TIN TÀI TRỢ.

Có phải em chán chồng rồi !!!!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.25K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chồng em bận lắm, bận đi công tác, bận đi đi chơi, bận đi xem đá bóng, bận đi nhậu đi bạn bè các kiểu. Em đã từng rất buồn, rất tủi thân khi bầu bí một mình lủi thủi. Em biết chồng đi công tác rất vất vả, làm tất cả chỉ vì em và con. Nhưng khi đi công tác về, bạn bè gọi điện 1 cái là chồng lại đi đến tận đêm, có khi đến tận sáng chồng mới về. Chẳng bao giờ chồng lo chuyện gia đình, chẳng cái gì khiến chồng bận tâm ngó đến. Em đã khóc rất nhiều, đã buồn và suy nghĩ rất nhiều. E đã mất hết niềm tin và thất vọng về chồng nhiều lắm. Nhưng từ khi có con, em không còn thời gian suy nghĩ những chuyện đó nữa, không còn quan tâm chồng đi đâu, làm gì thậm chí còn không quan tâm chồng ăn uống ốm đau thế nào nữa. Chuyện chăn gối vợ chồng giờ em cũng chẳng thiết tha gì dù chồng có bực em cũng kệ.
    Đôi lúc em cũng không biết mình còn yêu chồng hay không nữa, vì em quá thất vọng về chồng hay mọi tâm trí em dành hết cho con rồi. Nhiều người thì lo lắng chồng ngoại tình hay gì gì ở ngoài. Sao em lại mong chồng đi thật nhiều ngoại tình để đáp ứng nhu cầu cũng được.Vì em cô đơn nhiều quá giờ thành thói quen và không cần chồng nữa thật rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• mhv
      Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 73 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Không quan tâm rồi nhỡ chồng mang bệnh về cho mình, lúc đó bắt đầu quan tâm thì đã muộn đó em gái
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thế thi nguy hiểm quá ,vc sống với nhau thư thế thì làm sao mà sống lâu dài được hả e,còn cả quãng đường dài phía trước nữa cơ mà,cú như thế không sớm thì muộn cũng chia tay thôi e .e nên làm gì đó đẻ thay đổi nếu như muốn giữ gd đó
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đôi lúc suy nghĩ nông nổi quá, chắc cũng tại 1 phần do em không quan tâm mấy đến chồng nên chồng không muốn ở nhà rồi . Chắc em phải chỉnh sửa lại hành động và suy nghĩ của mình thôi. Còn họ hàng, bố mẹ, con cái nữa. Cố lên!!! Cảm ơn các mẹ ạ!
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nói lên đây, chắc chẳng ai khổ như mình, nhẫn nhịn gần 10
    Năm cả yêu và cứoi, có lẽ do mình ngu và ko quyết đoán dc, giờ mình muốn
    Ly hôn nhưng thương 2 con quá, mình lấy phải 1 người chồng nghiện cờ bạc nặng, năm nào cũng 200-300tr, năm rồi 700tr, mà đk kinh tế thì nhà mình ko có, cắm hết sổ đỏ này đến sổ đỏ khác ở quê để trả nợ, gđ, con cái, tiền lãi 1 mình, mình lo hết, có lúc stress muốn tự tử, nhưng nghĩ chết ai sẽ chăm con, sao cái số mình lại khổ vậy chứ? Giờ ai cho mình lời khuyên dc ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nếu chị nghĩ đến con chị thì nên ly hôn đi chị ạ, người chồng mà không có trách nhiệm với gia đình, không yêu thương vợ con thì chẳng còn gì mà vương vấn cả
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 458 Bài viết

• 777 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chaukhanh220710 Xem bài viết
    Nói lên đây, chắc chẳng ai khổ như mình, nhẫn nhịn gần 10
    Năm cả yêu và cứoi, có lẽ do mình ngu và ko quyết đoán dc, giờ mình muốn
    Ly hôn nhưng thương 2 con quá, mình lấy phải 1 người chồng nghiện cờ bạc nặng, năm nào cũng 200-300tr, năm rồi 700tr, mà đk kinh tế thì nhà mình ko có, cắm hết sổ đỏ này đến sổ đỏ khác ở quê để trả nợ, gđ, con cái, tiền lãi 1 mình, mình lo hết, có lúc stress muốn tự tử, nhưng nghĩ chết ai sẽ chăm con, sao cái số mình lại khổ vậy chứ? Giờ ai cho mình lời khuyên dc ko?
    2 con mà bố cờ bạc thế thì nó có nhiễm ko?nói 2 con nghe không? Nếu ly dị, thì 2 con có mất bố ko? Và nếu mất là mát cái j?
    • 36 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chết. Đừng có sống sai lầm và bàn quang voi moi thứ thế. Thế là bạn tự hất ck mình đi đấy. Cái cảm giác của b t hiểu vì cug đã từng thế. Nhưng khi có con t lạc quan và nghĩ tích cực lắm. Cs thế nào là do mình qdinh het. Muon ck để ý qtam minh phai yeu chieu qtam ck truoc đã. Phụ nữ kéo ck lại gần có khó gì. K bgio nói yêu thương ngọt ngào thi nói đi, đĩ thoã trên giường bạo dạn trên giường thử làm đi, k can nhan khi ck ve muon, dong vien ck di choi nhung nho ve som voi vk con,hẹn hò trốn con thử xem nào....cho ck 1 phen si mê cái coi... Chứ như b chọn cách sống bgio thì nguy hiểm quá. Như thế mình sinh ra có phải phí k. Cuộc đời còn dài và sẽ tươi đẹp nếu ta biết mình cần làm gì. Đừng để tuổi trẻ trôi đi vô
    Vị thế b. Về già thì tiếc lắm.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hoasua_91
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sống như thế thì đúng là buồn thật ,vc quan trọng nhất là quan tâm chia sẻ,bạn chán chồng như thế thì nguy hiểm thật ,phải làm thế nào để cs vui vẻ hơn thì mới có ý nghĩa,hãy tìm niềm vui cho mình bạn ạ