Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

con gái phát hiện cha ngoại tình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.53K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

pahir làm sao bây giờ các bác tuần trước cháu có vô tình thấy điện thoại của ba đang sạc pin nên đã lấy ra xem thử tin nhắn ai ngờ đâu lại phát hiện những tin nhắn mùi mẫn của ba với người đàn bà khác thật sự bây giờ cháu rất rối k biết phải làm gì cháu định sẽ gọi điện trực tiếp cho người phụ nữ ây nhưng lại sợ tới lúc đấy người ta sẽ đổi số điện thoại thế là lại mất dấu ai có ý kiến xin chỉ cháu với ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thật sự thì em cũng muốn báo cho mẹ biết nhưng tại vì gia đình em lúc này đang sửa lại nhà nên mẹ bận rất nhiều việc em mà nói thì k biết mẹ có chịu nỗi k
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 67 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Nói với bố là con biết rồi và giờ nhà mình đang bận nên con không nói với mẹ. Con hy vọng bố coi trọng mẹ con con hơn người phụ nữ kia. Thử vậy xem -_- Còn nếu sau này sửa nhà xong mà bố em vẫn có hành vi như che giấu đt, đi ra ngoài thường xuyên thì hẵng báo mẹ. Tuyệt đối k liên lạc với ng phụ nữ kia nhé Chả có j hay ho đâu, nta tử tế còn đỡ chứ gặp phải loại mồm loa mép giải nó lại bảo em vu khống nó r chửi bới gì nó thì về bố em lại quát nạt em, không giải quyết được gì còn rạn nứt tình cảm gia đình thêm -_-
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thật ra thì em cũng đã nghĩ đến chuyện đó nhưng lại thấy sợ
    lúc đầu em còn tính là sẽ tìm lúc nào đó gọi điện thoại giả danh là nhân viên công ty rồi hỏi về nghề nghiệp tên tuổi cô ta giống như mấy cô công ty bảo hiểm hay gọi về vậy nhưng tới giờ em vẫn k biết có nên hay k
    • 50 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em đừng can thiệp quá sâu vào chuyện người lớn. Em nên nói với bố để xem thái độ của bố như thế nào. Trong thời gian này đừng vội nói với mẹ để tránh những chuyện không đáng có nha em
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 66 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

cháu hãy nói chuyện nè cho mẹ cháu nhé , chứ mình vẫn là trẻ con không nên xen vô .
    • 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chuyện của ba mẹ thì để ba mẹ giải quyết e ah. Em không nên can thiệp vào chuyện người lớn.
    • 64 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

em ko nên can thiệp vào chuyện người lớn là đủng rùi?
    Pham Phuong Chi
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tìm cách nói chuyện riêng với ba một cách khéo léo, đủ để ba hiểu và từ từ rút lui thôi, chứ đừng nên nói thẳng với ba hoặc là nói với mẹ thế làm cho mẹ mình buồn và lớn chuyện ra.
    • 21 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị nghĩ có dịp, 2 cha con ngồi nói chuyện với nhau, em tránh hỏi trực tiếp ông ấy mà nên lựa lời nói cách khéo léo về vấn đề cuộc sông gia đình mình hạnh phúc thế nào, em ngưỡng mộ ba ra sao, em ước sao này có thể kết hôn với 1 người đàn ông tốt, biết lo gia đình như ba em, cũng như em đề cập đến ba mẹ bạn em chẳng hạn, ba bạn ấy cũng vậy, bạn ấy tình cờ phát hiện ra nên rất buồn, ảnh hưởng đến học tập rất nhiều, bạn ấy k biết làm sao, nhưng k nói mẹ vì sợ mẹ buồn, nếu là em chắc em khó vực dậy hơn bạn ấy chẳng hạn. Lúc đó em xem phản ứng của ba em ra sao? điều này cũng giúp ba em có sự thay đổi ah. Thân