TIN TÀI TRỢ.

Đã có ai nghĩ chồng minh ĐTLA không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.04K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 356 Bài viết

• 305 Được cảm ơn

mấy anh chàng đông tính nhìn đep trai phét. đó ai mà biết được nó bóng. bạn là vợ mà bạn không bít thì nghĩ cũng lạ. có nhiều biểu hiện của NDT dễ nhận biết, bạn kiên nhẫn và đễ ý chút đi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 215 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

hik hik.......nghĩ đến cái cảnh mấy ông DTLA là sởn hết gia ốc :Sad::Sad::Sad:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,234 Bài viết

• 2,947 Được cảm ơn

Nếu chuyện xxx của 2 VC vẫn bt, anh ấy vẫn chăm sóc gia đình chu đáo, tình cảm với chị không thay đổi thì chị lo lắng điều gì? Chị nghi ngờ vậy hẳn có lý do gì, VD như biểu hiện của anh ấy như nào chứ ạ?

Em cũng có vài ng bạn là gay, và chơi rất thân với 1 trong số đó. Biết đâu em có thể tư vấn giùm chị.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Một người bạn gay của mình nói là, hầu hết những người đàn ông gay, nếu lấy vợ thì sau khi sinh con, họ sẽ ra đi (li dị). Vậy có nghĩa là họ vẫn quan hệ bình thường để có con (tránh xã hội xoi mói).

Tuy nhiên trong một số phim ảnh người ta thường nói rằng: người đàn ông quá chăm sóc đến bản thân mình: tập thể hình, ăn kiêng, nước hoa, móng chân móng tay, chỉn chu vv thì có phần nữ tính trong đó.

Nhưng bạn đã cưới nhau rồi thì cứ tự tin vun vén hạnh phúc, chứ nếu lấn cấn bây giờ đâu có giải quyết được gì?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 120 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Hihi, đàn ông bây giờ chán nhể?
    Sẽ có một ngày cả nhan sắc cũng chối bỏ em ra đi. Em biết và em vẫn biết điều đó...đến mất rồi. Hix!:Crying:
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 11 năm
    • 1,166 Bài viết

• 231 Được cảm ơn

Bạn là vợ của anh ấy mà bạn còn không khẳng định được rằng anh ấy có DTLA hay không thì ở đây mọi người trên diễn đàn làm sao mà biết được điều gì để giúp bạn đâu chứ?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 344 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Em lại cho rằng chồng có đồng tính hay không cũng chả sao, miễn là yêu vợ thương con, lo lắng cho việc gia đình, chuyện xxx vẫn ok, ngon lành cành đào. Với lại, thà chồng ra ngoài lăng nhăng với mấy ông con trai khác còn hơn đi với mấy con mẹ vớ vẩn rồi về hại vợ hại con. Nhưng nói chung ngoại tình dù với ông hay bà đều không thể chấp nhận được.
    Song mờ, nguyệt lạnh, hồn thu thảo.
    Tiêu oán, khúc tàn, dạ hắt hiu.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 117 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Bạn có thể kể thêm nữa những biểu hiện của chồng được không?
    • X_U
      Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,101 Bài viết

• 806 Được cảm ơn

Chị có thể kiểm tra history trên máy tính của chồng không?

Thường thì gay rất hay vào các web ********* dành riêng cho giới đó. Nhưng đó cũng chỉ là 1 minh chứng thêm chứ ko thể dựa vào đó để kết luận được mẹ nó nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 504 Bài viết

• 271 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Muoi1007 Xem bài viết
    Một người bạn gay của mình nói là, hầu hết những người đàn ông gay, nếu lấy vợ thì sau khi sinh con, họ sẽ ra đi (li dị). Vậy có nghĩa là họ vẫn quan hệ bình thường để có con (tránh xã hội xoi mói).

Tuy nhiên trong một số phim ảnh người ta thường nói rằng: người đàn ông quá chăm sóc đến bản thân mình: tập thể hình, ăn kiêng, nước hoa, móng chân móng tay, chỉn chu vv thì có phần nữ tính trong đó.

Nhưng bạn đã cưới nhau rồi thì cứ tự tin vun vén hạnh phúc, chứ nếu lấn cấn bây giờ đâu có giải quyết được gì?
    cái này là hetero*********ual chị ơi...những ng như thế này vẫn yêu phụ nữ...phần lớn là thế..trường hợp này các chị cứ nghĩ là anh nhà hơi bị điệu đi:Rose:
    còn gay thì...em nó thật đã lấy đc vợ thì việc che giấu anh ý là gay là chuyện cỏn con...em nghĩ nếu nghi ngờ thì khi nào vợ chồng ngòi nhẹ nhàng tâm sự thôi,...chứ cứ lén lút thăm dò mệt mình và mệt cả chồng mình nữa:Sad:
    em chưa lấy chồng đâu nhưng mấy chuyện lệch lạc giới tính em có chút ít hiểu biết gọi là:Angel:và em cũng nghĩ là nếu anh ý là gay thì phần trách chị cứ trách nhưng cũng nên thông cảm, anh ý cố ý che giấu, cũng chỉ vì cái nhìn quá cay nghiệt của xã hội thôi.
    Mong những điều tốt lành sẽ đến vs chị:Rose:

em xl mọi ng mấy vấn đề này em nói hơi khỏe:Sad:em lắm mồm từ bé sửa mãi ko chừa:mad:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 671 Bài viết

• 196 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có thể anh bạn thân của chồng chị bị gay, nên anh ta ko muốn lấy vợ. Còn chồng chị thì ko bít có gay ko, nhưng có nhiều người vẫn có thể quan hệ với cả 2 giới đấy chị ạ, người ta gọi là bi*********ual.

Người bi*********ual có thể lôi kéo ra khỏi thế giới đồng tính được. Nhưng người gay thì ko thể, vì họ bẩm sinh sinh ra đã có yếu tố nữ tính, và luôn coi bản thân như nữ vậy.
    • 476 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

Chồng tớ cũng chơi thân với 1 anh bạn, buồn cười lắm, có hôm có chị bạn tớ nhìn thấy 2 ông ý mùa đông đi ngoài đường còn ôm nhau thân thiết lắm nên về nhà mách tớ, bà ý bảo trông 2 thằng ý cứ như pede ý. Nhưng mà ngoài chuyện chơi thân ra thì tớ thấy mọi chuyện với chồng tớ vẫn bình thường nên chắc là không có chuyện gì. Giờ thì cứ nghĩ là không có gì cho nó khoẻ đầu bạn ạ, chẳng may phát hiện ra thì phải chịu chứ đừng cố tìm hiểu mà làm gì bạn ạ. Tớ cứ có quan điểm AQ kiểu ấy đấy.
    Rồi một lần kia khăn gói đi xa
    Tưởng rằng được quên thương nhớ nơi quê nhà
    Lòng thật bình yên mà sao buồn thế
    Giật mình nhìn tôi ngồi khóc bao giờ?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 582 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Cũng đúng là khó phán đoán thật, nếu chồng có anh bạn bị gay. Mà nếu chồng bị gay thật thì bạn tính bạn sẽ làm sao? Ly dị hay chấp nhận?

Mà bây giờ có nhiều người có khả năng quan hệ lưỡng tính lắm. Thật chả biết thế nào mà lần.