Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có ai nổi đóa ghen giống mình không? Xin cho lời khuyên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.62K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

gia đình mình sống chung mẹ chồng và gia đình của em chồng, cả hai vợ chồng đều có 2 đứa con nhỏ, nhà thì rất chật. Sống chung cũng hơn 3 năm rồi nhưng bản thân mình tự nhận là người khép kín và không tự tin nên ấm ức không nói ra được. Dạo này, vợ của người em chồng ăn mặc thời trang hẳn, ở nhà thì diện đồ mát mẻ, rất khiêu khích (trước đây không có vậy) lượn là trước cả chồng mình nữa (cũng có thể là không cố ý) nhưng mình rất bực mình vì mình rất ý tứ trong việc ăn mặc khi không phải là chồng mình, mỗi lần đi làm về gặp cô ấy ăn mặc vậy là mình muốn stress? Mình Phải làm sao đây

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 139 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Ở riêng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình rất tin phụ nữ nhạy cảm, và chắc là ko sai đâu :RollingEy: có thể đôi khi hơi quá nhưng nên ngăn chặn từ trong trứng nước. Bạn thử nửa đùa nửa thật nói cô vợ của ng em chồng xem thái độ thế nào? Có thể giới trẻ giờ thỏa mái trong phong cách ăn mặc, nhưng mình đã nhắc mà vẫn tái diễn thì bạn nên tìm nhà ở riêng thui.....
    • 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Như bạn thừa nhận bạn là người sống khép kín và tự ti nên mình nghĩ bạn ghen với cô em bạn dâu ko phải vì lý do khêu gợi chồng bạn mà có lẽ vì cô ấy sành điệu và tư tin hơn bạn.

Nghiêng về ghen tị hơn là ghen tuông.
    • 3,482 Bài viết

• 1,762 Được cảm ơn

Tốt nhất và để phòng tránh mọi việc về nghĩa đen và bóng thì mẹ nó ở riêng,không có đk mua thì thuê tạm.
    Hai nữa cá nhân tớ cũng nghĩ vì mẹ nó sống khép kín ,không tự tin nên thấy cô em dâu như vậy mẹ nó sẽ không chấp nhận được , và cũng không quen ,hơn nữa lại thấy cô ấy trông bắt mắt nên mẹ nó gato.
    Tự tin lên mẹ nó ơi , tớ 2 nhóc rùi ,già ,béo xấu nhưng vẫn rất tự tin yêu đời.
    Kể thêm nữa là tớ cũng sống chung cùng vc anh trai chồng ,bố mẹ chồng, tớ vẫn mặc quần sooc áo 2 dây , váy ...... chẳng sao cả cơ bản là ở suy nghĩ mỗi người
    Nguyện ước..........sức khỏe.........mãi mãi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 891 Bài viết

• 319 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tiếc quá nhà mình không có cô em dâu sexy giống nhà bạn, mà vợ mình cũng chẳng biết ăn mặc sexy ở nhà !!!
    Lời hay ý đẹp nhất của đàn ông thường nói khi .... đang lừa dối
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn có thể nói với mẹ chồng để xem ý bà thế nào. Nếu bà cũng thấy chướng mắt thì sẽ góp ý con dâu. Tiếng nói của bà có trọng lượng hơn bạn nhiều, lại không bị mang tiếng ganh tỵ này kia.
    Vì lý do này mà phải ra ở riêng thì hơi phí!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,201 Bài viết

• 5,831 Được cảm ơn

Vậy thì mẹ nó cũng ăn mặc mát mẻ, khiêu khích y như thế lượn lờ trước mặt chồng cô ý. Không có phụ nữ xấu, chỉ có phụ nữ thiếu tự tin:Smiling:
    Hãy chịu đựng chứ đừng kêu than những gì không thể thay đổi được
    • 280 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Chủ top ơi bạn nên nhìn theo khía cạnh khác đi. Tớ mà thấy có ai vựot đèn đỏ là cũng bám đuôi theo đấy. Có thể khi chưa lấy chồng đã quen ăn mặc tự do rồi và đến bây giờ sau khi sinh con thì cô ấy quyết định thay đổi. Như tớ chẳng hạn, ở nhà bố mẹ đẻ quen mặc quần đùi, 2 dây với ba lỗ nhưng về nhà chồng thì dù trời mùa hè nắng 40 độ vẫn quần dài qua đầu gối và áo có tay nhé. Nóng nực khó chịu lắm mà chẳng dám thay đổi. Thiệt quá hic hic! Thế nên mẹ nó đừng nghĩ ngợi ghen ghiếc làm gì cho mệt người nha!
    • 1,605 Bài viết

• 3,349 Được cảm ơn

Có vậy mà cũng nổi đóa. Thoải mái tý đi chị ơi. Quan trọng là đừng quá phô, chứ mặc áo hai dây, quần short thì cũng bình thường mà. Nhưng mình rất dị ứng với PN mà trước mặt đàn ông ko phải chồng mình mà ...không mặc áo ngực, nhìn rất....khó nhìn
    Không có nghệ thuật nào bằng lòng yêu thương con người!
    • 1,605 Bài viết

• 3,349 Được cảm ơn

Ví dụ thế này nhé: chồng chị thích đi bơi, mà chị không đi bơi. Một hôm chị đi theo chồng vào hồ bơi thấy : có rất nhiều co gái mặc bikini lượn qua lượn lại trước mặt chồng chị, thế chị có nổi...đóa không??:Laughing:
    Không có nghệ thuật nào bằng lòng yêu thương con người!
    • 83 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

ở nhà trời nóng quá mặc mát mẻ tí vì dụ quần đùi ,áo 2 dây cũng là bình thường mà,có khi bạn ăn mặc kín đáo quá nên nghĩ vậy thôi,miễn là ko đến mức ko mặc áo ngực là được,chứ đôi khi người ta vô tư chẳng nghĩ nhiều như bạn đâu.
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 486 Bài viết

• 401 Được cảm ơn

Việt nam ta thích sex nhất thế giới nhưng nói đến sex nhiều khi nhảy dựng lên vì "eo ôi ghê quá"