TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào tình cảm vợ chồng không hạnh phúc thì vào chém nhé :)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.47K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 854 Bài viết

• 761 Được cảm ơn

Em lập cái topic này. Vì em đã quá chán cái cảnh vợ chồng đánh cãi nhau.
    Chán cái cảnh thi thoảng kiểm tra chồng phát hiện thấy những tin nhắn, những cuộc đt cho gái của hắn.
    Chán cái cảnh cãi nhau, chửi nhau, lôi nhau ra xúc phạm nhau
    Chán cái cảnh mình phì lọ mọ 1 mình hết lòng vì gia đình, còn hắn coi như đấy là điều tất lẽ dĩ ngẫu .
    vv....vv...
    Vậy
    rốt cuộc lại.
    Em muốn có mẹ nào có hoàn cảnh giống em. Gia đình ko hạnh phúc.
    Thì vào đây, chị em mình cùng chém gió, thi thoảng chúng mình gặp nhau, tụ tập, cho các bé đi chơi, ăn uống, đàn đúm, chia sẻ kinh nghiệm...v...v...
    Em là em ở Bắc Giang cơ, nhưng vì sự nghiệp chơi cho quên đi nỗi buồn, quên đi cái thằng chồng vô trách nhiệm, em cũng sẽ đú đởn được với các mẹ ở xa.
    Mẹ nào nhiệt tình thì vào cmt nhé
    Ăn no - Ngủ Kỹ - Mặc Kệ Đời
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 709 Bài viết

• 1,754 Được cảm ơn

Khi nào xuống HN lấy hàng thì alo cho chị nhé!
    Để em được mạnh mẽ đi về phía xa con đường. Tìm hạnh phúc cho người con gái đã đánh mất đâu tiếng cười.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chồg là thứ ko có thì thiếu mà có thì thừa. Cái loại gái gú là ko thể chấp nhận đc. Thà nó ăn bánh trả tiền đằg này. Tôi nghĩ thật cay đắg bạn ah!

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Hãy nói yêu thôi đừng nói yêu mãi mãi
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 854 Bài viết

• 761 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Neukhonglahenuoc Xem bài viết
    Khi nào xuống HN lấy hàng thì alo cho chị nhé!
    ok chị.
    đang chán lắm ý. ở nhà thì chả có ai chơi cùng,
    Bạn bè thì đứa nào cũng có gđ riêng, con cái, hạnh phúc với gđ chúng nó.
    mình thì cứ lọ mọ 1 mình với con.
    nhiều lúc ngại chẳng mún gọi cho chúng nó đi đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 854 Bài viết

• 761 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mainyeu Xem bài viết
    Chồg là thứ ko có thì thiếu mà có thì thừa. Cái loại gái gú là ko thể chấp nhận đc. Thà nó ăn bánh trả tiền đằg này. Tôi nghĩ thật cay đắg bạn ah!
    biết làm thế nào hả bạn. cuộc đời mà có ai nói đc chữ ngờ đâu.
    trước đây có ai mong gđ mình ko hạnh phúc cơ chứ
    • 336 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

Mình cũng chán chồng và gia đình chồng đây! Bọn nó sống vừa ích kỷ, vừa bựa vừa bẩn!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 854 Bài viết

• 761 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Leannelinhbui Xem bài viết
    Mình cũng chán chồng và gia đình chồng đây! Bọn nó sống vừa ích kỷ, vừa bựa vừa bẩn!
    thế thì phải chém, chém nhiệt tình vào )
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chồng mình chưa biết có gái gú không còn cờ bạc rượu chè thì không nhưng với vợ thì rất lạnh lùng .giờ cho mình nói 1 câu điều gì làm mình hối hận nhất thì không cần suy nghĩ mình tl lun " hối hận vì lấy chồng".
    • 13 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chồng mình thì không có thói hư tật xấu gì cả, đúng kiểu mẫu người mà nhiều người ngoài nhìn vào bảo mình tốt số. Nhưng bây giờ mình sợ cái số "tốt" của mình lắm rồi.

Sống đến 30 tuổi rồi mới nghiệm ra được 1 điều là sợ nhất là sống với người "hoàn hảo". Người "hoàn hảo" theo mình định nghĩa ít nhất là được làng xóm, cha mẹ khen ngoan ngoãn, lễ phép, vâng lời cha mẹ. Họ cho mình là chuẩn mực và bắt người khác phải lấy họ làm tấm guơng mà học tập, họ cho mình cái quyền được phán xét sự thiếu hoàn hảo của người khác, và rồi khi người khác nhìn thấy và nói cho họ về sự xấu xí của họ, thì họ sửng cồ lên vì họ sợ hãi khi người khác nhìn thấy điểm không hoàn hảo của họ.

Chồng mình là thế đấy. Hôm nay 1 cựu giúp việc nhà mình đã nói với mình 1 câu mà mình suy nghĩ quá "nếu không phải là mình thì chả ai sống được với nhà chồng mình", hic, đây là lời nói của 1 người "ở trong" không phải người "ngoài". Mình ức chế lắm, chỉ vừa cách đây 1 năm mình đã định ly hôn rồi nhưng vì thương con mà mình chưa làm được. Có ai cho mình lời khuyên gì không?
    • 84 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mainyeu Xem bài viết

kiếp đàn ông đểu vây ư.gái nữa thì con gì khốn nạn bằng.ngĩ kiểu đàn ông đó mà sơ.hic
    • 84 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Iwish Xem bài viết
    thế thì phải chém, chém nhiệt tình vào )
    đúng thế đấy thời nào ùi mà có kiểu sống đó.bắn bỏ ko tha.pụ nữ mình đc lên ngôi ùi
    • 22 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các mẹ chỉ muốn Ox thế này thế kia đã ai từng nghĩ mình vào hoàn cảnh của chồng mình chưa???
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 56 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình cũng đang chán chuyện ck con đây. Ms lấy nhau đc có nửa năm mà biết bao là thứ chuyện và người chịu đựng luôn là mình. Ck chả bao giờ quan tâm đến cảm xúc của vk ko biết chăm lo cko vk thì sống đc bao nhiêu lâu. Mình đang mang thai 6 tháng mà bao lần bắt mình bỏ vì sợ vướng bận, đánh mình mặt xưng như con bò mà còn đòi tình nghĩa gì nữa. Đánh đc 1 lần sẽ có lần 2 lần 3. Nhưng hôm nay mình đã quyết định ôm bụng dứt khỏi ck, mình sẽ tự nuôi lấy con mình. Có tk ck suốt ngày để ý vặt vk, sai vặt ko vừa lòng vừa ý chửi vk như con ở, xúc phạm đến cả gđ nhà vk. lần đầu tiên mình cào cấu ck, xưng hô mày tao vì mình ko còn chịu đựng đc cách cư xử của 1 tk ck nữa r. mình tôn trọng ck nhưg ck ko tôn trọng lại mình thì còn tc đâu mà tiếp tục...
    comment by WTT mobile view
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình gần gần giống bạn này. Chồng mình thì làm việc gì cũng dấu diếm sau lưng mình, vợ chồng mà chẳng san se tam sự quan tâm gì, cứ muốn có thế giới riêng, ko gan riêng, bí mật và tự do riêng của oongt. Chồng con gì, chán lắm. Hối hận nghìn lần luôn.
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình gần gần giống bạn này. Chồng mình thì làm việc gì cũng dấu diếm sau lưng mình, vợ chồng mà chẳng san se tam sự quan tâm gì, cứ muốn có thế giới riêng, ko gan riêng, bí mật và tự do riêng của oongt. Chồng con gì, chán lắm. Hối hận nghìn lần luôn.