TIN TÀI TRỢ.

Có nên bao che cho bạn ngoại tình ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 962 Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 73 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chuyện là vầy, khó xử quá các cụ ơi. Em chơi chung nhóm bạn, trai gái có hết. Trong nhóm này có một cặp thành Đôi vợ chồng. Cả hai rất đẹp đôi. Nhóm tụi em qua 30t hết rồi. Chiều nay em ship giùm hàng cho nhỏ em chồng giao cho khách là chủ nhà nghỉ. Em đang lấy tiền thì gặp cô bạn em là đi xuống nhà nghỉ với người lạ k phải chồng nó. Cả 2 ngỡ ngàng. Em lôi nó ra quán Cafe gần đó hỏi tại sao nó làm vậy. Vợ chồng nó là cặp đẹp đôi của nhóm em.
    Nó nhờ em giữ kín chuyện hôm nay, Nó nói chồng nó rất tốt, kiếm tiền giỏi, chiều vợ thương con, k trai gái k cờ bạc nhưng hơi yếu chuyện kia. Nó nói đời k toàn vẹn, chồng nó cái gì cũng tốt chỉ trên giường k tốt. Nó xin em đừng hé ra cho chồng nó biết.
    Em giận nó mà cũng thấy tội chồng nó. Tụi em cả nhóm chơi chung từ quê vào phố. Giờ e k biết nên hay k nên nói ra chuyện nó nữa, thà k quen thân với chồng nó thì thôi k áy náy...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 50 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

thế chủ top là nam hay nữ?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ThangFozika Xem bài viết
    Chuyện là vầy, khó xử quá các cụ ơi. Em chơi chung nhóm bạn, trai gái có hết. Trong nhóm này có một cặp thành Đôi vợ chồng. Cả hai rất đẹp đôi. Nhóm tụi em qua 30t hết rồi. Chiều nay em ship giùm hàng cho nhỏ em chồng giao cho khách là chủ nhà nghỉ. Em đang lấy tiền thì gặp cô bạn em là đi xuống nhà nghỉ với người lạ k phải chồng nó. Cả 2 ngỡ ngàng. Em lôi nó ra quán Cafe gần đó hỏi tại sao nó làm vậy. Vợ chồng nó là cặp đẹp đôi của nhóm em.
    Nó nhờ em giữ kín chuyện hôm nay, Nó nói chồng nó rất tốt, kiếm tiền giỏi, chiều vợ thương con, k trai gái k cờ bạc nhưng hơi yếu chuyện kia. Nó nói đời k toàn vẹn, chồng nó cái gì cũng tốt chỉ trên giường k tốt. Nó xin em đừng hé ra cho chồng nó biết.
    Em giận nó mà cũng thấy tội chồng nó. Tụi em cả nhóm chơi chung từ quê vào phố. Giờ e k biết nên hay k nên nói ra chuyện nó nữa, thà k quen thân với chồng nó thì thôi k áy náy...
    • 73 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bobiti Xem bài viết
    thế chủ top là nam hay nữ?
    Em là Nam
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 616 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Theo tôi nên nói ra để 2 người họ tự định đoạt tương lai sau này. Còn hơn sau này chồng cô ấy phát hiện ra bạn mất 1 ông bạn thân vì bạn giấu sự thật đó. vợ chồng sống vậy nên chia tay cho bớt đau khổ.
    Anh chỉ ước được là hạt bụi
    Để vô tình bay vào trong mắt em...!
    Zalo: 0974100880
    ĐT:
    job: IT ( Nhận sửa chữa máy vi tính tại nhà sau 5h chiều tại HCM)
    • 73 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

vâng, e cũng đắn đo mãi, khó xử quá bác ạ. Ko nói thì có lỗi với ông bạn, mà nói ra sợ vợ chồng nó sẽ vỡ hạnh phúc. Nên ko biết nên phải làm sao
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,009 Bài viết

• 4,491 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Nói với người bạn này là cho mày thời gian ( 1-2 hoặc mấy tháng gì đó ) để giải quyết dứt điểm với bồ rồi trở về cùng ck con, còn nếu ko giải quyết dc thì để chồng mày tự giải quyết mày.
    If you don't design your own life plan, chances are you'll fall into someone else's plan. And guess what they have planned for you? Not much. (Jim Rohn)
    • ADZ
      Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 821 Bài viết

• 786 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không cần nghĩ nhiều, không nhúng mũi vào việc người khác, ôm rơm làm gì.
    • 73 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ok thank bác, em nghĩ làm như vậy sẽ phù hợp nhất,
    • 292 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

Không nên bao che nhưng cũng không nên can thiệp vào. Bạn chỉ nên khuyên cô bạn kia là giấy không gói được lửa, bạn có thể tình cờ phát hiện thì nhiều người cũng có thể tình cờ phát hiện, nên hoặc là cô ấy chấm dứt quay về toàn tâm toàn ý với chồng, hoặc là chia tay chồng nếu không thể cân bằng được chuyện xxx. Chứ nếu không chuyện ngoại tình sớm muộn chồng cô ấy cũng sẽ biết thôi.
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em mới đọc câu chuyện này trong otofun, và trong câu chuyện đó thì người kể là Nữ. Em bị hoang mang quá, vậy rốt cục ai mới là Bạn của chị kia
    • 81 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chiều nay em ship giùm hàng cho nhỏ em chồng giao cho khách là chủ nhà nghỉ.
    Bạn này là nam nhưng ship hàng cho nhỏ em chồng, vậy bạn nam này là gay. Đính chính để mọi người hiểu được câu chuyện cho mạch lạc, chớ ko hơi rối chỗ giới tính chút
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Theo Mình nên để họ tự giải quyết tương lai của họ đi kệ coi như không biết . Mình cũng gặp trường hợp giống bạn kệ kg nói gì hết