TIN TÀI TRỢ.

Có nên chia nhà cho bà xã ko?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.92K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 260 Bài viết

• 373 Được cảm ơn

Tôi vừa cmt bên top "Có nên làm giấy xác nhận tài sản riêng khi mua nhà"

Đại khái là thế này:

Ta hay nghĩ tới 1GD bình thường cuộc sống sẽ thế nào?
    Chồng sáng ra nhiều lắm là chở con đi học rồi đi làm, tối về tắm rửa ăn cơm, chơi với con, xem ti vi... yêu vợ lắm là thỉnh thoảng giúp rửa được cái chén... rồi ngủ
    Vợ sang ra dậy sớm chuẩn bị đồ ăn sáng, giặt đồ, phơi đồ, ủi đồ cho mình + chồng con, kêu con dậy đánh răng rửa mặt chuẩn bị đi học, rồi đi làm...làm ra thì đón con, vội vàng ghé chợ về nhà còn nấu cơm, ăn cơm xong thì rửa bát quét dọn...rồi mới ngủ

Với những gì như trên chẳng phải người vợ đã đóng góp vào GD nhiều hơn hay sao? Thêm nữa người PN luôn quan tâm đến con cái nhiều hơn (chẳng vì thế mà WTT toàn PN đấy sao?) và PN vốn dĩ đã là người tính toán chi li nên suy nghĩ của chủ top "Có nên làm giấy xác nhận tài sản riêng khi mua nhà" sẽ dễ hiểu và dễ thông cảm hơn đặc biệt là với PN.

Với những gì tôi nói sơ như trên nếu trường hợp Vest54khamthien đưa ra trong top của mình cũng làm việc nhà, cũng chăm sóc con cái như PN chúng tôi và vợ a thì chỉ đi làm, ăn và ngủ mà còn ko kiếm dư được đồng nào thì tôi chân thành xin lỗi và xin rút lại câu "Đàn ông tính toán như a tôi khinh"
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 50 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hungkkk Xem bài viết
    Có mua áo vest thì cũng tránh địa chỉ 54 Khâm Thiên ra thôi, hàng ở đó may lỗi lắm
    Cảm ơn nhé, nhờ có bạn và những ngừoi góp ý. Bên mình đã rút kinh nghiệm tự khắc phục bản thân. nâng cao tay nghề làm đẹp hơn trc rất nhiều.

Tự biết mình sai, tự sửa loi, nhìn nhận đa chiều,ko áp đặt,ko co^' chấp bảo thủ , học hỏi liên tục là quan điểm bán hàng và sx của bên mình.
    • 371 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Quảng cáo vừa vừa thôi, người ta ghét chả thèm đến mua áo vest đâu
    Bài viết chỉ mang tính chất spam
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 50 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Microthin Xem bài viết
    Quảng cáo vừa vừa thôi, người ta ghét chả thèm đến mua áo vest đâu
    đến như IPh0ne 5-5s c0n` bị nhiều ngu0i` ghét
    thì hu0ng gì 1 nhà sx nh0 nh0i ăn thua gì
    • 396 Bài viết

• 808 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chậc, cảm tính quá khi tự dưng đọc cái tâm sự vớ vẩn mà tưởng thật nên lao vào chửi thằng chồng, giờ thấy vớ vẩn hết sức. Thôi trả đất, ngưng xem tiếp cho nó lành.
    Ba mẹ là lá chắn che chở suốt đời con..............
    • Thành viên webtretho
    • 6 năm
    • 499 Bài viết

• 658 Được cảm ơn

So funny
    Người khác có thể quên những gì bạn nói nhưng sẽ không bao giờ quên những cảm xúc bạn mang lại cho họ.
    • Thành viên webtretho
    • 6 năm
    • 499 Bài viết

• 658 Được cảm ơn

Bác 54 khâm thiên lập ra cái này cũng thú vị ghê, bác gom được khá nhiều gạch đá để trang hoàng lại shop của bác rồi. Em là em hơi nóng mắt vì mấy chị bảo là ko chấp bọn trẻ ranh theo đuổi lý tưởng voz, các chị ném gạch đá rồi có khi cũng phải nghĩ lại chút.
    Người khác có thể quên những gì bạn nói nhưng sẽ không bao giờ quên những cảm xúc bạn mang lại cho họ.
    • 50 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cs là vậy, hãy luon có cái nhìn nhiều chiều. Luon thận trọng cân nhắc trong loì noí và hành đọng, đấy là điều mình muón nhắn nhủ
    • 745 Bài viết

• 3,703 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ý tưởng của top thì hay nhưng hoá ra chủ top chơi mọi người à? Blacklist nick của chủ top nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Just because it burns doesn't mean you're gonna die
    You've gotta get up and try and try and try!
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3