Con gái "mất" trước khi lấy chồng。。。

• 1 Lượt chia sẻ
  • 8.4K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 48 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các bạn có nghĩ đến tâm trạng của người chồng tương lai của các bạn k? Khi các bạn dạng háng ra cho người mà k phải chồng các bạn. Nếu làm chuyện đó thì nên xác định là vợ chồng thì hãy làm.
    Đọc xong dòng này các bạn nghĩ tôi cổ hủ, xã hội bây giờ hiện đại, suy nghĩ đàn ông thoáng, thì các bạn à, thằng đàn ông nào, dù có thoáng đến đâu, thì mồm chả nói : "Anh k quan trọng chuyện đó đâu". Nhưng sâu trong tiềm thức của họ, trinh tiết là thứ vô cùng quan trọng.
    Còn thể loại đã đã abcd... xy.. rồi mà chưa đến z í, mà vẫn tự hào là giữ đc đến khi lấy chồng, thì thực sự cũng chả khá hơn là bao, thua cái loại này, chả có gì để nói nữa, như trong topic này mà bao chị em đã chia sẻ Các mẹ đã bị người yêu dụ vào nhà nghỉ thế nào?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,132 Bài viết

• 2,362 Được cảm ơn

Ôi giời, thế lúc mấy anh đàn ông rúc vào háng người yêu, có anh nào chịu dắt tay ra phường đăng ký kết hôn trước không? Mà bác không chịu đc vợ mất trinh thì trước khi lấy vạch ra mà xem rồi hãy lấy, còn đầy anh không quan tâm đến cái màng thì kệ người ta, tự dưng kêu la làm gì. Mà trinh thì cũng vá lại được đầy ra đấy, bác cứ quan trọng hóa rồi bán tín bán nghi thì khổ thân mình ra thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,899 Bài viết

• 12,438 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Chủ top nhìn dc xa,trông dc rộng thế,sao ko đi đánh lô đề nhỉ?phí tài năng quá!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 28 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thớt bị gì đấy? Bị lâu chưa?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 379 Bài viết

• 245 Được cảm ơn

xào, khi thớt chúi mẹt vào háng bạn gái (mà chắc éo đã nghĩ cưới con người ta) thì thớt có nghĩ được gì ngoài cái "nơi sinh" ấy :P

26/11: chậm 3d,2v=>Con yêu đã về bên ba mẹ. Cảm ơn con!
    Ba mẹ yêu con <3. 9m10d an toàn nhé con yêu!

el7Xmp9el7Xp7
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 2,027 Bài viết

• 2,592 Được cảm ơn

Quả này là chủ thớt mới cưới dc 1 em thề thốt giả nai "ui anh ơi em chưa làm bao giờ" xong rùi về phát hiện ra em sành quá chừng☞☞☞ bị lừa cú lớn☞☞☞cay cú☞☞☞ lên wtt chửi loạn lên. Dù động cơ là gì thì cũng hèn quá ha!!! Ngôn từ thì thô thiển, ý từ thì tục tĩu.
    Các bác cho em hỏi: Lấy nhầm chồng rồi có lấy lại đc ko???
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 975 Bài viết

• 1,308 Được cảm ơn

phàm những ông đội chữ Trinh lên đầu thì lại hay ăn phải quả đắng lắm. Ngẫm mà xem )
    MTM1ODE0Mjk0NQ
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 413 Bài viết

• 1,372 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi GioLangTu Xem bài viết
    Các bạn có nghĩ đến tâm trạng của người chồng tương lai của các bạn k? Khi các bạn dạng háng ra cho người mà k phải chồng các bạn. Nếu làm chuyện đó thì nên xác định là vợ chồng thì hãy làm.
    Đọc xong dòng này các bạn nghĩ tôi cổ hủ, xã hội bây giờ hiện đại, suy nghĩ đàn ông thoáng, thì các bạn à, thằng đàn ông nào, dù có thoáng đến đâu, thì mồm chả nói : "Anh k quan trọng chuyện đó đâu". Nhưng sâu trong tiềm thức của họ, trinh tiết là thứ vô cùng quan trọng.
    Còn thể loại đã đã abcd... xy.. rồi mà chưa đến z í, mà vẫn tự hào là giữ đc đến khi lấy chồng, thì thực sự cũng chả khá hơn là bao, thua cái loại này, chả có gì để nói nữa, như trong topic này mà bao chị em đã chia sẻ Các mẹ đã bị người yêu dụ vào nhà nghỉ thế nào?
    Thế mấy cái thằng mà đút **** vào háng những người bạn chửi ấy, bây giờ chúng nó đâu rồi?

Thế những thằng đàn ông mà cùng bạn gái x,y mà chưa đến z í, bây giờ chúng nó đâu rồi?

Có bao nhiêu % trong số đó cưới bạn gái của mình?

Tớ thì tớ chả chửi ai hết. Mỗi người một số phận. Kẻ đàng điếm trác táng, người không may, người vô tình.. mà tất cả những điều đó nếu không nói ra, lại chỉ nhìn cái lỗ rách để phán xét, thì tầm nhìn có hơn được cái háng phụ nữ không?

Về cơ bản là, bạn nói mâu thuẫn bỏ xừ ra. Phụ nữ có làm chuyện ấy 1 mình ếch đâu. Nếu bây giờ mà cho đàn ông cái màng trinh bọc ở đầu ****, đặt vào 1 xã hội khắt khe với cả 2 giới thì tớ e giờ này bạn chẳng ở đây làm anh hùng bàn phím đâu mà đang quắn đít lo làm thế nào để vá rồi.LOL

P/S: tớ tôn trọng những giá trị truyền thống, tớ tôn trọng những người phụ nữ đức hạnh. Nhưng tớ ghét nhất thằng nào nhìn vào cái màng sinh lý để đánh giá đạo đức của một con người
    mub7p7

tt1adcf2
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 85 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

mình cũng bị mối tình đầu cho lên giường lần đầu tiên vào năm 20 tuổi 8 năm sau gặp người yêu mình bây giờ cô ấy biết chuyện cũng không trách gì mình cả may ghê
    lòng trần còn đam mê khanh tướng
    đường trần còn mưa bay gió cuốn
    • 1,600 Bài viết

• 3,193 Được cảm ơn

Các bạn có nghĩ đến tâm trạng của người chồng tương lai của các bạn k? Khi các bạn dạng háng ra cho người mà k phải chồng các bạn.
    Hoặc anh là trẻ trâu bên Voz sang, hoặc anh là lều báo nằm vùng kiếm tư liệu viết bài. Có lần em tán một gái như nài, gái bảo bạn của gái kể vào nhà nghỉ với trai mấy lần mà ko làm gì.

Gái bảo vào một lần ko làm gì còn tin, chứ vào mấy lần mà ko làm gì thì gái ứ tin. Gái còn dẩu cái mỏ lên ra chiều ứ thèm tin ấy. Em nghe gái nói xong lại cứ thấy gái đáng iu đến lạ ạnh ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trước khi yêu có thể nói vậy nhưng yêu rồi mới biết giữ được trinh tiết không phải là dễ. Quan trọng là bạn tìm thấy tình yêu đích thực và sống hạnh phúc với người đó chứ không phải cứ nhìn vào cái màng trinh.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 399 Bài viết

• 843 Được cảm ơn

Béo 1: Đa phần các chị khi đồng ý làm chuyện đó, thì đều được các anh mang đến một niềm tin là sẽ lấy các chị ấy làm vợ. Chứ mừ các anh ko làm cho các chị tin vào câu chuyện cổ tích có hậu, còn lâu các chị ấy mới ... ra cho các anh rúc vào.

Béo 2: Iu nhau thì hẳn nhiên là có abc rùi chủ thớt ạ. Hok có tí chút thì các anh đã bỏ chạy lâu òi vì mất công cưa cẩm mà chả thấy tình củm gì, ko khéo ở cái thời buổi này còn nghi con người ta là les, là giả vờ. Chỉ có ngây thơ tong tắng như chủ thớt mới tin là còn thiên thân áo trắng trung trinh tiết liệt iu n lần mà vẫn ko có abc gì. Còn ở cái top nọ, thiên hạ tình củm với nhau thế nào thì cũng chả đến phiên chủ top rúc vào xem rùi đánh giá thể loại này nọ.

Khuyến nghị chủ thớt để làm lại tập 2 mà ko bị lừa thì nên in một loạt áo thun nhiều màu với đầy đủ các yêu cầu cụ thể về:

1. cái màng phải còn nguyên, không chấp nhận chắp vá như theo quy định của bộ tài chính về vé số trúng thưởng ấy
    2. nếu đã từng iu anh nào rùi thì mức độ abc cho phép với tình cũ là:
    - chưa từng hôn kiểu Pháp
    - ngoài 10 cm tính từ khu vực nguy hiểm 1
    - ngoài 20 cm tính từ khu vực nguy hiểm 2
    - etc

mỗi ngày mặc 1 cái, thế nó vừa tiết kiệm thời gian, vừa giúp chủ thớt ko phải tâm trạng tâm tréo lăn tăn gì về chuyện chị em đã thế nào với tình cũ.
    Yêu là ... (phải)... cưới
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Co_gai_dep Xem bài viết
    phàm những ông đội chữ Trinh lên đầu thì lại hay ăn phải quả đắng lắm. Ngẫm mà xem )
    Chuẫn ...
    You've come a long way, baby...
    • 333 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

đọc tiêu đề t tưởng là tâm sự của 1 người cha (mẹ) k may có con gái "mất" trước khi lấy ck :3
    • 79 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Chắc anh này đang cay cú vì vợ mất trinh

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 197 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

anh chủ top làm cái tiêu đề mún chém gió gây bão quá ak!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Suy nghĩ của bạn chẳng cổ hủ gì cả đâu bạn à, chỉ có điều ai hiểu và ai ko hiểu người trong hoàn cảnh bạn thôi. Bạn nói rất đúng ý chứ, xác định yêu thì mới cho đc Tks bạn vì bài viết.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình nghĩ thế này.chữ Trinh không quan trọng với tỷ đích thực.chỉ cần bạn cảm thấy không thể sống thiếu cô ấy thì đừng lăn tăn gì cả.hãy đánh giá khi cô ấy khi 2 người ở với nhau thôi.còn với các bạn gái nói vậy cũng không được,nếu các bạn cho rằng chuyện đó bình thường nghĩa là cứ sống hết mình đi vì xã hội bây h nó thế đàn ông phải chấp nhận thôi.như vậy không biết phải cổ vũ cho lối sống buông thả sao.mình chỉ biết 1 điều cô gái nào đến với chồng còn trong trắng chắc chắn sẽ được yêu thương và nể phục hơn.đừng ném đá mình nhé
    • 290 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

chỉ cần quá khứ ko thuộc dạng lăng nhăng là dc, còn ko thì kệ đi, chư ko thể chấp nhận lăng nhăng xong rồi tự nhân mình là gái nhà lành bị hại dc, khó nghe lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn vì những suy nghĩ của bạn, nói lên được phần nào của những người phụ nữ.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2