TIN TÀI TRỢ.

Có ai giống trường hợp em không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 719 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các Mẹ cho em hỏi, chuyện là thế này. Em và anh ấy yêu nhau được 1 năm rưỡi rồi ạ! Hai bên đã dẫn nhau về ra mắt và anh ấy cũng muốn năm sau cưới. Nói chung mọi chuyện bọn em đều rất hạnh phúc. Và bọn em đã làm chuyện ấy, nói chung chuyện ấy của bọn em diễn ra cũng tuơng đối hòa hợp. Anh ấy cũng rất cố gắng làm em hạnh phúc. Nhưng Anh ấy thích hôn chỗ ấy của em. Ngay cả lúc em... bị đèn đỏ... Mặc dù em rất là ngại, nhưng dường như anh ấy rất thích điều đó. Anh bảo anh không sợ, vì là của em! Nhưng em rất băn khoăn, không biết có phải anh ấy chỉ muốn làm em vui hay không chứ k hề muốn như thế.... Em nghĩ nhiều lắm ạ! Có ai giống trường em k ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 542 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

trời ơi, bó tay cho em. Cái đó là bình thường em ạ, nhưng mà chị khuyên là em đừng nên để ng ấy hôn chỗ ấy khi đèn đỏ nhám sẽ bị nhiễm khuẩn đó em ạ, mà ngày đó hạn chế QHTD nha
    việc này ko có gì mà ngại bởi vì ng ấy yêu em và xác định tới với nhau...chúc em hp
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 193 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Trời đất , như vậy là anh ấy yêu chị quá luôn rồi còn gì mới không ngại thôi , chị đừng suy nghĩ linh tinh nữa , kông ai muốn làm vui lòng người ta mà làm dk như thế đâu. Mà như chị wonman nói đúng đó , đừng làm chuyện đó hay hun chỗ đó khi đèn đỏ , dễ sinh bệnh và nhiễm khuẩn lắm
    *** L O V E ***

2013-03-30161_zps13ec078a

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dạ em cám ơn ạ! Nhưng khổ nỗi anh ấy lại thích yêu những ngày em bị đèn đỏ và thích cái màu ấy. Khổ không chứ!
    Cho em hỏi cái nữa. Loại thuốc dùng tránh thai hằng ngày có ảnh hưởng gì không ạ! Và nên dùng loại nào để ít tác dụng phụ và lại tan toàn cho sức khỏe? Hiện nay, em cũng muốn đi kiểm tra sức khỏe sinh sản trước khi cưới. Vậy em nên đến những bệnh viện nào uy tín ở Sài Gòn và chi phí có đắt không ạ? E xin cám ơn!