Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Để chồng chừa thói lăng nhăng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 728 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng là chưa bị ốm thì vẫn coi thuong sức khỏe. Cứ tưởng là chuyện của ai hóa ra chuyện của mình. Tôi phải làm sao bây giờ???
    Tôi hiện tại đang o quê chăm con nhỏ. Chồng tôi thì làm trên hà nội. Vừa rồi tôi biết và cũng bắt tai trận nơi chồng tôi với bồ bịch của anh ta thuê tro ở với nhau. Mình không làm to chuyện nhưng cũng đủ để con nhỏ kia phải chuyển chỗ ở. Con chồng mình thì minh cũng lôi đến nhà bố mẹ nuôi anh ấy để cho họ biết chuyện ma nói và khuyên bảo anh ấy. Mình chưa muốn nói cho hai bên nội ngoại biết chuyện. Anh ấy cung xin lỗi và hứa là ko làm như thế nữa. Nhưng nói thật lòng mình chả tin được nữa. Mình thì giờ ở quê chả biết lối nào mà lần. Mình cũng đã nói chuyện với con nhỏ kia rằng dù chồng chị nó có tính lăng nhăng nhưng em biết anh ta da có vợ con mà vẫn ăn ở quan hệ với anh ta thì dù lý do gì đi nữa thì em vẫn là đứa sai va đáng bị lên án. Va nó mà không tránh xa ck mình ra thì mình sẽ day cho nó một bài hoc mà no sẽ nhớ đến cuối đời luôn. Minh đã rất kim cchế mới không đánh cho con nhỏ đómột trận dù rất muốn. Mình muốn hỏi mọi người mình có nên ở quê cho đến khi con mình đi lớp roi gui chau để di len ha noi lam ko hay la gio minh cai sua con. Cháu được 14 tháng rồi. Và mình fai làm gi để chồng mình chùa thoi lăng nhăng đi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 103 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Éo èo! con 14 tháng rồi mà vẫn còn ở quê à? chẳng trách sao chồng nó thiếu thốn nó đi lăng quăng. Sướng hay khổ gì thì chồng đâu vợ đó, có đứa con để cho chồng hiểu rằng trách nhiệm của chồng đối với gia đình. Em cứ ở quê lâu như thế thì không cô A cũng cô B hoặc cô C nào đó, liệu em đánh ghen được bao nhiêu cô?
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vang nhat định là e sẽ lên di làm. Nhưng có một van đề là bm chồng em ko muốn e lên đấy lam mà muốn em làm o nhà. Ob kho tinh lắm. Lieu em có nên nói chuyện vừa rồi cho ob nghe ko. Vi e đã hứa với ck là nếu anh ấy không thế nữa thi e sẽ ko nói chuyện cho ob.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 922 Bài viết

• 1,503 Được cảm ơn

Em lấy chồng làm chồng hay lấy ông bà làm chồng ??? EM nên nói cho ông bà để ông bà đừng "ảo tưởng sức mạnh" của con trai ông bà nữa. Nếu gia đình chồng cưới em về cốt là để có người ở quê trông nom ông bà thì em khác gì osin không công.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 89 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahongcuathiensu Xem bài viết
    Vang nhat định là e sẽ lên di làm. Nhưng có một van đề là bm chồng em ko muốn e lên đấy lam mà muốn em làm o nhà. Ob kho tinh lắm. Lieu em có nên nói chuyện vừa rồi cho ob nghe ko. Vi e đã hứa với ck là nếu anh ấy không thế nữa thi e sẽ ko nói chuyện cho ob.
    Thế thì em nhờ chồng thuyết phục ông bà cho em lên HN sống với chồng để vợ chồng tối lửa tắt đèn có nhau. Còn nếu độc lập, kiếm được việc làm thì cứ thế mà lên HN, chỉ cần thông báo với bố mẹ chồng thôi, chứ cứ ở quê mãi thì giữ chồng sao được?