TIN TÀI TRỢ.

Chuyện tối qua: Người yêu cũ của chồng muốn ở nhà mình ngủ qua đêm

• 13.4K Lượt chia sẻ
  • 356K Lượt đọc
  • 285 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 105 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chời ạ, em thật sự rất rất là ghét anh chồng nhà chị ấy ạ. Chị đừng giận nha, kiểu đàn ông gì vậy, có vk mà dám bảo chưa, nói vậy lỡ con kia có ý định xấu xa gi thì chẳng phải...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 217 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Ck chị này đểu 100%, các lý do đưa ra chỉ toàn kiểu nguỵ biện, lót đường cho việc à ơi săn rau, lừa gái of a ta..chị vk trong đây thì thật ko còn j mà nói..động não tí đi ạ chứ đừng tạo đk để ck lên giường vs con khác để đến lúc đó lại lên mạng kể khổ
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,124 Bài viết

• 8,273 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chuyện có thật à? Trời ơi, có mỗi việc nói với bạn mình đã cưới vớ còn bảo không tiện,... thì thấy rõ thằng đểu rồi còn gì, vừa đểu vừa coi vợ chẳng ra gì (ít ra thằng khác cũng giấu diếm, đằng này làm ngay trước mặt). Nếu có thì bạn là cô vợ "ngu ngốc" nhất thế giới.
    cVJSp7
    • 19 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đọc ko thấy tức ông ck bạn và cô kia mà tức bạn á. Tức điên luôn. Khờ khạo đến phát chán. Là m sẽ ko để chuyện đó xảy ra đâu. Dẹp sớm để sau hậu quả khó lường. Kể cả chuyện liên lạc qua lại từ khi đã cưới vk. Bạn bè cái khỉ gió. Rồi lại vớ va vớ vẩn.
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình là con trai nhưng đọc xong những j bạn viết vẫn thấy tức đó và thấy bạn thật "hiền "
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

​chuyện vớ vẩn mà mọi người cũng tin à!điên