TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào có chồng mê game online không nhỉ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 651 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 236 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mới lấy nhau được 3 tháng mà em thấy nản quá, đi làm về mệt không đi ngủ sớm 2,3h sáng mới đi ngủ toàn ngủ tại chỗ, có ai có cách nào giúp với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 57 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Khuyên, làm nũng để ck chú tâm vào mình k thì mạnh tay tắt mạng. Xem chơi đc nữa k
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 98 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

ôi có mình đây. 2 con rồi nhưng bố vẫn mê game. cắt mạng thì bố ra quán game ngồi. k làm thế nào dc cả.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng cảnh ngộ với các mẹ. Lên diễn đàn toàn thấy các mẹ nói sống chung với lũ thôi, không cai được. Chắc chít quá mấy mẹ ạ. Chồng mình chơi game suốt ngày, ăn ngủ, lo lắng cho game cả ngày lẫn đêm. Nửa đêm, đang ngủ cũng bật dậy xem có bị thằng nào đánh chết không?. Vợ đi làm về, làm hết mọi việc, cơm cũng không dọn giúp, cứ ngồi chơi game rồi đi ngủ. ôm cái laptop, không nói chuyện với vợ, không rời cái máy tính để đi chơi, uống cà phê hay đi siêu thị gì cả. Chán quá các mẹ em. Em ức chế quá. Sống chung với lũ sao được các mẹ. Mà nhà em kinh tế cũng không khá lắm đâu ạ, 2 vợ chồng đi làm ở thành phố, để con ở quê, ở nhà trọ mà mọi tâm trí chồng dành cho game rồi, không lo làm ăn các mẹ ơi. Khổ tận cam lai!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 62 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

ck e cũng mê game, vì cũng quyết tâm bỏ xóa game mấy lần mà hok bỏ dk lại tải lại, nhưng hok đến nỗi là sáng trưa chiều tối, e vẫn cho chơi ngày mấy tiếng, vì e đang có baby nên rất nghe lời, hok biết sau này thì sao, cơ mà nhà ck e 3ae đều mê game như nhau

Gởi từ ứng dụng Webtretho của punybeo
    • 136 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Ck e thì mê mẩn. Quên a quên ngủ. E mở quán net cho vừa chơi v trông luôn. Khỏi đau đầu.
    comment by WTT mobile view