Có mẹ nào yêu người ít tuổi hơn nhiều như em không, cho em lời khuyên với!!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 728 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chuyện của em là thế này. Em đã ly di chồng đươc 5 năm, vì chồng em có người phụ nữ khác. Em đưa 2 con về nhà ngoại sống. 1 năm sau ly dị thì em quen người đó. Tâm sự làm bạn chia sẻ đươc gần 1 năm thì ng đó ngỏ lời với em. Em cũng có nói rõ hoàn cảnh của em cho ng đó. Anh ấy đồng ý hết, nhưng đến lúc này em mới biết thực ra người đó ít hơn em 10 tuổi.. Trời ơi, em chết sững, Em từ chối, nhưng ng đó rất cương quyết thuyết phục em, và 1 thời gian sau thì em bị đánh bại hoàn toàn. Ng đó đưa em về nhà ra mắt gia đình, và ng đó cũng qua lại nhà em, quan tâm 2 đứa nhỏ nhà em. 4 năm trôi qua, bọn em vẫn yêu nhau như vậy, dù bên gia đình anh đã mấy lần nói về viêc cưới xin. Nhưng cả 2 đứa chưa dám dù rất muốn quy về 1 mối rồi , vì đến giờ cả 2 đứa vẫn giấu gia đình 2 bên về tuổi tác của cả 2 và hoàn cảnh của em. Làm sao giờ (

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,422 Bài viết

• 1,134 Được cảm ơn

Nếu ngoại hình ko quá chênh lệch thì em khai bằng tuổi bạn trai đi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hue-capetown
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

da em nhìn trẻ hơn người yêu chị ạ. Nhưng ngoài chuyện chưa dám công khai tuổi. Em còn lo sau này , vài năm nữa, cuộc sống gia đình rồi sẽ ra sao khi chồng mình kém mình quá nhiều như vậy
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hue-capetown Xem bài viết
    Nếu ngoại hình ko quá chênh lệch thì em khai bằng tuổi bạn trai đi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hue-capetown