Có ai đã thử ngoại tình để giữ chồng không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.28K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ngày trước chồng em là người rât hiền lành, tôn trọng vợ, thời gia gần đây anh tỏ ra lạnh nhạt, cả những cuộc trò chuyện lẫn chăn gối, anh còn có thái độ thiếu tôn trọng vợ, cảm thấy vợ phiền phức. Trong khi đó nyc vẫn luôn tán tỉnh tôi, tôi thạt sự muốn ngoại tình đển ck níu giữ quá. Các chị cho xin chút cao kiến với?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nên tìm hiểu ngọn ngành chị ah. Biết đâu anh có những lý do khó nói.
    Đừng để mình từ người có lý thành người có lỗi chị nhé
    Chúc chị luôn hạnh phúc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,460 Bài viết

• 4,685 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ko. Tuyệt đối ko. Nếu ko muốn ly dị thì tuyệt đối ko thử chuyện đó. Cảm xúc là giấy ko phải vàg mà mag ra thử. Lâu rồi tui có đọc đc câu chuyện có thật của 1 ng thử lòg ng kia bằg cách ngoại tình. Kết cục là chia tay.
    • 257 Bài viết

• 310 Được cảm ơn

Tâm sự của chị nghe buồn cười quá. Giống kiểu "tôi muốn giữ nhà bằng cách lấy cái búa đập nó đi". Tôi có cảm giác chị là người phụ nữ muốn được yêu đương chiều chuộng, dạo gần đây chồng hơi lơ là, mà nyc lại cứ nhiệt tình xán vào nên hơi xiêu xiêu, cần một cái cớ. Chứ về cơ bản, người phụ nữ bình thường muốn thu hút lại sự chú ý của chồng thì chỉ cần cho chồng biết mình vẫn còn có người theo đuổi thôi, đâu cần thật sự ngoại tình đâu? Nhưng mà cái cớ "muốn chồng níu giữ" để đi ngoại tình của chị, chỉ có trẻ con mới tin được.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 179 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn này muốn chơi với dao để được đứt tay
    Zalo/Viber
    ns4xyjoS15TtBaU4Aj3LCdOo8iZGZlpXhiLS9zh_W2wNXbH9bDxocxm6xT0FFc3OSJ_k7TKioHJCDyYzQlG60y9-nTHRTtGCPgJut8KbtG3ZiP6CJcuRflOxLl5o7Yk1KoUf2E3cFw=s80-no
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 255 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Thế thì ck nó tống cổ luôn chứ níu kéo gì nữa! Xin với hỏi gì nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Triệu chứng như vậy hẳn là ông ck đang chán vk rồi và nhiều khả năng là đang có người thứ 3. Ngoại tình là ngoại tình chả có gì gọi là "thử" ở đây cả mẹ ạ, ck mà biết thì anh ta càng có cái cớ chính đáng để bỏ người mà anh ta đang chán, níu kéo thì ko đc mà còn bị mất nhanh hơn, nên đừng có dại dột b ạ
    QUEENLINH - Xưởng sản xuất quần jeans số 1 Ninh Hiệp - Tuyển đại lý phân phối, mở chuỗi cửa hàng ở các tỉnh, thành phố. Nhận đặt hàng theo mẫu
    LH: 0946.689.629
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Không nên bạn nhé, bạn có thể hỏi trực tiếp chồng bạn lý do, ck bạn sẽ trả lời được cho bạn tại sao khi bạn nhìn thẳng vào mắt anh ấy. Còn chuyện người yêu cũ tán tỉnh thì nếu bạn sống vẹn toàn với gia đình hiện tại thì cậu người yêu cũ sẽ tôn trọng bạn, còn cậu ấy vẫn muốn phá gia đình em thì cậu ý là một thằng đàn ông tồi và chỉ muốn lên giường với em thôi. hi vọng em đủ tỉnh táo để dừng lại, mất tất cả đó em nhé, người khổ nhất là chính em - chính phụ nữ nếu chuyện bị đổ bể. Thân
    • 2,206 Bài viết

• 6,012 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tưởng ngoại tình với ai chứ với ông nyc thì vứt đi. Chồng nó biết ngoại tình với người khác thì nó ly dị còn với nyc thì nó oánh cho 1 trận rồi bỏ luôn
    • 84 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Không nên bạn ạ, 1 là phạm trù đạo đức, 2 là theo quan điểm riêng của mình cần tìm hiểu rõ nguyên nhân, có thẻ chồng bạn có vđ về sức khỏe, hoặc có người mới,...Tìm hiểu kỹ xem nguyên nhân nó ra sao và đưa ra hướng gq. Theo tớ thì nên rõ ràng, 1 là 1 còn 2 là 2, ko giải quyết cứu vãn được thì chia tay lúc đó bạn có đi với ai cũng được