Chuyện tế nhị vùng kín, mẹ nào dùng Zlove rồi cho em xin ý kiến ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.2K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 77 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Các mẹ sinh xong có gặp vấn đề về vùng kín khó nói như em không ạ? Em kiêng cữ 2,5 tháng thì vợ chồng em quan hệ lại. về ham muốn thì cả 2 vẫn hừng hực nhưng em gặp phải vấn đề là vùng kín của em khá khô, em bị rát với cảm giác lúc ấy những "động chạm" chỗ ấy nó không như trước em thấy cảm giác nó khá trơ, em đọc thông tin thì thấy nói việc sinh xong không dễ bị dãn ra như mấy bên thẩm mỹ hay nói, vì chỗ đó co giãn tốt, nhưng cảm giác của em bây giờ k biết có phải là do lâu ngày mới quan hệ lại hay do bị dãn thật? nhưng nó đúng là không có cảm giác như trước. Em đọc mấy bài trên mạng thấy có quảng cáo sản phẩm Zlove (là viên uống để co vùng kín lại), nhưng em chưa thấy tin vào quảng cáo lắm, có mẹ nào đã dùng cho em xin ý kiến với ạ, với em cũng đang cho con bú nữa ạ.
    Thật sự em đang rất phân vân, nên mong các mẹ đừng bơ em ạ.
    Em cảm ơn rất nhiều.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 77 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hic, có mẹ nào có kinh nghiệm giúp em với, chứ em thấy băn khoăn quá, càng tìm hiểu càng thấy nhiều thông tin loạn ạ.
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E dùng rồi và cảm thấy khá ok mẹ nó ạ, khít vs hồng hơn thật. E chỉ khổ tâm 1 cái là nó làm e thèm chồng nhiều hơn mà chồng e lại dân công trình suốt ngày đi vắng mới khổ
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 77 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThuHuong1231 Xem bài viết
    E dùng rồi và cảm thấy khá ok mẹ nó ạ, khít vs hồng hơn thật. E chỉ khổ tâm 1 cái là nó làm e thèm chồng nhiều hơn mà chồng e lại dân công trình suốt ngày đi vắng mới khổ
    ôi, lại còn cả ham muốn hơn á mom? mom dùng bao lâu thì thấy nó có hiệu quả?
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có ai biết chỗ mua zlove này ko?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng hóng với! Em sợ khâu vá các thứ lắm, nghĩ đã ghê. Đang muốn tìm cách nào se khít được mà không phải đụng chạm dao kéo
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đẻ xong cái e uống luôn, e uống 2 tháng mẹ nó ạ. E uống xong thấy máu hôi nhanh hết mà trộm vía mình lại sức nhanh lắm, nhẹ người. Mỗi tội nước nôi lênh láng mà chồng lại cứ đi vắng
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 77 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HieuDo12 Xem bài viết
    có ai biết chỗ mua zlove này ko?
    Bạn đã dùng cái này chưa bạn?
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 77 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, mẹ uống được bao nhiêu hộp thì có tác dụng, với đang cho con bú vẫn dùng được luôn hả mẹ nó?
    Đẻ xong cái e uống luôn, e uống 2 tháng mẹ nó ạ. E uống xong thấy máu hôi nhanh hết mà trộm vía mình lại sức nhanh lắm, nhẹ người. Mỗi tội nước nôi lênh láng mà chồng lại cứ đi vắng
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe đâu thấy nó có thành phần hoa thiên lý rất tốt cho người bị trĩ và sa dạ con.

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 77 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, mẹ nó dùng được mấy hộp rồi, em dùng được hết 1 hộp rồi. cũng thấy ok phết, cơ mà vụ nước lênh láng em cũng chưa thấy rõ rệt, đang hóng vụ này đây. mấy hộp thì thấy lênh láng ạ?
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sau sinh mà bị khô rát là do nội tiết tố thay đổi đó bạn ơi. Mình cần mua loại nào cân bằng nội tiết tố là oke rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 77 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

mom ơi, em dùng hết 4 hộp theo liệu trình tư vấn rồi này, okie lắm mẹ ạ . Cảm ơn mom nha
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shmily01 Xem bài viết
    mom ơi, em dùng hết 4 hộp theo liệu trình tư vấn rồi này, okie lắm mẹ ạ . Cảm ơn mom nha
    Mới đó mà bạn đã dùng hết 4 hộp rồi hả? Mình cũng đang phân vân không biết có nên mua không. 1 hộp uống được bao lâu vậy bạn? Ở hiệu thuốc có bán không. Nếu không thì mua ở đâu cho đảm bảo nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 77 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi A12356789999 Xem bài viết
    Mới đó mà bạn đã dùng hết 4 hộp rồi hả? Mình cũng đang phân vân không biết có nên mua không. 1 hộp uống được bao lâu vậy bạn? Ở hiệu thuốc có bán không. Nếu không thì mua ở đâu cho đảm bảo nhỉ
    4 hộp dùng trong 2 tháng thôi mom ơi. Em đặt mua online ấy mom ạ, nên em cũng k rõ hiệu thuốc có bán không. Nhưng em nghĩ chắc là có. hihi mom cứ thử tra Zlove xem, đặt online, họ gọi đến tư vấn xong em đặt hàng luôn, vẫn còn số đây mom ạ 0979726116 mom tham khảo nha
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C ơi. C dùng zlove ròi ạ. Cho e hỏi nó thật sự hiệu quả k c.e cam ơn ạ

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 77 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Đúng rồi mom ạ, nói chung cũng ok chị ạ. em mới dùng hết liệu trình 4 hộp này. Em cũng tham khảo với nhắn tin với mấy mẹ dùng trước em, có mẹ bảo sinh xong 1 tuần là dùng, sạch sẽ lắm, em thì phân vân mãi mới dám dùng, nhưng bây giờ thấy ok mom ạ. đúng là cảm giác khít hơn (tế nhị tý là lúc ....ấy k nghe thấy tiếng kêu ) , và chỗ ấy sạch sẽ, em thì vùng ấy k bị thâm sạm, k biết là do em mới chỉ sinh 1 bé thôi hay do cái Zlove này nữa. Cũng an toàn nên mom thử coi.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Vananh270995 Xem bài viết
    C ơi. C dùng zlove ròi ạ. Cho e hỏi nó thật sự hiệu quả k c.e cam ơn ạ
    • 97 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018
    dùng sản phẩm zlove tốt lắm đó, mingh thấy rất nhiều người phản hồi tích cực về sản phẩm này rùi. Mọi người vào trang này mà tham khảo nè

https://hangxin.com.vn/shop/zlove-th...et-yeu-thuong/