có phải khi yêu say đắm thì người yêu mình lúc nào cũng đẹp?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.66K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 71 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Các anh các chị cho em hỏi có phải khi đang yêu nhau thì trong mắt mình thấy người yêu của mình lúc nào cũng đẹp ko (ý em hỏi là vẻ đẹp bên ngoài ấy)?
    Có ai khi yêu mà vẫn thấy người yêu, vợ của mình không đẹp ko?rooling:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,207 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Có chứ, nhưng nhiều người thì rất ưa hình thức. Mình thấy nét đẹp bên ngoài không thể nào bẳng nét đẹp bên trong được:Smiling:
    :Rose:Mẹ yêu nhất mỗi khi con cuời:Rose:sigpic95163_1

• 3,996 Bài viết

• 1,925 Được cảm ơn

Có lẽ thế đấy ạh. Có 1 câu danh ngôn: Một người đàn ông yêu 1 người đàn bà chột thì với anh ta trên thế giới này mọi phụ nữ đều thừa 1 mắt....:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:: Laughing::Laughing:
    Chả muốn kí nữa vì kí lần nào cũng bị báo vi phạm
    • 186 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Còn NY của mình luôn bảo thấy bề ngoài của mình xấu (nói lúc đang nghiêm chỉnh chứ không phải là đùa giỡn) :Thinking:
    eNortjKzUjI0NTcxM1CyBlwwFZQC1A,,52
    • 1,274 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Còn ông xã mình nói, vì em xấu,anh mới thương....( avatar là mình đó)
    Đúng rùi, vẻ đẹp bên trong mới là quan trọng bạn à.:Battin ey:
    • 4,053 Bài viết

• 1,771 Được cảm ơn

Xấu hay đẹp là ở tâm mà ra thui, người yêu e toàn nói sao anh ý xấu vậy mà lại thương nhưng trong mắt e a ấy lại là đẹp nhất đấy ạ .:Angel:
    ID: nguyenquyen, Pass: X2FEE
    Never give up on something you really want, waiting is difficult but what is more difficult is to live a lifetime full of regret

5mJQm8

MVwLm7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 646 Bài viết

• 673 Được cảm ơn

Ngy mình lúc nào cũng khen mình đẹp hơn ng` ta :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 504 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

hic...ng yêu em toàn "tôi yêu cô là phúc lắm đấy nhớ " ko thì cũng xỏ xiên em "con nhợn con bé bỏng của anh":Crying::Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 130 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Người yêu e trước đây chê e xấu, còn bảo đi ra đường kẻ gian nó có bắt cóc thì cũng bắt cóc ai chứ ko dám đụng đến e (vì xấu quá). Thế mà cuối cùng lại yêu e?chả hỉu:Thinking:. Bây giờ thì lại bảo sao e càng ngày càng xinh thế, a ko chịu nổi đâu đấy nhé:Laughing:
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 40 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

cái đẹp trong mắt kẻ si tình Chí Phèo còn thấy Thị Nở đẹp nữa là
    Sao anh lại ngỏ lời....... Vào một bên tai điếc
    Để bây gời thầm tiếc.....Một tình yêu mù loà.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,860 Bài viết

• 1,892 Được cảm ơn

khổ thế....xã nhà em từ lúc yêu đến khi cưới đều chê em từ A đến Z luôn, chê đến độ mà có lúc mình đã nghĩ ko thể nào lấy gã này làm chồng đc, ko những chê mình mà còn khen những em đi ngòai đường là xinh xắn dễ thương này nọ mới ức chớ:Nottalkin:chân mình to nhé, hắn cứ nhằm những em chân thon dài mà khen nức nở, bắt mình đi tập thể dục thẩm mỹ cho giảm bớt mỡ đi ý, còn mấy cái sẹo trên chân ý mà, hôm nào mà tử tế ngồi bôi nghệ cho vợ là y như rằng chê vợ tốt tăm mặt mũi luôn....chả hiểu sao vẫn yêu nhau đc:Smiling:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng là thế thật thì phải. Tóc em là tóc rễ tre chính hiệu, ny lúc nào cũng khen đẹp, mắt em lông mi ko cong bằng...lông mi hắn, vẫn khen mắt đẹp tuyệt vời; chân thì to và ngắn, vẫn đc bảo là sexy; bụng thì eo ôi là to, nhưng hắn vẫn kêu thích :Thinking: Nhìn thấy ảnh hoa hậu Thùy Dung, hắn bảo...thế mà cũng là hoa hậu, em còn đẹp hơn :Laughing:
    Tình yêu đúng là làm cho con người ta mù quáng (mù theo đúng nghĩa đen í ạ) :Laughing: :Laughing::Laughing:
    Diet, Diet nữa, Diet mãi!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 434 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Cái nào xấu thì vẫn biết là xấu nhưng thấy chả sao cả, chả ảnh hưởng gì đến mọi chuyện hết.
    • 3,183 Bài viết

• 2,662 Được cảm ơn

Đó là khi yêu say đắm thì nhìn người yêu mình lúc nào cũng đẹp nhưng ko yêu nữa chẳng còn gì là đẹp,tình yêu làm cho con người ta thăng hoa cảm xúc, mất lý trí.
    • 683 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Yêu thì biết là xấu vẫn yêu, người ta chê chồng là bụng to thì mình lại yêu cái bụng to đấy, ôm sướng ghê:Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 434 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi toamnharua Xem bài viết
    Yêu thì biết là xấu vẫn yêu, người ta chê chồng là bụng to thì mình lại yêu cái bụng to đấy, ôm sướng ghê:Laughing::Laughing::Laughing:
    Hị hị hị, đúng thế ạ!
    • 69 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

ai chẳng có con mắt thẩm mỹ nhưng khi yêu rùi thì họ đành chấp nhận.biết xấu mà vẫn yêu,như mình nè mắt mình chẳng có gì là đẹp mà người yêu mình cú khen mắt em đẹp làm anh chét ngay từ cái nhìn đầu tiên .đúng là khi yêu con người ta trở nên mù quáng,
    • 87 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jerryandtom Xem bài viết
    ai chẳng có con mắt thẩm mỹ nhưng khi yêu rùi thì họ đành chấp nhận.biết xấu mà vẫn yêu,như mình nè mắt mình chẳng có gì là đẹp mà người yêu mình cú khen mắt em đẹp làm anh chét ngay từ cái nhìn đầu tiên .đúng là khi yêu con người ta trở nên mù quáng,
    chị ơi, có khi hồi nói câu ý là anh nói xạo cho chị xiêu lòng thôy (em ko có ý j, trêu tị thôy ^^)
    Garfield yêu Cuncoi vô cùng ...
    ... em mong chúng mình sẽ có những đứa con thật khoẻ mạnh và đáng yêu như Bố Mẹ chúng vậy
    ^^
    a%3E
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 19 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình cứ đẹp đi thì lúc nào ng ta cũng thấy mình đẹp, yêu hay ko cũng thấy đẹp hết :Battin ey:
    (spam tí các bác đừng ném đá em ah)