TIN TÀI TRỢ.

Có lối thoát nào cho Vợ tôi không.

• 1.78K Lượt chia sẻ
  • 64K Lượt đọc
  • 169 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo đạo phật, vợ chồng còn duyên thì hợp, hết duyên thì tan, bạn đừng quá nặng nề chuyện này.... âu cũng là duyên phận hết mà ra.. theo tôi nên dấu kín mọi việc, lặng lẽ chia tay, không nên làm ầm ĩ để 1 số người thân khác đau lòng hơn... Tin tôi đi, thời gian sẽ xóa nhòa tất cả, rồi bạn lại tìm thấy tình yêu mới mà thôi :-)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào anh,
    Xin chia buồn cùng anh. Theo em thấy thì anh đang rất buồn và khó xử về chuyện này chứ thực ra anh chưa hết yêu vợ.
    Về phần cháu của anh thì anh nên nói cháu mình tự nói với bố mẹ và tự động nghỉ việc, có thể là không muốn làm ở đó nữa hoặc một lý do gì đó. Cháu anh chắc cũng hiểu là không nên tiếp tục làm ở đây nữa, phần anh thì không nên nói gì với anh chị vì như thế sẽ làm sứt mẽ tình cảm gia đình.
    Về phần vợ em nghĩ anh nên để một thời gian nữa hãy quyết định, cho anh thời gian bình tâm lại suy xét kỹ mình và vợ xem thời điểm nào là tốt nhất, vì hiện tại vợ anh cũng không biết chính xác đó là con ai, anh có thể đi làm xét nghiệm để xác định chính xác và có hướng giải quyết sau này.
    Chúc anh bình tâm và sớm tìm ra giải pháp.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chúc mừng anh!
    Đọc câu chuyện của anh mà thấy thương 2 con của anh quá.
    Em cũng là pn đã ly hôn nhưng khi ra tòa em sống chêt giành nuôi con cho bằng được, vì em biết chỉ có mẹ mới có thể chăm sóc tốt cho con thôi, còn sau này khi lớn lên con muốn về ở với ai cũng được, Vậy mà vợ anh...
    Cố gắng lên anh nhé
    Cả một đoạn đường dài phía trước rất vất vả đang chờ anh
    Chúc 3 cha con anh luôn mạnh khỏe và sống vui vẻ
    • 11 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

lên ly dị bàn à,cũng khổ cho đứa bé con bạn nhưng nó sẽ là nối thoát cho cả 2,chị kia đúng là kinh khủng thật đấy
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

bạn lên bỏ cô ấy bạn à vì tình cảm không còn,cô ấy lại là người không biết nghĩ cho gia đình ,lăng nhăng như thế thì ko lên giữ lại
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em ko biết nói gì hơn. Chia sẽ cùng anh
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 87 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Sau khi bj phat hien bieu hien cua vk a ntn? E nghi co ay ngoai tinh voi chau ruot duoc va thu nhan tat ca voi a nhu the thi that la het cach. A co tha thu va k li di thi som muon gi co ay cung bo bo con a theo trai thoi. K lam tron trach nhiem nguoi vk thi thoi cung phai nghi cho con cai chu. Dan ba ma the thi li di di a ah.
    • 418 Bài viết

• 917 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BoBim2 Xem bài viết
    Câu chuyện của bạn thật là éo le, cô vợ bạn thì chẳng khác Phan Kim liên là mấy còn cậu cháu ruột bạn thì chẳng phải là anh hùng Võ Tòng. Bây giờ cô vợ bạn đã sinh cháu thì theo mình cứ đi kiểm tra xem có phải con mình hay không đã, còn với cô vợ thì giải pháp tốt nhất là trả về địa phương thôi không cải tạo gì cả.
    Nói năng như sách, điển tích điển cố đầy đủ. Thế Phan Kim Liên ngoại tình có con với Võ Tòng à?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 47 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cũng là phận gái nhưng tôi nghĩ vk anh quá tệ,ngoại tình với người ngoài đã đáng bị lên án rồi.Đây lại còn với chính người nhà của mình,vk thì có thể bỏ lấy vk khác nhưng tình thân thì không bỏ được.Cháu anh mới 21t nếu nói đủ chín chắn tỉnh táo thì cũng chưa hẳn nhưng bảo dại khờ thì cũng hơi quá.Nhưng cái chính là cậu ta ko đủ sự cứng rắn để chống lại đam mê dục vọng và sự lôi cuốn của người phụ nữ 1 con.Còn về con của anh thì cháu nó sẽ bị hẫng hụt 1 thời gian đầu rồi sẽ quen dần thôi.Cái chính là nếu nó ở gần 1 người mẹ có tính cách như thế thì e rằng nó sẽ bị ảnh hưởng.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 96 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

bạn nên li dị, còn con nếu xét nghiệm ADN là của mình thì bạn nên giành quyền nuôi bé sẽ tốt hơn...
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9