TIN TÀI TRỢ.

Cuộc sống này rồi sẽ ra sao

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.77K Lượt đọc
  • 118 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm nay (tối qua) là ngày sinh nhật khó quên nhất cuộc đời mình🤣 là lần thứ n mình bắt được chồng ngoại tình , nhắn tin, gửi ảnh sex... và lại còn đúng vào NGÀY SINH NHẬT CỦA MÌNH 😂😂😂, con đó còn gọi điện thách thức mình nữa mọi ng ạ! Sau khi đưa khách về sau đó mình về nhà và lại bắt gắp chúng nó nháy nhủ cho nhau nữa ) mình lao vào cướp lấy cái đt và đập vì quá ức, chồng mình vì quá xấu hổ nên lao vào đánh mình trước mặt bà gv và anh rể cả em trai mình mà tới giờ mình vẫn đau ( đứa em trai mình nó hiền vô cùng hôm nay cũng vì mình bị đánh nên nó lao vào đánh thằng kia và chửi thằng kia 1 trận, mình nghĩ cũng chẳng nhìn mặt nhau nổi nữa, nên mình đưa con mình và thằng em trai ra ngoài ngủ...từ lúc lấy chồng mình không được kết bạn với 1 ai, ai nó cũng cấm, bạn thân hơn 20 năm của mình nó cũng gọi điện trực tiếp nói là không đc chơi với mình nữa nó cấm mình đi làm vì nó sợ mình không phải phụ thuộc vào nó nữa, nó luôn luôn đóng vai người tốt còn mình thì luôn luôn phải vào vai người vợ không biết điều :🤣ngày hôm nay đau đớn quá mà không biết chia sẻ cho ai, mình cũng k dám gọi về cho bố mẹ vì sợ ông bà lo! Đêm nay nằm nhìn 2 đứa con không biết cuộc đời đi về đâu lên tâm sự với mọi ng, văn mình lủng củng sr vì hiện tại mình vẫn chẳng thể bình tĩnh nổi
    p/s: Cám ơn mọi ng đã chia sẻ và cho mình những lời khuyên hữu ích, mình hiện tại phải nén lại tất cả mọi việc để trc mắt phải lo cho cuộc sống cũng như con cái đã. Nhờ một số anh chị em hướng dẫn, mình đã vào ndarank để tìm việc. Mong rằng sắp tới cuộc sống của mình sẽ khá hơn cả về vật chất cũng như tinh thần. Còn về chuyện gia đình, hiện tại mình đang ly thân, mình muốn ổn định cuộc sống r mới li hôn, có công việc và thu nhập thì mình mới có thể giành quyền nuôi và mới có thể nuôi con được. Cám ơn mọi ng rất nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cố gắng lên em gái
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cố gắng lên chị nhé
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình nghĩ bạn nên nói ra với ba mẹ bạn và nhờ bm giúp đỡ, chứ mình thấy có vẻ kg ổn lắm. cố gắng lên nha bạn, mọi việc rồi sẽ tốt hơn.
    " Thà không có ai bên cạnh còn hơn khi ở bên cạnh một người mà vẫn cảm thấy cô đơn"
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 1 năm
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng giống như bạn vậy, buồn quá, thương tahy thân phận đàn bà, chúc bạn đủ nghị lực để vượt qua mọi chông gai. cố lên bạn ơi
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình nghe thôi đã thấy đau giùm mẹ. Mình nghĩ bây giờ thay vì đau đớn mẹ nên tìm cách cứu lấy cuộc đời của mẹ và hai đứa nhỏ đi bởi vì đó là bản tính của chồng bạn rồi.
    Về với gia đình đi mẹ, mẹ gửi con cho ông bà, tìm công việc rồi chăm sóc hai đứa nhỏ, chăm sóc lại bản thân mình. Khó kahwn làm ta mạnh mẽ hơn bao giờ, vì động lực của mẹ là 2 đứa nhỏ mà.
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hix, buồn thật, mong người mẹ vượt qua nỗi đau này vì vẫn còn gia đình WTT luôn bên cạnh
    • 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng giống như bạn vậy, buồn quá, thương tahy thân phận đàn bà, chúc bạn đủ nghị lực để vượt qua mọi chông gai. cố lên bạn ơi
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mạnh mẽ lên mom, phía trc vẫn còn tươi sáng mà
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tương lai vẫn còn dài phía trc c ạ, hãy suy nghĩ tích cực lên nhé
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thương chị.
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mạnh mẽ lên mom, phía trc vẫn còn tươi sáng mà
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ước gì có thể chia sẻ 1 phần nỗi buồn với em, chỉ biết nói rằng mạnh mẽ lên em ạ
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

suy nghĩ tích cực lên chị ạ, e nghĩ mọi chuyện sẽ ổn thôi
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

yêu thương mom nhiều, cố gắng lên nhé
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

buồn thay cho chị
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình ib với bạn nhé, bg mình cũng đag rất rối loạn, bạn có thể chia sẻ với mình ko
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 1 năm
    • 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cho mình kết bạn nhé, biết đâu chúng ta lại có thể chia sẻ và giúp đỡ nhau, đơn giản chỉ về mặt tinh thần thôi cũng đã tốt rồi
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thật sự rất đồng cảm với bạn
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tương lai vẫn còn dài phía trc c ạ, hãy suy nghĩ tích cực lên nhé
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6