng mà ko có miếng, hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 77 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nhớ tới đếm tân hôn của em mà bùn quá, tối đó, ox quá chén, nên lăn ra ngủ như chết, hix, thế mà họ nói đêm tân hôn đáng giá ngàn vàng, em giận cho mấy ngày kiếp lun :P
    Hè.. Hè..:Silly::Silly:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 77 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuot_matcan Xem bài viết
    Tân hôn mà cứ ot ẹt kiểu đó dễ gây hiểu lầm quá, nhìn có tiếng mà ko có miếng, hihi
    có phòng riêng thì sợ gì mẹ nó, mà đôi khi mấy âm thanh đó lại tạo cảm hứng cũng nên
    Hè.. Hè..:Silly::Silly:
    • 55 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bobbinuni Xem bài viết
    Nhớ tới đếm tân hôn của em mà bùn quá, tối đó, ox quá chén, nên lăn ra ngủ như chết, hix, thế mà họ nói đêm tân hôn đáng giá ngàn vàng, em giận cho mấy ngày kiếp lun :P
    ox em mà thế là bị phạt nặng lun á, hihi, chắc mấy hôm sau đi trăng mật mẹ nó đc bù lại rùi nhỉ
    • 1,644 Bài viết

• 3,158 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bobbinuni Xem bài viết
    hơ hơ mọi người quạn trọng đêm tân hôn nhỉ, đêm tân hôn vợ chồng tớ đi cổ vũ bóng đá , đội vn vô đich aribank cup thì phải, xong ra hàng vảo uống nước mía, đêm về mết quá cả 2 đúa ngủ nhăn râu hihih
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 25 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

kiếm cái nệp gấp 3 cho rẻ đc chị ạ, chứ kimdan thì đau tiền quá @@, nhiều khi mấy cái nhỏ đó là ko để ý, chuyện vợ chồng kém thăng hoa đi nhiều đấy
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 25 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeucua217 Xem bài viết
    hơ hơ mọi người quạn trọng đêm tân hôn nhỉ, đêm tân hôn vợ chồng tớ đi cổ vũ bóng đá , đội vn vô đich aribank cup thì phải, xong ra hàng vảo uống nước mía, đêm về mết quá cả 2 đúa ngủ nhăn râu hihih
    chắc là lần đầu đấy chị ạ. hihi, em với ox quen nhau mấy năm rồi, trước đó có ăn vụng mấy lần nhưng mà đêm tân hôn vẫn lạ lắm, háo hức ghê lắm
    • 55 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeucua217 Xem bài viết
    hihi, nhà này vui tính quá nhỉ, chắc cuồng bóng đá ghê lắm, ox em cũng thế, cứ cuối tuần là xem ngoại hạng với cúp C1 gì đó, nhiều khi để vợ ngủ 1 mình xem bóng đá cả đêm, hix
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nhiều điều về đêm tân hôn quá nhỉ, mình thấy cí nệm cũng góp phần quan trọng vào hành phúc gia đình đấy. hihi
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đêm tân hôn của em ntn, tối đó em đến ngày, người mệt lữ, ox thì háu háu mà rán nhịn, thế là xong 1 đêm tân hôn lạt nhếch, @@
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diepthanh2013 Xem bài viết
    đêm tân hôn của em ntn, tối đó em đến ngày, người mệt lữ, ox thì háu háu mà rán nhịn, thế là xong 1 đêm tân hôn lạt nhếch, @@
    chắc ox nhà này buồn lắm nhỉ @@, nhiều cái trớ trêu của đêm tân hôn quá
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hihi, giao lưu mà có âm thanh, tiếng động vậy mới thích chị top á, cơ mà ngủ nệm cũ lâu ngày dễ đau lưng lắm a, em dạo trước dùng nệm mềm, mỗi lần ngủ dậy là ê cẩm cả người @@
    Khách sạn top Thế giới + Việt Nam =>>> Hotelontop.us , Besthotelvn.us
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhhang2012 Xem bài viết
    hihi, giao lưu mà có âm thanh, tiếng động vậy mới thích chị top á, cơ mà ngủ nệm cũ lâu ngày dễ đau lưng lắm a, em dạo trước dùng nệm mềm, mỗi lần ngủ dậy là ê cẩm cả người @@
    Mẹ này thích tiếng động, âm thanh quá nhỉ, hihi
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diepthanh2013 Xem bài viết
    Mẹ này thích tiếng động, âm thanh quá nhỉ, hihi
    có thêm xíu âm thanh thì thú vi lắm chị ạ :P
    Khách sạn top Thế giới + Việt Nam =>>> Hotelontop.us , Besthotelvn.us