Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có nên ngoại tình với người yêu cũ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 25.2K Lượt đọc
  • 145 Trả lời

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 15,982 Bài viết

• 33,085 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nissan_white Xem bài viết
    ko hiểu sao người cũ của em biết em lập top này. anh gửi email cho em nói rằng em phân vân như thế nghĩa là em vẫn còn yêu anh, cho anh thời gian sắp xếp chuyện gia đình, cụ thể là sau cái tết này anh sẽ bỏ vợ để mình sống với nhau. em đọc mà thấy sợ. Hiện tại em chưa trả lời email. Các bác bảo em phải làm sao đây'
    Sợ làm gì nhỉ :Surprise:? Nói là một chuyện còn làm là chuyên khác. Khi nào anh ta chìa giấy ly dị ra trước mặt bạn và nói là anh ta đã chuẩn bị tất cả cho cuộc sống mới với bạn và con của bạn (có bằng chứng hẳn hoi như là căn nhà được đứng tên của bạn chẳng hạn) thì hãy "sợ".

Còn nói thì người ta có thể nói (trong lúc xúc động trào dâng) là tôi hái sao trên trời cho người tôi yêu, bõ bèn gì chuyện ly dị vợ.

P.S. Tội nghiệp bạn tết này phải thấp thỏm chuyện người yêu cũ bỏ vợ đến với mình. Ông người yêu độc ác còn hơn gà ác!
    "Người Phụ Nữ và bông hoa là hai kỳ công tuyệt vời của Thượng Đế. Tuy nhiên bông hoa là kỳ công tuyệt vời hơn vì…nó không biết nói"
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 110 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thickchemgio Xem bài viết
    Bạn nói đúng, bình luận thế nào là tùy người đọc vì thông tin là mở mà. Đã đưa topic lên là coi như chịu chết với miệng đời rồi.

Tuy nhiên tôi nghĩ nên tùy chuyện. Bạn tự cho bạn có cái quyền phán xét người khác, okie thôi chả vấn đề gì, mạng mà. Nhưng qua cái cách phán xét hay bình luận của bạn, người ta có thể ngầm đánh giá nhân cách của bạn.

Tôi cũng thích ngoại tình :Laughing:
    Chả cần trên mạng, ngoài đời bần tăng cũng bình luận luôn. Ăn rau muống chém gió quốc tế là sở trường của bần tăng. Lang thang khất thực như bần tăng nhưng bần tăng luôn AQ " Giầu nhà quê không = ngồi lê thành phố":Laughing:
    Nhân cách bần tăng thấp như con gián nhưng đc cái thật
    Tôi mơ thành triệu phú.
    Cứu vớt gái bơ vơ (Phạm Duy)
    • 3,373 Bài viết

• 2,067 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nissan_white Xem bài viết
    ko hiểu sao người cũ của em biết em lập top này. anh gửi email cho em nói rằng em phân vân như thế nghĩa là em vẫn còn yêu anh, cho anh thời gian sắp xếp chuyện gia đình, cụ thể là sau cái tết này anh sẽ bỏ vợ để mình sống với nhau. em đọc mà thấy sợ. Hiện tại em chưa trả lời email. Các bác bảo em phải làm sao đây'
    Ôi, vậy chứng tỏ chị là một phụ nữ rất " TUYỆT VỜI " nên mới có một t NNB sẵn sàng bỏ cả vợ con để chạy theo. Chả bù cho em giờ cho không biếu thêm cũng chả ai thèm:Crying:
    Nhớ lại ngày xưa mối tình đầu cũng " anh xon đc bù đắp cho những gì a gây ra với em...", " xin cho anh đc sống với e đến trọn đời..." ( Vợ hiền con bênh ). Tiếc quá! Hối hận quá! Ghen tỵ với chị chủ top quá!!!:Crying::Crying:
    Kỷ niệm ngày bốn con ba ba: 20/6/'11, Bài gửi 3,333
    * Ngày hôm nay, tôi sẽ tự lắng lòng mình. Tôi sẽ học cách kiểm soát những cảm xúc và suy nghĩ của mình.
    * Ngày hôm nay, tôi sẽ học cách tha thứ những gì người khác đã gây ra cho tôi, bởi tôi tin vào sự công bằng của cuộc sống.
    * Ngày hôm nay, tôi sẽ bỏ lại phía sau mọi lo âu, cay đắng và thất bại, khởi đầu một ngày mới với một trái tim yêu thương.
    * Ngày hôm nay, tôi sẽ sống hạnh phúc. Tôi sẽ yêu thương và tin tưởng những người tôi yêu quý, và những người thương yêu tôi.
    * Và hôm nay, ngay bây giờ, tôi cảm nhận được hạnh phúc và sức sống mới để bắt đầu một ngày mới thật có ích - bất kể ngày hôm qua như thế nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 876 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

thấy đàn ông Nt nhìu rùi, giờ ủung hộ Pn ngoại tình nhiệt liệt nhé
    • 1,474 Bài viết

• 400 Được cảm ơn

Đàn ông năm thê bảy thiếp,giờ phụ nữ cũng nên bảy phu năm chồng chứ.mình ủng hộ bạn,đã thích thì phải nhích
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chu tốp ca tinh ghê
  • Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8