Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Co phai em dang ghen

• 0 Lượt chia sẻ
  • 530 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em buon quá!
    Em ko biet phai nghi ve a nhu the nao?Ong xa oi?em that that vong ve a,em da tung rat tu hao voi ban be va gd minh khi co nguoi chong yeu thuong minh nhat.Nhung gio day em ko biet phai tam su cung ai de tam tri em bot nang ne.Gio a da la cha cua 2dua con nhung tai sao a lai nang loi voi em chi vi 1co gai xa la.A so mat long nguoi ta con vo a thi sao?E thay minh ko sai khi noi co ay dung xen vao chuyen nha minh ma hay lo hoc hanh cho tu te.Bay gio co ay lai muon vao nha choi noi la tham anh chi.Luc truoc khi minh chua la 1gd a muon lam gi,quen ai e cung ko co y kien.Con gio day minh la 1 gd hanh phuc,a dung de vi 1nguoi xa la ma lam xao tron cuoc song cua chung ta.May hom nay e buon lam,cu nghi den nguoi da qua giang xe tu QT den DN ma da la e gai cua a la e ko chiu noi.TU truoc den gio a da co biet bao nhieu e gai?O dau cung co vay ma...........
    Em dang nghi neu a dua co ay ve nha e se dua con ve noi ko o day nua.E dang rat buon va ko biet nen giai quyet the nao ?Cac me oi hay cho e loi khuyen nhe.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,495 Bài viết

• 11,995 Được cảm ơn

Các Cụ có câu 'lạt mềm buộc chặt'. Kéo và giữ chồng ở lại bên mình thì dễ chứ chỉ vì vài lời nói để thỏa mãn lòng tự ái, bực tức mà đẩy chồng rời xa mình hơn thì liệu có nên không.
    Qua câu chuyện của bạn thì sự việc cũng chưa có gì trầm trọng. Hãy khéo léo trong ứng xử nhưng sẵn sàng ly dị nếu tình không còn, nghĩa vợ chồng không còn...
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 27 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Bình tỉnh, bạn phải bình tình vì bạn đã và đang có những tháng năm hạnh phúc, có hai thiên thần xinh đẹp. Với chừng đó bạn nên tự tin và an tâm, chuyện chưa là gì mà ầm ỷ, nên cư xử thật tế nhị và khéo léo. Mọi chuyện đều trong tầm tay bạn. Chúc bạn vui vẽ nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cam on ban nhieu,khi duoc tam su cung moi nguoi minh cung ko con buon ong xa nua.Nhung chuyen da xay ra voi minh cu nhu de thu thach tinh yeu cua minh danh cho anh ay vay.Tu ngay lay nhau den gio anh ay cung dan quen di su lang man,quen ca nhung loi noi yeu thuong roi.Sinh nhat minh anh cung chi nhan tin con ban be hoac nhung co e gai kia thi goi dien tro chuyen vui ve lam.A hay nen mang ket ban va ket luon ca anh anh e nua.Doi khi minh them duoc tam su cung chong nhung duoc 3cau la anh keu buon ngu.Minh gui E-MAIL anh cung ko tra loi ma cung chang co y kien gi het.Nhung gio minh co moi nguoi minh se chia se cung moi nguoi va mong cac ban hay giup minh giu gd mai hp nhe