TIN TÀI TRỢ.

Có phải các ông chồng đều "gái gú" khi có cơ hội?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.1K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,605 Bài viết

• 3,348 Được cảm ơn

@ meolunhamchoi: Tớ chẳng áp đặt "cảm giác" HP của tớ gì cả, chỉ vì tớ thấy chị ấy nói như vậy và tớ thấy đồng cảm với ý kiến đó của chị ta thôi. Có thể chồng chị ấy đào hoa, thích tán tỉnh lung tung, nhưng chị ấy là vợ, chị ấy hiểu rất rõ về chồng mình, và tình yêu mà chị ấy dành cho chồng lớn đến mức thà chị ấy thỉnh thoảng bị đau bởi cái tình trăng hoa của chồng, nhưng bù lại chị ấy vẫn được sống bên cạnh và chăm sóc người đàn ông mà chị ấy yêu, còn hơn là có một ông chồng chung thủy nhưng chẳng mang lại cho chị ấy cảm giác yêu đương. Tớ đọc lời chị ấy và hiểu ý chị ấy như thế đấy.

Còn tớ với meolunhamchoi không cùng quan điểm sống nên tớ không cần tranh luận thêm.
    Tớ viết comment trên là vì thứ nhất, tớ thấy mèo bảo những PN ấy thoáng, thấu hiểu, bao dung...rồi cũng sẽ khổ thì tớ cảm thấy mèo hơi chủ quan (vì tớ nghĩ một người PN biết bao dung, thấu hiểu thì tâm hồn họ thanh thản và họ được yêu thương nhiều hơn một PN, như một tất yếu); thứ hai, tớ cũng muốn trình bày một quan điểm đối với câu hỏi của bạn chủ top thôi:cool:

Tớ thực sự không cổ súy cho đàn ông đi gái gú, NT nhưng đối với mỗi sự việc cụ thể, ta nên có cái nhìn thoáng, có sự đánh giá và có cả một tấm lòng bao dung, thì vấn đề sẽ khác đi.
    Không có nghệ thuật nào bằng lòng yêu thương con người!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 207 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thornfield Xem bài viết
    Tớ rất tin tưởng vào chồng tớ, ko bao giờ có chuyện lăng nhăng mèo mỡ này cả.
    Nhưng người ta bảo nhiều lúc chẳng biết đường nào mà lần, nhiều khi là bất khả kháng. Vì thế nên tớ luôn để trong ví chồng tớ 1 cái BCS, đề phòng chồng trót dại, dặn dò "đừng mang bệnh về cho vợ và cũng đừng để đứa nào ôm con đến nhận bố đấy".
    Song mục đích thực tế cho cái BCS ấy thì là: tớ để lúc nào mà 2 vợ chồng đi về quê hoặc đi đâu mà quên hay chưa kịp mua BCS thì có cái mà sử dụng, chứ cái "trót dại" thì tớ ko bao giờ nghĩ là chồng tớ sẽ có cả.
    hi vọng suy ngĩ của bạn đúng với chặng đường 2 vc bạn đã qua, hoặc khi đi qua nhưng bạn chưa đối mặt với tình huống đó ....
    thế mới gọi là (trót) ...dại rồi mà :Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 755 Bài viết

• 1,605 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lethitrangdiem Xem bài viết
    Vậy thị chị có bằng cớ nào để tố hắn. Cái miệng hắn bôi mỡ nói láo không liếm môi.
    Không lẻ vì chuyện này chị dồn hắn vào đường củng và cãi nhau lớn rồi li dị.??
    Đàn bà mình biết mấy cha nội quậy chứ .Nhưng không thể nào ngăn chận được. Nói nhỏ không được, nói lớn cãi nhau. Cách hay nhất là nắm tùi tiền cũa hắn hạn chế bớt . không có tiền thì hắn bớt quậ
    Nếu mình không nắm rõ bàn chứng là chồng ngoại tình thì không nên nghi ngờ gì. Ý mình nói mắt nhắm mắt mở là trong trường hợp biết mà làm ngơ thôi. Còn đương nhiên phụ nữ nên nắm giữ tài chính trong gia đình rồi. Theo mình "nghĩ" hay "tưởng" thì phụ nữ Á Đông thường nắm giữ tài chính. Chỉ Tây Phương mới tiền ai nấy giữ thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 755 Bài viết

• 1,605 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dori030806 Xem bài viết
    Làm sao bạn khẳng định là các bà ấy khổ???

Đây chỉ là quan điểm sống của từng người, nên người này ko thể áp cái cảm giác của mình cho người khác.

Nếu một khi đã yêu chồng thì nhất thiết bạn phải hiểu anh ấy một cách tường tận. Khi đã hiểu anh ấy thì tự nhiên bạn sẽ (đã) có thể dự đoán được cách hành xử của chồng. Tớ nhớ có một người PN nói rằng "biết rằng anh ấy đã, đang và sẽ đào hoa như thế, nhưng tôi chưa bao giờ hết yêu, chưa bao giờ ngừng được cảm giác HP khi ở bên anh ấy, khi được anh ấy chăm sóc yêu thương, khi anh ấy thì thầm bên tai rằng tôi thật đáng yêu....Tôi thà đau khổ trong tình yêu còn hơn sung sướng trong cảm xúc nguội lạnh và hờ hững. Hạnh phúc của tôi là thật hay ảo, chỉ có bả thân tôi cảm nhận được.....".
    Mình nghĩ mình cũng giống như người PN trên. Yêu thương nhiều sẽ không còn chỗ cho sự chiếm hữu và ích kỷ. Điều quan trọng là được yêu và ở bên cạnh người mình yêu thôi. Tất nhiên, người đàn ông mà bạn yêu nhiều đến thế cũng rất xứng đáng...:Smiling:
    Thì đúng đây chỉ là quan điểm mà thôi. Người này thấy khổ nhưng người kia thấy hạnh phúc. Nhưng mình thấy cái hạnh phúc này hơi gượng ép. Vì người phụ nữ đó sẽ thích người đàn ông của mình chung thủy nhiều hơn chứ (trường hợp mà người phụ nữ lại thích người không chung thủy thì khỏi bàn.) Nhưng vì biết không được nên phải bằng lòng với hiện tại. Mình không dám nói cái gì là đúng hay sai nhưng tư tưởng không bằng lòng với hiện tại sẽ làm con người tiến bộ nhiều hơn. Mặc dù làm thế có thể rất đau khổ nhưng muốn dành được cái gì cũng phải có sự hy sinh. Với tư tưởng chỉ cần được yêu và hạnh phúc nên có rất nhiều người chấp nhận người chồng không chung thủy và nhiều người chấp nhận làm kẻ thứ 3. 2 bên ở 2 chiến tuyến khác nhau nhưng cùng một tư tưởng. Để có thể chấp dứt cái tình trạng ngoại tình thì tất cả phụ nữ cần thay đổi tư tưởng. Nhưng cái này chỉ là mong muốn của riêng mình mà thôi. Không dám phán xét ai đâu. Ai muốn làm gì thì làm mà thôi. Muốn hạnh phúc thế nào thì hạnh phúc thế ấy.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 50 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn hãy cố gắng tìm hiểu cho chính xác, nếu thật sự chồng bạn đã làm vậy thì nên nói chuyện thẳng với chồng
    • 1,605 Bài viết

• 3,348 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi frasy Xem bài viết
    Thì đúng đây chỉ là quan điểm mà thôi. Người này thấy khổ nhưng người kia thấy hạnh phúc. Nhưng mình thấy cái hạnh phúc này hơi gượng ép. Vì người phụ nữ đó sẽ thích người đàn ông của mình chung thủy nhiều hơn chứ (trường hợp mà người phụ nữ lại thích người không chung thủy thì khỏi bàn.) Nhưng vì biết không được nên phải bằng lòng với hiện tại. Mình không dám nói cái gì là đúng hay sai nhưng tư tưởng không bằng lòng với hiện tại sẽ làm con người tiến bộ nhiều hơn. Mặc dù làm thế có thể rất đau khổ nhưng muốn dành được cái gì cũng phải có sự hy sinh. Với tư tưởng chỉ cần được yêu và hạnh phúc nên có rất nhiều người chấp nhận người chồng không chung thủy và nhiều người chấp nhận làm kẻ thứ 3. 2 bên ở 2 chiến tuyến khác nhau nhưng cùng một tư tưởng. Để có thể chấp dứt cái tình trạng ngoại tình thì tất cả phụ nữ cần thay đổi tư tưởng. Nhưng cái này chỉ là mong muốn của riêng mình mà thôi. Không dám phán xét ai đâu. Ai muốn làm gì thì làm mà thôi. Muốn hạnh phúc thế nào thì hạnh phúc thế ấy.
    Bạn ơi, trên đời này, ai chả mơ đến một hạnh phúc hoàn hảo hả bạn?? Nhưng sự thật thì chẳng có một HP nào hoàn hảo đến thế đâu. Có những nỗi đau mà người ngoài nhìn vào chẳng thể nào cảm nhận hết, nhưng cũng có những niềm HP mà chỉ có người trong cuộc mới biết vì sao họ lại có thể HP đến thế.

Vì thế, ai dám bảo người PN ấy chỉ có được hạnh phúc ảo?? Riêng mình, mình hiểu niềm HP của chị ấy là thật, là tồn tại. Và mình còn biết, rốt cuộc người PN ấy mới là người thực sự yêu.rooling:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 755 Bài viết

• 1,605 Được cảm ơn

Bạn ơi, trên đời này, ai chả mơ đến một hạnh phúc hoàn hảo hả bạn?? Nhưng sự thật thì chẳng có một HP nào hoàn hảo đến thế đâu. Có những nỗi đau mà người ngoài nhìn vào chẳng thể nào cảm nhận hết, nhưng cũng có những niềm HP mà chỉ có người trong cuộc mới biết vì sao họ lại có thể HP đến thế.

Vì thế, ai dám bảo người PN ấy chỉ có được hạnh phúc ảo?? Riêng mình, mình hiểu niềm HP của chị ấy là thật, là tồn tại. Và mình còn biết, rốt cuộc người PN ấy mới là người thực sự yêu.rooling:
    Mình phục người PN như vậy vì mình chịu không thể có cái hạnh phúc như thế được. Nếu biết được chồng có gì ở ngoài. Vậy mỗi lần ông ấy ra đường chắc mình lo lắng, đau buồn, tưởng tượng ra đủ chuyện rồi nếu không chết chắc bị điên quá. Làm sao mà hạnh phúc cho nỗi. Mình thì thấy người phụ nữ như vậy thì không thể gọi là "người thực sự yêu" được vì bản chất của tình yêu là ích kỷ.
    • 1,605 Bài viết

• 3,348 Được cảm ơn

@Frasy: đàn ông chung thủy là rất hiếm. Vì bản chất (bản năng) của họ là phát tán nòi giống. Đàn ông càng có sinh tố nam càng cao thì bản năng đó càng cao. Một điều đáng nói là những người đàn ông có lượng sinh tố nam cao mới là những người có khả năng cao hơn người khác.

Một cách tổng quát thì một PN muốn có được cho mình một người đàn ông vừa giỏi vừa tài lại thông minh mà chung thủy thì rất khó (ko phải ko có). Vì thế "sống chung với lũ" là điều mà chị em nên nghĩ đến nếu ko muốn có hai đời chồng trở lên. Mà một khi "sống chung với lũ" thì cách chấp nhận mà tận hưởng chẳng hay hơn là mong vào kết quả của "giáo huấn đạo đức làm chồng" cho các lão ấy??

Đấy, mình chỉ nói đến thế thôi. Còn mỗi người tự biết làm gì để tìm kiếm HP cho bản thân chứ đâu cần phải đọc comment của mẹ Dori rồi mới biết đâu, hehe
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,359 Bài viết

• 2,925 Được cảm ơn

Theo mình điều đó là chưa đúng, nếu người đàn ông nào cũng tìm cơ hội ngoại tình thì sẽ chỉ có người đàn ông nào quá kém cỏi mới không có cơ hội, ngược lại chúng ta luôn luôn có cơ hội vượt qua mối quan hệ hôn nhân, những cơ hội ấy là vô cùng đa dạng bạn ạ. Ngược lại nếu những người phụ nữ không quá khép mình, không quá ít mối quan hệ thì họ luôn có cơ hội "ngoại tình".
    Ngoại tình hay không nó phụ thuộc quan điểm sống, tình cảm, bản lĩnh ..của từng người.
    Hãy hiểu có rất nhiều người trong thâm tâm họ không muốn ngoại tình và đang tìm cách trách những chuyện tương tự (có thể sợ, có thể tự trong tâm họ muốn sống như thế).
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 755 Bài viết

• 1,605 Được cảm ơn

@Frasy: đàn ông chung thủy là rất hiếm. Vì bản chất (bản năng) của họ là phát tán nòi giống. Đàn ông càng có sinh tố nam càng cao thì bản năng đó càng cao. Một điều đáng nói là những người đàn ông có lượng sinh tố nam cao mới là những người có khả năng cao hơn người khác.
    Có lẽ mình ngu nên nói hoài cũng không hiểu nổi vì mình thấy đàn ông sống theo bản năng thì chẳng có gì là tài giỏi và thông minh cả. Trí thông minh của họ không qua khỏi bản năng của họ. Cho nên mình nhường những người có bản năng cao này lại cho những người PN tuyệt vời vậy.
    • 1,281 Bài viết

• 2,965 Được cảm ơn

Một cách tổng quát thì một PN muốn có được cho mình một người đàn ông vừa giỏi vừa tài lại thông minh mà chung thủy thì rất khó (ko phải ko có). Vì thế "sống chung với lũ" là điều mà chị em nên nghĩ đến nếu ko muốn có hai đời chồng trở lên. Mà một khi "sống chung với lũ" thì cách chấp nhận mà tận hưởng chẳng hay hơn là mong vào kết quả của "giáo huấn đạo đức làm chồng" cho các lão ấy??

Đấy, mình chỉ nói đến thế thôi. Còn mỗi người tự biết làm gì để tìm kiếm HP cho bản thân chứ đâu cần phải đọc comment của mẹ Dori rồi mới biết đâu, hehe

Xin lỗi Dori, không có ý ném đá chị nhưng cái ý đỏ đỏ mà chị nói em hoàn toàn phản bác. Tất nhiên, chị đúng một phần ở chỗ đàn ông có lượng tiết tố nam cao là người có thể có khả năng cao hơn người khác và tiết tố nam cao thường kéo theo bản năng và ham muốn "phát tán gene" cũng rất cao. Nhưng bản năng là một chuyện, thích chinh phục cái mới mẻ-thú vị là một chuyện, còn BẢN LĨNH trong tình yêu là chuyện khác. Và em tin một người đàn ông vừa có bản năng mạnh mẽ vừa có bản lĩnh chiến thắng những cám dỗ để xứng đáng với tình yêu của vợ là người đàn ông thực sự đáng trọng và hơn hẳn bọn đàn ông có chút khả năng, chút tài mọn đã tự cho mình cái quyền lang chạ lung tung. Dĩ nhiên điều đó cũng kéo theo việc họ sẽ thành công trên nhiều phương diện hơn bọn đàn ông luôn ôm cái phao "bản năng-nòi giống" để bao biện cho hành động của mình. Con người còn hơn nhau ở chỗ bản lĩnh nữa chị ạ.

Đàn ông làm người vợ hết lòng thương yêu, tần tảo phải rơi nước mắt đau khổ vì mình là người đàn ông thất bại, cho dù họ có tài giỏi và kiếm tiền nhiều đến đâu đi nữa. Cái này không phải em nói lý thuyết suông mà được nghe từ chính miệng một vài người đàn ông đấy chị ạ (không phải chồng em vì nếu em trích dẫn câu anh ấy nói thì sẽ bị cho là thiếu khách quan chị nhỉ?). Có thể em không từng trải bằng chị, nhưng trong cuộc sống em đã tiếp xúc cũng như có những người thân là những người đàn ông rất thành công và phong độ ngoài xã hội nhưng vẫn là những người rất mực chung thủy, toàn tâm toàn ý cho gia đình. Điều này chứng tỏ đàn ông bản lĩnh không phải là thiếu. Tất nhiên, cái gì cũng chỉ là tương đối, rất có thể có những lúc họ không tránh khỏi những phút xao lòng nhưng cái chính là họ đã vượt qua vì tình yêu-tình thương lớn nhất đời mình họ vẫn dành cho vợ. Đó là điều cần thiết và đáng quý trong cuộc sống vợ chồng.

Không ai muốn có hai đời chồng hay nhiều hơn cả. Nhưng ly hôn một ông chồng tồi tệ cũng không phải là chuyện gì xấu xa và cũng không phải mất hẳn tương lai. Phụ nữ vẫn làm việc, vẫn phấn đấu không thua gì đàn ông thì tại sao họ lại tránh né tìm kiếm hạnh phúc cho mình? Bởi e sợ cái tiếng "qua một đời chồng" hay "đã ly dị" mà nhiều người phải tự "tận hưởng" chút hạnh phúc nhỏ nhoi mà ông chồng "ban bố" sau khi no xôi chán chè. "Đã ly dị" thì sao? Đức hạnh của người phụ nữ không nằm ở chỗ họ có ly dị lần nào chưa các mẹ ạ. Còn sống bên cạnh người đàn ông chỉ để thưởng thức tình yêu đơn phương trong khi đức ông chồng yêu quý còn bận việc "chuyển phát gene" thì hạnh phúc đó cay đắng lắm! Và cũng chính vì suy nghĩ "anh đi ngược về xuôi gì cũng được, chỉ cần anh ở bên em để em chăm sóc là hạnh phúc rồi" mà càng ngày càng nảy nòi ra nhiều kẻ thứ ba sẵn sàng giẫm đạp lên hạnh phúc của những phụ nữ khác chỉ để chia một chút hạnh phúc cho mình. Đàn ông tuy là gia trưởng, trụ cột, nhưng cũng đâu cao giá đến mức phụ nữ phải chiều lụy họ như thế.

@ chủ top: Xin lỗi bạn vì mình hơi lạc đề. Trở lại câu hỏi trong topic của bạn :"Có phải các ông chồng đều "gái gú" khi có cơ hội?", mình thấy cơ hội "gái gú" thì ông nào cũng có, thậm chí ông nào cũng muốn hết (mới-lạ-hấp dẫn, lại "mỡ dâng miệng mèo" thì mèo nào không muốn?!) nhưng không phải ông nào cũng tham gia đâu bạn ạ. Cái này tùy thuộc vào bản lĩnh cũng như mức độ coi trọng gia đình của họ mà thôi.
    Trăng tàn, nguyệt tận, chưa từng tuyệt vọng đâu em
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 283 Bài viết

• 459 Được cảm ơn

98% là đều gái gú khi có cơ hội, còn 2% thì sẽ chờ cơ hội khác.Ý kiến cá nhân của em, các mẹ đừng ném đá nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 159 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Không ai muốn có hai đời chồng hay nhiều hơn cả. Nhưng ly hôn một ông chồng tồi tệ cũng không phải là chuyện gì xấu xa và cũng không phải mất hẳn tương lai. Phụ nữ vẫn làm việc, vẫn phấn đấu không thua gì đàn ông thì tại sao họ lại tránh né tìm kiếm hạnh phúc cho mình? Bởi e sợ cái tiếng "qua một đời chồng" hay "đã ly dị" mà nhiều người phải tự "tận hưởng" chút hạnh phúc nhỏ nhoi mà ông chồng "ban bố" sau khi no xôi chán chè. "Đã ly dị" thì sao? Đức hạnh của người phụ nữ không nằm ở chỗ họ có ly dị lần nào chưa các mẹ ạ. Còn sống bên cạnh người đàn ông chỉ để thưởng thức tình yêu đơn phương trong khi đức ông chồng yêu quý còn bận việc "chuyển phát gene" thì hạnh phúc đó cay đắng lắm! Và cũng chính vì suy nghĩ "anh đi ngược về xuôi gì cũng được, chỉ cần anh ở bên em để em chăm sóc là hạnh phúc rồi" mà càng ngày càng nảy nòi ra nhiều kẻ thứ ba sẵn sàng giẫm đạp lên hạnh phúc của những phụ nữ khác chỉ để chia một chút hạnh phúc cho mình. Đàn ông tuy là gia trưởng, trụ cột, nhưng cũng đâu cao giá đến mức phụ nữ phải chiều lụy họ như thế.

đọc xong đoạn này muốn khóc quá
    con sắp phải đi bộ đội rồi :Crying:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,576 Bài viết

• 7,661 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thornfield Xem bài viết
    Tớ rất tin tưởng vào chồng tớ, ko bao giờ có chuyện lăng nhăng mèo mỡ này cả.
    Nhưng người ta bảo nhiều lúc chẳng biết đường nào mà lần, nhiều khi là bất khả kháng. Vì thế nên tớ luôn để trong ví chồng tớ 1 cái BCS, đề phòng chồng trót dại, dặn dò "đừng mang bệnh về cho vợ và cũng đừng để đứa nào ôm con đến nhận bố đấy".
    Song mục đích thực tế cho cái BCS ấy thì là: tớ để lúc nào mà 2 vợ chồng đi về quê hoặc đi đâu mà quên hay chưa kịp mua BCS thì có cái mà sử dụng, chứ cái "trót dại" thì tớ ko bao giờ nghĩ là chồng tớ sẽ có cả.
    Khách sạn thường có bao, kể cả 4,5 sao. các ông đi gái thì mua bao xịn dùng hoặc những bao ko bao giờ dám dùng với vợ.
    Nếu chồng bạn nó đi gái thì ko ngu gì lấy cái bao bạn đưa cho mà dùng cả.
    ===========================================
    Giờ đây pháo đã tịt ngòi,
    Gia tài còn lại một vòi nước trong.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

ôi trời đúng là sống ở thời đại nào cũng không được yên . Thời chiền tranh thì sợ chết vì bom đạn còn giờ thời hiện đại rồi lại lo đến giăc trong nhà giăc ngoài nhà. Lúc nào cũng bị tra tấn tinh thần vì bọn đàn ông ăn no dửng mỡ, sướng quá hóa rồ nhỉ .
    • 74 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Toàn là mấy chuyện lo bò trắng răng ....... cái giống đàn ông hay thích đi la liếm vớ vẩn ngoài đường ko bao giờ bị tuyệt chủng đâu mấy chị ạ
    • 202 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thulinhnhi Xem bài viết
    sau bao nhiêu năm tháng kinh nghiêm chinh chiến, hóng hớt wtt em rút ra một kinh nghiệm rằng: thằng đàn ông nào cũng abcxyz với gái một 2 lần trong đời, và phụ nữ luôn là người phải học chấp nhận, thik nghi, dù họ có là người chồng tốt(bề nổi), hay ko bằng dog thì vẫn phải sống và sống:Nottalkin:
    thích cm này ghê? sau bao năm chinh chiến và kinh nghiệm vậy??? =))
    Thái độ sống: Quẳng gánh lo đi mà vui sống
    Hạnh phúc là không chờ đợi, nhưng cũngg... ko nên vội :Clown:
    Thần tượng: AQ chính truyện
    Cuộc sống hiện tại: có vợ con rồi, nhưng thấy phụ nữ đẹp thì... tim vẫn bồi hồi
    • 444 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi blackbuddy82 Xem bài viết
    thích cm này ghê? sau bao năm chinh chiến và kinh nghiệm vậy??? =))
    chuyện, tớ mà lị:Laughing: tổng cộng là...ko thể nhớ nổi số năm hóng hớt:Silly::Laughing:
    • PHM
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 58 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Lập nick mới để không ai biết mình không lại bảo là khoe. Nhưng câu trả lời cho câu hỏi của top là "vẫn có người đàn ông trong hoàn cảnh đầy cơ hội mà vẫn không gái gú".

Mình lấy vợ cả gần 10 năm rồi, thường xuyên đi công tác xa nhà (TB tuần 2 ngày), đối tác suốt ngày lôi kéo, chỉ gật là xong. Có khoảng thời gian còn xa vợ con liên tục gần 2 năm. Vậy mà vẫn tự hào là chưa làm gì có lỗi với vợ cả.

Mà đừng có nói là mình không có nhu cầu nhé. Gần vợ thì không kể, mỗi ngày TB 1 lần. Còn lúc xa vợ, mỗi ngày cũng tự xử ít nhất 1 lần.

Vậy đó, nói để chị em yên tâm là vẫn có những ông chồng như vậy, đừng nhìn đời quá đen tối.
    • 269 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

đàn ông trên đời này làm gì có ai trung thủy 100% cơ chứ . chỉ là có biết chùi mép cho sạch hay không thôi .
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5