Có người đàn ông nào chung thuỷ với vợ 100%?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 10K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 51 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Các bác các mẹ ơi, liệu có ng đàn ông nào chung thuỷ với vợ 100%ko?

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,332 Bài viết

• 2,657 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thế thì chán lắm mẹ nó ạ, mẹ nó ăn một món ăn 20 năm có còn thấy ngon không?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 51 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thê thì phụ nữ cũng nên tìm món mới nhỉ???

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Có thì cũng đã được đưa vào viện bảo tàng rồi bạn à, hihi
    • 371 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Nói thế chứ, người giàu đa tình để thỏa mãn bản năng, còn người nghèo thì hơi đâu mà ngoại với chẳng tình.
    Bài viết chỉ mang tính chất spam
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 302 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

• Thành viên webtretho
    • 6 năm
    • 692 Bài viết

• 906 Được cảm ơn

Cái "chung thuỷ" không chỉ dựa vào người chồng, mà còn phụ thuộc vào người vợ nữa. Tình yêu, mái ấm gia đình cũng như ngọn lửa, cả hai phải góp sức mới được, biết người kia cần gì thiếu gì. Còn chuyện chủ top hỏi cả đời có ai chug thuỷ không, thì chắc ko tìm được câu trả lời trên wtt này đâu, đơn giản là chưa ai sống đến cuối đời để khẳng định điều đó hihihi
    Love%20Struck Hạnh phúc là một cuộc hành trình chứ không phải đích đến Love%20Struck
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,692 Bài viết

• 6,400 Được cảm ơn

co, dan ong ngheo va le thuoc vo, leng phen vo bo la tay trang nen ko dam phän boi.
    • 88 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Chẳng có đàn ông nào mà chung tình 100% cả, tin nhiều thì đau nhiều, kể cả những thằng bám váy vợ mà cũng có luc abc nữa đấy. Tóm lại chẳng nên tin thằng chồng nào cả.
    • 51 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Chả là ông bố chồng e năm nay 60t, nhưng mọi chuyện từ đi chơi gái, cặp bồ đều có hết. Thê mà nhà e ko ai biêt, mỗi mình e biết, mẹ chồng e cũng ko biết, chồng e ko biết Lý do em biêt là em đọc đc tin nhăn đt của ông nt cho mấy ông bạn về vụ đi chơi gái và đọc đc tin nhắn cho bồ nữa, có 2 con bồ . 1 con sinh năm 79, 1 con 89. E còn biết đc pass yahoo của ông chát chít với bồ cơ. Eo ơi kinh lắm. Thê mà vê nha lúc nao cũng tỏ ra la ng đàn ông chuẩn mực. Chính vì e nhìn thấy thế nên e lo thằng chồng e. Thằbg chồng e thì từ xưa đêb gio e tin 100% ko có bồ, chỉ lo hắn đi bóc bánh trả tiền thôi.

• Thành viên webtretho
    • 6 năm
    • 499 Bài viết

• 658 Được cảm ơn

"hoành tráng" như vậy mà mẹ chồng ko biết ư? Hay MC là người nhu nhược đã quyết định lờ đi, sống chung với lũ ??
    Người khác có thể quên những gì bạn nói nhưng sẽ không bao giờ quên những cảm xúc bạn mang lại cho họ.
    • 31 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hixxx các mẹ làm e lo lo. Tại ck e từ lúc yêu cho đến lúc lấy e thì chưa bao giờ e tháy có tin nhắn của gái hay j cả nên e cũng hơi tin tin. Nhưng mà hiện tại do công việc lại mỗi đứa 1 nơi. E cũng lo hắn lại đi ngủ vs gái này nọ. Hôm rồi nói chuyện em nói nhẹ nhàng bảo riêng vấn đề khác e có thể bỏ qua nhưng nếu gái mú thì nghỉ luôn. Thế là hắn giận rồi gào tướng lên nói e không tin thì yêu rồi lấy nhau làm j . Chả biết tin đc bao nhiêu % đây. E thấy con gái thiệt đủ đường ấy >_<
    Để vẽ một bức tranh hoàn hảo, nhất thiết sẽ cần một vài màu tối. Nhưng khi con đến bên mẹ, mẹ biết con sẽ là bức tranh sáng nhất mà mẹ có...
    26/9 : 2v đậm thật đậm cho mẹ biết con yêu đã đến...
    27/9 : Lần đầu được thấy con, chỉ vỏn vẹn 5,4mm nhưng cảm giác hạnh phúc lan tỏa thật tròn đầy...
    MẸ BIẾT MẸ ĐÃ YÊU CON, YÊU VÔ ĐIỀU KIỆN...

• Thành viên webtretho
    • 6 năm
    • 692 Bài viết

• 906 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yumitoxic Xem bài viết
    Hixxx các mẹ làm e lo lo. Tại ck e từ lúc yêu cho đến lúc lấy e thì chưa bao giờ e tháy có tin nhắn của gái hay j cả nên e cũng hơi tin tin. Nhưng mà hiện tại do công việc lại mỗi đứa 1 nơi. E cũng lo hắn lại đi ngủ vs gái này nọ. Hôm rồi nói chuyện em nói nhẹ nhàng bảo riêng vấn đề khác e có thể bỏ qua nhưng nếu gái mú thì nghỉ luôn. Thế là hắn giận rồi gào tướng lên nói e không tin thì yêu rồi lấy nhau làm j . Chả biết tin đc bao nhiêu % đây. E thấy con gái thiệt đủ đường ấy >_<
    Hihihi lo làm gì bạn ơi, chuyện gì tới thì tới thôi. Có đàn ông chung thuỷ tồn tại, thì chưa chắc người đó là của mình. Ngược lại, ai nói đàn ông chung thuỷ vô bảo tàng hết rồi, thì biết đâu anh chàng của mình là người còn sót lại rồi sao hihihi. Bàn chơi thôi, chứ mỗi nhà mỗi cảnh, đàn ông không chung thuỷ cũng 5-7 đường, đôi lúc nguyên do đưa đẩy cũng từ người phụ nữ . Người yêu của mình, mình cũng tin là chung thuỷ đó chứ, nhưng tương lai thì mình không nghĩ đến làm gì cho mệt, lo lắng quá mà lại bỏ quên hiện tại.
    Love%20Struck Hạnh phúc là một cuộc hành trình chứ không phải đích đến Love%20Struck
    • 51 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Bố chồng có mấy cái đt đều cài pass hết rôi, mà mẹ chồng ko biết sd đt thành thạo như ông. Cũng chả bao giờ bà Kiểm tra đc đt của ô hết. hôm nay lúc ăn cơm xong ông bỏ máy đt khoe cái ảnh của thằng cu con nhà e, e với tay xem, vô tình gạt gạt mấy cái để xem thêm ảnh thì thấy có 1 cái ảnh của 1 con bé nào đang mặc quần trong 1 cái phòng tối tối. Eo ơi, sợ quá!

• Thành viên webtretho
    • 7 năm
    • 3,371 Bài viết

• 3,464 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thanh_Hang87 Xem bài viết
    Bố chồng có mấy cái đt đều cài pass hết rôi, mà mẹ chồng ko biết sd đt thành thạo như ông. Cũng chả bao giờ bà Kiểm tra đc đt của ô hết. hôm nay lúc ăn cơm xong ông bỏ máy đt khoe cái ảnh của thằng cu con nhà e, e với tay xem, vô tình gạt gạt mấy cái để xem thêm ảnh thì thấy có 1 cái ảnh của 1 con bé nào đang mặc quần trong 1 cái phòng tối tối. Eo ơi, sợ quá!
    Ặc, con bé đang mặc quần trong phòng tối thì có vẻ bố chồng của mợ là thành viên cộn cám của Thiên Địa Hội rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,134 Bài viết

• 8,271 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hàng xóm mình có bác 70 rồi vẫn còn gái gú, đàn ông sinh lực còn lâu dài lắm, khó nói trước 70 năm chỉ có vợ, nghe cực kỳ khó tin
    cVJSp7
    • 58 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Báo cáo các mẹ, iem đã chung thủy với vợ 100% đc hơn 5 năm ạ, tương lai ko ai nói trước đc điều gì nhưng cứ làm tất cả những gì có thể ở hiện tại đã
    • 159 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi noname_nonumber Xem bài viết
    Báo cáo các mẹ, iem đã chung thủy với vợ 100% đc hơn 5 năm ạ, tương lai ko ai nói trước đc điều gì nhưng cứ làm tất cả những gì có thể ở hiện tại đã
    Cũng muốn tin lắm
    I<3U
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,617 Bài viết

• 2,180 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chỉ có đàn ông ko có cơ hội/ điều kiện phản bội vợ, đàn ông có cơ hội phản bội mà chưa kịp phản bội và đàn ông đã, đang và sẽ phản bội vợ. Nhà nào may mắn thì cưới được ông nhóm 1 hoặc 2, còn ko may thì vào nhóm cuối
    • Thành viên webtretho
    • 6 năm
    • 499 Bài viết

• 658 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bluewish Xem bài viết
    Chỉ có đàn ông ko có cơ hội/ điều kiện phản bội vợ, đàn ông có cơ hội phản bội mà chưa kịp phản bội và đàn ông đã, đang và sẽ phản bội vợ. Nhà nào may mắn thì cưới được ông nhóm 1 hoặc 2, còn ko may thì vào nhóm cuối
    Đừng tin vào những việc người ta ko làm mà hãy tin vào những việc người ta không thể làm được. Suy ra chỉ có nhóm 1 là có thể tạm tin được, ranh giới giữa nhóm 2 và nhóm 3 là cực kỳ mong manh.
    Đến đây thì bạn chủ đã có câu trả lời

Anw, bây giờ các cụ bô lão cũng gia nhập thiên địa hội sao?
    Người khác có thể quên những gì bạn nói nhưng sẽ không bao giờ quên những cảm xúc bạn mang lại cho họ.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3