TIN TÀI TRỢ.

Có ai khám vô sinh của bác sĩ Lan 193 Bà Triệu không?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 9.92K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 511 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Các chị ơi cho e hỏi với. Vợ chồng e lấy nhau đã được 1 năm rồi mà chưa có tin vui. E nghe nói bác sĩ Lan ở Bà Triệu khám vô sinh tốt lắm phải không ah? Có chị nào đi khám rồi thì cho e lời khuyên nhé! Trước đây e cũng đi khám 1 lần ở trên Nguyễn Văn Tố ( phòng khám của bác sĩ Hương) thì cô ấy bảo tử cung của e hơi bé, và chất nhầy hơi ít. E lo lắm các chị ah, không biết thế nào. Có người thì bảo em nên đi siêu âm vòi trứng xem có bị tắc không? Theo các chị thì có cần thiết không ah? Giờ đến chỗ cô Lan, không biết cô ấy khám có tốt không/
    Mong các chị giúp e!
    E cảm ơn nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,819 Bài viết

• 4,175 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có cả nghìn người khám rồi bạn ạ
    Có riêng 1 topic cho những ai đang khám bs Lan thảo luận đây nè
    https://www.webtretho.com/forum/f96/b...a-trieu-23703/

mẹ nó vào đấy mà tham khảo
    • 511 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ nó nhiều nhé!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chao cac mẹ e là thành vien mới .em lay chồng 2 năm rùi mà vẫn chua co con . E bi tac m bên vòi trứng . Đang bao đi mổ nội soi có mẹ nào biết chỗ nào uy tín .,giá cả phải chăng bảo e với .chỗ nào điều trị. Vô sinh tôt chỉ giùm em với ah .
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nếu về vòii trứng thì bạn nên theo bác sĩ Hoàng ở 87 Nguyễn Du vì thấy nhiều mẹ khen bsi nhẹ nhàng và nhệt tình đẹp trai và trẻ mà đã là Tiến sĩ rùi đó.bạn đến xem thế nào nhé.PK ko pải gọi điẹn trước đâu, trên tầng 2 nhé, tầng 1 tiệm bánh ngọt.Bác Hoàng chị làm chiều 2, 3, 5 CN thui.chúc bạn măy mắn!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình hnay cũng đi tìm nhưng k thấy nhà cô ý