Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có nên ngoại tình với người yêu cũ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 25.2K Lượt đọc
  • 145 Trả lời

• Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 296 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

Chủ top rất thẳng thắn và dũng cảm khi đưa vấn đề này ra xin ý kiến đấy. Hôm qua xem 02 TV mục chuyện đàn ông thấy rằng việc ngoại tình là đổi món, rồi ai về nhà đấy. Mình thấy ngoại tình là chuyện xã hội,tùy chủ top thôi về đạo đức và sự an toàn ngoại tình là (-) nhưng về cảm xúc thì (+), cứ cân nhắc mà làm. Nói thật là nhiều lúc mình cũng muốn phá giới xem có gì hay ho không ( mình cũng có nhiều người theo đuổi) nhưng mà nghĩ đến việc giải thích với lão nhà mình những khoảng thời gian bất minh khó quá nên đành thôi. :Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 45 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Sống giả dối và phải bội chồng con mình cũng đâu có vui vẻ gì nhưng ko hiểu sao ngày trước mình lại như thế. Cứ mỗi lần gặp nhau mình HP bao nhiêu thì khi ra về lại buồn và cay đắng bây nhiêu. Đã luôn tự nhủ chỉ gặp nhau 1 lần này nữa thôi nhưng khi anh ấy hẹn hò mình lại quên ngay đi lời hứa với chính mình. Đây là tâm trạng rất thật nên mình mới cần sự sẻ chia. Thôi lần này quyết tâm ko gặp lại.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 88 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nissan_white Xem bài viết
    Đây là tâm trạng rất thật nên mình mới cần sự sẻ chia. Thôi lần này quyết tâm ko gặp lại.
    Cố gắng lên chị. Quay đầu là bờ đấy!

Chúc chị sớm thoát "nạn" này nhé!
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 107 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Có mấy điều muốn nói với bạn này:

Thứ nhất là thằng cha kia thực sự không phải là người yêu cũ như cái title mà chủ top đưa ra. Chủ top là người chồng con đàng hoàng rồi, sau đó mới giăng lưới được 1 ku giai tân, thế đâu phải là người cũ?

Thứ 2: Lại là về thằng cha này nhá. Nó chả mất mát gì cả, cả lúc chưa có vợ lẫn lúc đã có vợ, hắn đều số hưởng vì chả mất mát gì mà lại có hàng xài miễn phí. Khi bị gia đình phát hiện, thì chuồn là thượng sách, rồi sau này nếu tiếp tục mà bị vợ phát hiện thì nó cũng như bao nhiêu thằng đàn ông khác sẽ ca bài ca đại loại:
    " Ôi giời, anh có tình cảm gì với nó đâu, chẳng qua là nó cứ bám, nó tự nguyện hiến dâng thì ngu gì mà không hưởng" hay "Cái loại đấy em chấp làm gì, anh chỉ vui vẻ tí chứ vợ với con bao giờ chả nhất"
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 2,445 Bài viết

• 8,747 Được cảm ơn

Nên quay lại, hàng cũ lâu ngày không gặp cảm giác phê lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 27 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chị ơi, đã biết sống giả dối & phản bội chồng con đâu có vui vẻ gì. Chị đã nhận ra được điều này thì quyết tâm đừng gặp lại . Chị nên đổi số đt mới, Chị tìm niềm vui bên chồng con & công việc thời gian sẽ giúp chị quên anh ta thôi. Đừng để chị bị anh ta lợi dụng như thế.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 191 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

hic...chịu nha này, có chồng 2 con rồi mà còn nghĩ đến chuyện ngoại tình với người yêu cũ....mẹ nó có đủ dũng khí bỏ chông và con thì cứ tiến tời tiếp...còn không thì đừng mơ mộng như vậy kẻo rồi có ngày hối cũng không kịp nữa đâu mẹ nó à.sợ nhất là sự khinh bỉ , và coi thường của các con mình mẹ nó biết không, rồi làm sao mẹ nó dậy đươc các con mình khôn lớn đây?!
    • 45 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Em mới có 1 bé đang phấn đấu đứa thứ 2 1 năm rồi mà chưa đc. Đã thế em đi xem tử vi còn bảo số em có con 2 dòng máu và lúc nào cũng có ng tình, đến lúc già đi lĩnh tiền hưu trí còn có ng theo. Em chán cái số phận của em và cũng bực bản thân mình yếu đuối dễ sa ngã. Em cũng đang mong có thêm bé thứ 2 để củng cố lại tình cảm gia đình. để bận rộn hơn ko còn thời gian đâu để lạc lối nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 30 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bài này chủ tô bíc phải đặt lại tên mới hợp lý: Có nên tiếp tục ngoại tình với tình nhân cũ?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 727 Bài viết

• 488 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi dào! Dù sao cũng đã ngoại tình rồi, thêm vài lần nữa có mất mát gì chứ! Sư...ươ..ớ..ươ..ng lắm!
    Cứ bí mật vào, chồng ko biết đâu. Cảm giác vụng trộm thích lắm, tuyệt vời lắm! Mấy mẹ trên này mấy ai biết đâu mà tư vấn. Sợ ăn một lần rồi, ai cũng nghiện ấy chứ!

nissan_white
    Chứ ai mà ko biết ngoại tình là sai trái là lầm lỗi là ko thể tha thứ đc. Nhưng tình cảm là phạm trù đặc biệt khó dùng lý trí để giải quyết đc.
    Hahaha...uhm, đúng! Từ nay cứ gặp mẹ nào ngon ngon mình cũng nhảy vào...xơi thôi. Dạ! Em xin lỗi, tại em mến chị ạ! Chuyện tình cảm là phạm trù đặc biệt ạ...!!!
    Nhiều đấy ư em, mấy tuổi rồi?
    Hai mươi! Ừ nhỉ, tháng năm trôi!
    • 63 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Liều vãi chưởng :cool:
    • 343 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Mình thì chỉ nói rằng, bạn gặp lại ngừoi tình cũ rồi có thay đổi gì k? như rồi sẽ bỏ chồng, bỏ con lấy chồng mới...chẳng hạn. Nếu có thì suy nghĩ, nếu k thì ....chả để làm gì.
    • 125 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Cứ đà này các topic tiếp theo sẽ là: Mình nên ăn trộm gà hay thịt gà? Mình nên bắt cá tay phải hay tay trái hay cả hai tay? Mình nên hút hay chích?

Rất cảm phục độ ngây thơ vô số tội của bạn
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,575 Bài viết

• 10,266 Được cảm ơn

đồ ăn rồi thì nhai lại làm gì nữa hả mẹ nó, có con bò nó mới thế thôi.

tử vi mẹ nó cũng nói là luôn có bồ, về hiu vẫn được ăn nem ăn chả còn gì, tớ mà là mẹ nó tớ vợt hẳn chú giai tân mới tinh tình tình xơi cho sướng, đời cho số hưởng tội ếch gì phải xài hàng cũ.

Mẹ nó cứ giai tân, giai mới mà vợt cho tớ, vài tháng thay 1 chú, ăn chơi đã đời luôn, đằng nào số nó cũng thế rồi, hĩ hĩ. :Silly:

thiệt tình ghen tị quá đi! số mình là số ăn chay, ơ mi thò phò. :RaisedEye
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,400 Bài viết

• 2,751 Được cảm ơn

OK, duyệt cho mẹ nó.Số mẹ nó được thưởng thức nem chả cho đến lúc nhận sổ hưu, cơ mà lão thầy bói có nói số mẹ nó được ăn thêm sơn, a xit không nhẩy.
    Lúc nào được đối tác mời mấy món kia nhớ lên đây báo cho mấy chị để cùng chia vui nhé.
    • 45 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Cám ơn anh đã nhiệt tình ủng hộ. NHưng vấn đề ko phải là chuyện thành tích lên giường với nhiều ng mà là phải có tình cảm anh ạ. Chứ nói như anh thì em lên đây hỏi han làm gì cho mất thời gian. Có những người thích hàng hiệu hay đồ mới . Còn bản thân em thấy xài đồ cũ vẫn ổn miễn sao nó có ý nghĩa và cần thiết với mình.
    • 45 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeKiet-Anh Xem bài viết
    OK, duyệt cho mẹ nó.Số mẹ nó được thưởng thức nem chả cho đến lúc nhận sổ hưu, cơ mà lão thầy bói có nói số mẹ nó được ăn thêm sơn, a xit không nhẩy.
    Lúc nào được đối tác mời mấy món kia nhớ lên đây báo cho mấy chị để cùng chia vui nhé.
    Dạ thày bói có nói nên em mới chưa dám chứ ko thì đã liều rồi. Bị ăn những thứ đấy thì làm sao còn có thể báo cáo với các mẹ đc nữa. Hơn nữa nếu đối tác của em có cam đảm mời em xơi mấy món đấy thì ông xã đáng kính của họ ngoại tình là hoàn toàn xứng đáng.
    • 78 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Có ý nghĩa và cần thiết ạ? Thế thì các mẹ ơi chúng ta cũng đi ngoại tình đi thôi!!!
    HÃY CẢNH GIÁC VỚI TRƯỜNG HỢP LỪA ĐẢO NÀY https://www.webtretho.com/forum/f555/.../#post14432220
    • Thành viên tích cực 2015
    • 10 năm
    • 1,896 Bài viết

• 2,218 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi amanda. Xem bài viết
    thiệt tình ghen tị quá đi! số mình là số ăn chay, ơ mi thò phò. :RaisedEye
    Ăn chay mà ngủ chay hay ngủ mặn hả mợ A.?
    • 1,068 Bài viết

• 827 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nghĩ nên đổi tên topic thành "Có nên ngoại tình với bồ cũ?". Thế mới đúng chứ.
    VzuPNySVzuPp7
  • Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8