chuyện vk ck ai tư vấn cho tôi với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.13K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ck tôi hay đi công tác và có quan hệ ngoài luồng với gái hay với gì tôi k biết, nh tôi đã phát hiện, 2 lâng rồi . giờ chắc lão đè phòng và chẳng có sơ hở nào cho tôi bắt nữa đâu. có với nhau 2 đứa con, đứa sau mới 2thang tuôi, thương con , tôi cũng chỉ doạ nếu còn tiếp tục thì chỉ còn cách ly hôn. nh chắc ngựa quen đg cũ k tránh đc đâu, trong lòng tôi lúc nào cũng ám ảnh điều đó. chuyện chăn gối tôi lại càng k muốn lại gần ck, 3-4tháng rồi tôi và ck chat có qhe . có thằng đàn ông nào chịu đc thế k? trừ khi lại mèo mả gà đồng bên ngoài, nh giờ tôi vẫn im lặng, ck tôi thì vẫn đi công tác suốt ngày, tôi nên làm thế nào? kéo dài cs hôn nhân k tình dục k tình yêu vì con có đc k?? mới 30tuổi, một ng đàn bà có làm đc k? hay là chung ck với mấy mợ ngoài đg kia? tôi thấy tởm lắm, chẳng thể làm đc. bế tắc quá. mệt mỏi nữa.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của saurieng000

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 213 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Chấp nhận thôi! Đàn ông hầu như ai cũng vậy hết cả thôi!
    • 57 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn bây giờ phải thật lý trí. Phải suy nghĩ xem 1. ck đi ngoài là yêu đương hay bóc bánh trả tiền, lương của ck bạn bao nhiêu và đưa vk bao nhiêu. 2. Đàn bà phải giữ thân tích cóp tiền riêng cho mình đề phòng có vấn đề thì có tiền trang trải cuôc sống. Đừng sỹ diện chê tiền ck, giờ mình còn có con, k có tiền thương con cũng chẳng làm được gì. 3. Nói chuyện với ck xem a ý có kế hoạch gì cho tương lai k, có còn này nọ bên ngoài k.
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

1 lương ck làm có cao ko
    2 bạn có thu nhập ko
    2 cái này là mấu chốt trong chuyện bạn có nên bỏ ck ko

Gởi từ ứng dụng Webtretho của cotham1
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,910 Bài viết

• 4,375 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thằng ck có thương con ko ? Nếu li dị nó có chu cấp cho con ko ? Bạn có khả năng tìm được công việc ổn định để tranh chấp quyền nuôi 2 con hay ko ?
    Nếu có thì vote bỏ ck, xài chung thấy tởm tởm sao ấy
    If you don't design your own life plan, chances are you'll fall into someone else's plan. And guess what they have planned for you? Not much. (Jim Rohn)