Có nốt ruồi ở vùng kín có phải là người phụ nữ nhiều ham muốn...?

• 14 Lượt chia sẻ
  • 245K Lượt đọc
  • 84 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Gửi các chị em giống như tôi!
    Tôi viết những dòng trên đây thật sự là rất đắn đo bởi lẽ đây là chuyện khó nói. Tôi năm nay 25 tuổi, đã có gia đình được 2 năm nay, có một bé trai kháu khỉnh, tôi nhỏ hơn chồng 7 tuổi, tôi ở nhà phụ làm kế toán cho chồng ngoài ra lo nội trợ và chăm con. Trước khi đến với anh, tôi là người không còn trong trắng, chồng tôi không quan trọng chuyện đó nên bản thân tôi cảm thấy khá thoải mái khi về làm vợ anh. Tuy nhiên, sống với anh 1 thời gian, anh hay nói bóng gió rằng người phụ nữ có nốt ruồi ở vùng kín( tôi có 1 cái) thường lẳng lơ, ham muốn. Nghe anh nói vậy, tôi rất buồn, suy xét bản thân tôi thấy điều đó là không đúng. Tôi chung thuỷ với chồng con, chú tâm vào gia đình. Chính lời anh nói khiến cho những lúc vợ chồng gần nhau, tôi không còn muốn hứng thú nữa, có lẽ là do mặc cảm. Tình trạng này kéo dài trong vòng 1 tháng rưỡi, một hôm khi gần gũi xong, anh bảo rằng tôi chỉ thực hiện như 1 nhiệm vụ với chồng, chẳng có cảm xúc gì cả. Từ hôm đó trở đi, tôi suy nghĩ lại và chịu khó thay đổi hơn khi gần gũi với chồng. Nhưng, tôi thật không hiểu anh ấy muốn tôi phải làm gì mới vừa lòng. Bản thân tôi thay đổi trong chuyện chăn gối thì anh ấy nói lặp lại chuyện phụ nữ có nốt ruồi kín ( chỉ là bóng gió thôi) nhưng tôi thấy chạnh lòng quá!
    Chị em nào có giống tôi không, hãy cho tôi 1 lời khuyên với, tình trạng này mà kéo dài thì chắc tôi stress quá!!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,153 Bài viết

• 2,067 Được cảm ơn

Chị ơi nhiều khi anh ấy nói thế là ý anh ấy thích phụ nữ nhiều ham muốn thì sao? Lời nói phải đi kèm thái độ nói như thế nào nữa, nếu chỉ giỡn giỡn thì chị đừng để tâm! Em cũng có nốt ruồi ở đùi gần vùng kín và 1 cái ở trên xương chỗ lồi lên dưới cổ ý, zai em nhiều lúc cũng đùa bảo phụ nữ như thế "dâm", còn đặt biệt danh em là thỏ con dâm đãng (lưu trong đt là tho con dam dang, lúc bị em chửi thì dám chống chế là "thỏ con đảm đang") -_- mỗi lần anh ý lôi đề tài này ra nói em chỉ nhào lại ôm eo, cắn 1 cái vào môi rồi bảo "Uh em chỉ dâm với mình anh thôi, anh chịu không?"
    • 610 Bài viết

• 6,557 Được cảm ơn

Em lại chỉ mong có nốt ruồi đây, (mai bắt chồng kiểm tra xem có không). Chồng chị chẳng qua không được bản lĩnh lắm nên hay ghen bong gió thôi mà. Theo em chị cứ nhận là chị nhiều ham muốn đi, việc phụ nữ nhiều ham muốn là tốt đâu có xấu miễn là không phát cái ham muốn đấy cho người khác hưởng là được.

Chị cứ cuồng nhiệt như chị vốn thế rồi bóng gió rằng anh chẳng khỏe gì cả. kiểu gì cũng có người lo sốt vó lên giữ vợ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 18 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Là sinh quý tử!
    "Anh có hiểu không?". Tôi bảo: "Không". Phượng bảo: "Anh mặc áo quần vào rồi cút đi!"...
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,193 Bài viết

• 6,094 Được cảm ơn

Theo tớ thì bạn nên nói chuyện thẳng thắn với chồng để gỡ khúc mắc trong lòng chồng bạn ra. Cứ đàng hoàng mà trao đổi. Bạn suy nghĩ ntn thì nói hết vs chồng, kể cả chồng có bảo, a ko nghĩ thế thì cũng cứ nói hết. Bảo vs anh ta là anh ko nghĩ vậy nhưng em chạnh lòng. Muốn ntn thì nói cho rõ ra vs nhau. Kẻo lâu dần mọi chuyện sẽ rắc rối hơn
    • 34 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

theo mình 1 phần chồng bạn nói như thế cũng chỉ trích bạn là người không còn trong trắng đấy. Bạn nên nói chuyện thắng thắn với chồng mình là anh muốn như thế nào anh nói rõ ra. nói thật nhé tui cũng có 1 cái nè nhưng chồng không bao h động đến chuyện đấy. Cái đấy là tự nhiên nó có chứ có phải mình tự làm nên nó haymình gắn nó vào đâu. Bạn cũng đừng nghĩ là có nốt ruồi ở đó thì nhiều ham muốn. Kể cả những người không có ở đó tại sao họ vẫn nhiều ham muốn. Cái này là tự nhiên mà ra nên bạn hãy nói với chồng rằng: Mỗi người nốt ruồi nó đều tự mọc ở khắp nơi, người chỗ này người chố kia, a ko có thì thôi anh đừng có lôi cái vấn đề nốt ruồi ra mà nói nhiều. Nốt ruồi nó có nói lên được nhân phẩm và đạo đức con người không. Nếu anh không thích hay ntn thì anh đi tìm cho mình người không có nốt ruồi ở đấy. Còn tôi tôi sống với anh ntn anh là người hiểu rõ, anh không chịu được nữa thì thôi. Giờ cuộc sống nó thoáng hơn nhiều rồi các mẹ ah, ko nhất thiết cứ phải chịu đựng 1m như thế. Cảm thấy còn yêu còn sống tốt với nhau thì ở, còn không thì nghỉ luôn, làm sao mà cứ phải dằn vặt nhau the
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 215 Bài viết

• 453 Được cảm ơn

đồng ý với cún, tớ cũng thấy tớ bình thường, 2 năm ly hôn vẫn 1 mình chả có tềnh yêu nào cả, chả thấy vật vã đi tìm hay bất chấp như ng ta vẫn làm .
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 133 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Mình cũng là người có nốt ruồi nơi vùng kín đây nhưng mình thấy không những không "dâm" mà mình còn không hứng thú gì với chuyện đó cả.
    Có lần mình đọc được ở đâu đó nói nốt ruồi ở vùng kín là hoặc sinh quý tử hoặc muộn con. Muộn con thì đúng với mình vì vc mình cưới nhau gần 4 năm rồi mà vẫn chưa có baby.
    Cứ sống cho người khác vì sợ người ta bị tổn thương
    Để rồi khi ngoảnh lại người đáng thương nhất lại là chính mình
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,756 Bài viết

• 1,250 Được cảm ơn

Mình thì lại nghe nói ai có nốt ruồi ở trên mũi thì thường có nốt ruồi ở vùng kín có đúng k các mẹ
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 342 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

chuyển này bây giờ mình mới nghe thấy nhưng có vẻ không khoa học tí nào,nốt ruồi nó là tự nhiên ai chẳng có và mỗi người mọc lên ở vị trí khác nhau
    • 23 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

chào bạn! mình thấy chuyện nốt ruồi chẳng liên quan j tới tính cách 1 người cả.
    là con người ai chẳng có nốt ruồi nó muốn mọc ở đâu ai mà cản đc.
    mình nghĩ bạn đừng quá nhạy cảm , có lẽ ox chỉ nói cho vui vui, còn ko thích như thế bạn hãy nói thẳng với ox mõi khi a í "bóng gió"-"chẳng phải nhờ nốt ruồi í mà e sinh cho ax 1 quý tử đó sao? " xem a í trả lời thế nào. đã là vc thì phải hiểu nhau tôn trọng nhau. còn chuyện chăn gối thì bạn ko nên "chỉ thực hiện như 1 nhiệm vụ với chồng, chẳng có cảm xúc gì cả." rất nguy hiểm! 30% những cuộc ly hôn vì chuyện chăn gối ko hòa hợp.
    mình nghĩ 2 vc nên nói rõ với nhau 1 lần, nếu cứ như thế ko sống bền lâu đc đâu stress nặng đó!
    • 709 Bài viết

• 1,754 Được cảm ơn

Mình thì chẳng có nốt nào. Có nốt ruồi son ở ngực thì sao các mẹ ơi?
    Để em được mạnh mẽ đi về phía xa con đường. Tìm hạnh phúc cho người con gái đã đánh mất đâu tiếng cười.
    • 204 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 2012DA14 Xem bài viết
    Là sinh quý tử!
    Có đúng là sinh được quí tử hok vậy bác???
    Em có nốt ruồi ở vùng kín, và em đã sinh một cu cậu được 6t rồi.
    Nghe bác nói mà em mừng quá...
    Đừng quá xem trọng điều gì. Hãy tiếp nhận mọi sự may rủi một cách nhẹ nhàng.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 204 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

Thật sự làm gì có chuyện ham muốn nhiều khi có nốt ruồi ở vùng kín.
    Mình còn bị lãnh cảm nữa là đằng khác.
    Chủ tóp lăn tăn làm gì câu nói của chồng, cứ sống tốt là được rồi.
    Chúc vui nhé.
    Đừng quá xem trọng điều gì. Hãy tiếp nhận mọi sự may rủi một cách nhẹ nhàng.
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 182 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Em cũng có giống như chị ne!Em nghĩ chấc chồng chị chỉ trích việc chị không còn trong trấng nữa đó,đàn ông quả thật ích kĩ,chị hãy nói thẩng thấng với anh ấy là anh ấy nói việc đó nhầm hàm ý gì.Với lại bản thân e,chồng e cũng trêu như thế

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,224 Bài viết

• 402 Được cảm ơn

Hi hi tớ giống mẹ nó, thỉnh thoảng cũng lên mạng tìm hiểu nhưng chả có thông tin gì. Bs mổ đẻ cho tớ thì bảo là " có nốt ruồi chỗ đó là mệnh phụ phu nhân" he he. Còn ck tớ cũng nói giống ck bạn, là dâm dê lắm đây, nhưng với giọng điệu đùa cợt cơ. Bạn thử để ý lại thái độ của ck xem nhé, bạn phải thấy mình đặc biệt chứ đừng mặc cảm nhé. Như tớ cũng vậy, he he tớ rất khoái câu nói của bs đỡ đẻ he he
    • 98 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

tớ cũng có nốt ruồi ở chỗ í nè. cũng nghe thấy thiên hạ bảo là có nốt ruồi ở đó thì sẽ sinh quý tử. mình cũng chả bít nữa. nhưng cưới đc gần 15 tháng rùi mà vẫn chưa có j nè. lo sốt vó đi được í.
    còn chuyện ham muốn thì cũng tùy từng đối tượng thui. như mình thì mình thấy bản thân mình có ham muốn cao. mỗi lần xxx xong chồng đều thốt ra rằng: vợ dâm dê quá! hic.....tại thời gian làm cho mình lên đc đỉnh Everet đòi hỏi phải lâu và dài. chồng kiệt sức mất. heeee. mình trả lời lại chồng rằng: dâm như thế mới thích chứ. mà vợ chỉ dâm với mỗi chồng thui mà.
    Phía trước là BẦU TRỜI

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 22 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khenhxinh_tuoi Xem bài viết
    đồng ý với cún, tớ cũng thấy tớ bình thường, 2 năm ly hôn vẫn 1 mình chả có tềnh yêu nào cả, chả thấy vật vã đi tìm hay bất chấp như ng ta vẫn làm .
    Chắc....chưa tới lúc
    • 67 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 215 Bài viết

• 453 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ombatyu2 Xem bài viết
    Chắc....chưa tới lúc
    đang học hư đây,
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2