TIN TÀI TRỢ.

Cuộc sống hôn nhân quá mệt mỏi.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.72K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi năm nay 27t, có gia đinh được 2 năm và có 1 con trai. Cuộc sống của tôi từ nhỏ đã rất vất vả vì không được sống cùng ba mẹ, tôi lớn lên nhờ sự chăm sóc của bà ngoại. vì vậy mà khi cưới tôi mong mình sẽ được chồng yêu thương và chia sẽ. Nhưng không, cuộc sống hôn nhân đã làm tôi tiều tụy về cả tinh thần lẫn thể xác. Vừa phải đi làm, vừa chăm con và làm việc nhà.
    Còn chồng tôi sau khi cưới nhau anh ấy cùng làm việc với công ty của em gái. tiền bạc không rõ ràng. yêu tương mờ nhạt dần và sau khi có con vợ chồng gần như không gần gũi. Cuộc sống mà, tôi đã chịu rất nhiều áp lực nhưng tôi không được chia sẽ, không được yêu thương....
    tôi đã cố gắng rất nhiều, cố gắng làm tròn trách nhiệm của dâu, vợ và mẹ. thậm chí tôi chủ động gần gũi nhưng anh ấy luôn từ chối. Và cho đến bây giờ tôi đã không còn cảm giác gì nữa...
    tôi không biết mình phải là gì bây giờ,,, Tôi đang rất cần sự chia sẽ của mọi. Chân tành cho tôi xin 1 lời khuyên.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 584 Bài viết

• 403 Được cảm ơn

Hêy.. Số phận chung của nhiều phụ nữ thôi em, nếu em mạnh mẻ có nghị lực và quyết tâm thì buông tay cho nhẹ lòng, còn ko đủ dũng cảm để buông thì chấp nhận thôi.. Chị nghĩ mệt mỏi hay ko phụ thuộc vào em chứ không phải vào chồng em hay bất cứ người nào khác.
    • 23 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vì các con thân yêu hãy cố gắng lên chị à, khả năng ck chị có ngoại tình là rất cao, chị nên nói thẳng với ck chị xem anh ấy nói gì.
    • 72 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Khổ thân c. Hoàn cảnh đã như vậy r mà lấy phải ng chồng như vậy. Chẳng biết khuyên c ntn, cam chịu cũng khổ mà dứt bỏ thì lại dở dang tất cả.
    • 32 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Biết khuyên thế nào khi mình cũng gần như bạn.héo hon cả con người.chán lắm.nhưng tất cả vì con.sẽ cố gắng đến khi nào k thể thì buông tay.bạn đã đọc ở đâu đó 1 câu chuyện khi ta quan tâm đến ai đó nhiều quá thì ta sẽ nhận lại buồn đau mà thôi,nên tốt nhất k quan tâm, hãy tập quen dần 1 cs k có đàn ông để mai kia nếu lỡ xảy ta chuyện j ta sẽ vẫn sống bt,sống tốt,hãy mặc kệ hătn.coi như hắn đã chết
    • 32 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn cố gắng tâm sự với chồng xem thực sự là có chuyện gì hay đơn giản là anh ấy đã chán bạn rồi. Cố gắng kéo hạnh phúc quay lại vậy. Nếu không được nữa thì bắt buộc bạn phải lựa chọn hoặc là chấp nhận hoặc là phải ly hôn. Mong bạn sẽ tìm lại được hạnh phúc vi ly hôn thì khổ các bé lắm.