Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có nên li hôn?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 783 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • Thành viên bị khoá
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mọi người em tên V em sống tại TPHCM em lấy chồng 2019 chưa được 1 năm chồng em tên B cho dù em và chồng em lấy nhau nhưng hai đứa không sống chung. em lấy anh ấy cũng chỉ vì trách nhiệm của một người con với gia đình..em có đưa ra điều kiện phải mua được nhà em mới chấp nhận cưới và anh ấy đã làm được..căn nhà không lớn chỉ vài trăm triệu..Nhưng em không hê yêu anh ấy..cả hai cũng không có điều gì hợp nhau cả nên khi cưới nhau 2 đứa không ở cùng nhau.vì em thật sự không được hạnh phúc
    Hiện tại có một người đang rất yêu em và em cũng yêu người đó rất nhiều ..người đó và em cũng đã từng ở bên nhau có những kĩ niệm vui buồn..hiện tại hang đêm em và người đó vẫn nói chuyện với nhau.Em đó luôn vì em làm tất cả mọi thứ..hiện tại em rất rối bời có nên li dị và tìm kiếm tình yêu thật sự đối với mình..Em rất muốn có con với người em thật sự yêu chứ không phải với người vì điều kiện em đưa ra.Mong mọi người tư vấn giúp em ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu chưa có gì ràng buộc về con cái thì anh nghĩ nên giải phóng bản thân. sau này có con giữ gìn hạnh phúc nuôi dạy con cái là việc không hề đơn giản. em cần phải có kỹ năng em đọc cuốn sách nguyên tắc vợ chồng cực hay đấy nếu muốn xây dựng gia đình. Có những quyết định thực sự rất khó khăn phải chấp nhận đánh đổi cân nhắc cái được cái mất phải sáng suốt khi quyết định.