TIN TÀI TRỢ.

Chuyện tế nhị nhờ các mẹ tư vẫn hộ mình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 27.7K Lượt đọc
  • 135 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 354 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Giời đất ạ. Loạng quạng vào cái top này mà cười muốn chết mất. Lại còn thơ với thẩn nữa chứ.:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    Wỉ sứ…:Laughing::Laughing::Laughing:
    B jờ thì tui mới hỉu HJ và BJ là gì. Đúng là ngố wá:Clown::Clown::Clown:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hehe, zui thiệt...
    ---------------------------------------
    less beer...more whisky...:cool:
    • 520 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Thánh họ, bác cứ búng cho thằng cu con mấy cái thật mạnh vào cho em. Lúc đấy cả thằng anh lẫn thàng em đều chất điếng.:Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 212 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vo-tích-su Xem bài viết
    2giờ so với cả đời thì ăn thua gì, mẹ cháu cố chịu đựng đi:Sad::Sad::Sad:

Các mẹ lạc đề dồi. Hình như mẹ Nằm kiu chỉ chịu được 45p thôi, đang cần nhờ ai giúp cho 1h15p còn lại thì phải:Laughing:.
    Đến chết cười với mẹ này :Laughing: :Laughing: :Laughing:
    @ Chủ Tóp:Ráng to nhỏ với anh xã thử xem sao bạn ạ,bạn kg lên tiếng nhở anh xã nghĩ bạn đang thích 2h thì khổ
    @All:Khổ thật nhà dư time quá thì cũng khổ mà thiếu time quá cũng khổ,làm seo bi giờ các mẹ nhỉ ? :RollingEy:
    • 132 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mình thì đang cần lời khuyên làm sao cho xã nhà mình kéo dài thời gian thêm chút. Chứ được vài phút là đã ngã ngựa rồi lăn ra ngủ để kệ mình ấm ức. Hu hu. Cũng tham khảo sách báo nhiều mà chưa cải thiện được mấy, xã mình dễ đến nỗi vợ mới làm sơ sơ bằng tay đã có thể ra luôn rồi. Xã nhà mình thuộc kiểu trai Ngoan, chẳng bao giờ xem đĩa, xem banưg gì hết nên kém lắm. Chán.
    • 132 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi VôGiaCư Xem bài viết
    Vào đây mới biết có vài ông giông giống mình.

Hồi đầu mình ko thấy vợ nói gì hay biểu hiện gì nên cứ trì hoãn (có hôm hơn tiếng), nhưng qua sách báo trước đây mình thấy phụ nữ không cần nhiều thời gian đến thế nên hỏi thẳng vợ. Sau đó ok, thống nhất khi nào vợ gần cập bến thì nói thẳng hay làm hiệu, và mình đổi hướng tăng tốc. Hóa ra nhiều người khi cập bến ko biểu hiện ra ngoài nhiều.

Trường hợp hoãn binh lâu (sau 40 phút đối với mình) thì gần như đi vào trạng thái bão hòa và có thể kéo dài lâu hơn rất nhiều, lúc ấy muốn out (có bật tín hiệu chẳng hạn) cũng phải mất tầm 10 phút thêm nữa mới cumming được, tuy nhiên mệt, có thể khô.

Bây giờ lúc cần tranh thủ thì 5-7 phút cũng ok. Lúc rảnh rỗi thì kéo dài tùy theo vợ muốn.
    Bố này chuyên nghiệp ghê, chinh chiến bao nam rồi, tu luyện thế nào mà thành chính quả được như thế?
    • 132 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kevin White Xem bài viết
    Kẻ ăn không hết, người lần chẳng ra.
    Đúng ko các Mẹ???
    Các Mẹ thật khó chiều.
    Vậy hỏi câu này nha:
    Bao nhiêu lần/tuần là vừa???
    Bao nhiêu lâu/lần là vừa???
    Thử xem các mẹ có thống nhất cao ko nào.
    Trả lời luôn:
    Theo mình Tuần 03 lần là vừa, mỗi lần 20 phút là ok.
    • 59 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

híc ,mình có người bạn là bsỹ nam khoa, bạn ấy nói là nếu xxx trên 1h trở lên mà k out đuoc thì đó là bệnh lý chứ không phải là hay đâu bạn, bệnh này gọi là "rối loạn xuất tinh" thì phải - và bệnh này nếu có tí bia rượu vào thì khả năng 2-3h là bình thường, tuy nhiên nếu không điều trị để lâu sẽ bị lãnh cảm.

gửi đường link để mọi người tham khảo nè

http://www.vtc.vn/322-209297/suc-kho...ai-la-benh.htm
    ------------------------------------------------
    hỉ. nộ. ái. ố đều từ trong suy nghĩ mà ra :Thinking:
    • 3,476 Bài viết

• 1,044 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chủ topic theo kn của em dùng chân tay miệng trc, khi chị dùng miệng bj rùi nhằn bi của xã kích thêm tay vào lỗ hậu môn của xã nữa tăng cảm giác mạnh lắm đó nhưng cái nè chị nên dùng dầu bôi trơn và cắt cụt móng tay đi ko xã bị đau đó, khi xxx chị chọn kiểu xã thích nhất ,tay ra sức kích vào hai bi của xã, chị co bóp cơ cô bé của chị,rên thật to,chửi bậy, tét mông, cắn xã, cách này hiệu quả với xã em lúc bt xã em mà tây tây thì lâu đừng hỏi, chắc 3 4 đứa như em mới đỡ nổi ý nên em ngồi uống thêm rượu cùng cho gục luôn khỏi xxx luôn còn ko thì em cũng có tý chút gọi là mem rượu rùi thì cũng ... :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    • 17,911 Bài viết

• 17,322 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_namkiu Xem bài viết
    Khổ cái là ông xã nhà mình kiểu như công tắc điện thích ra luôn cũng được mà thích 2h cũng được nên mình không biết xã nhà mình như nào nữa:Sick:
    :Surprise::Surprise: Thế thì khả năng là OX bạn quen ăn đút lót rồi :Laughing::Laughing::Laughing: cứ đến tầm 30 phút mẹ nó giúi cho 50k ..sau 5 phút vẫn chưa ra thì giúi tiếp 50k nữa..đảm bảo đến tầm 45 phút là cu cậu bị mua chuộc ngay :Laughing::Laughing::Laughing:rooling: Tin mình đi làm thử coi :Smug::Smug::Smug: !
    Spam vui, Thư giãn...Không oán trách, không gây hận sầu :Rose::LoveStruc::Smiling::Smug:
    TT Dịch thuật Lăng Tra cả: Dịch ngược, dịch xuôi & dịch chéo Anh, Việt, Hán:Thinking:

Nói dối ...nhưng có lợi cho Cách mạng ..tại sao không?:Smug::Battin ey:
    611
    DACAM gửi 1409
    • 3,476 Bài viết

• 1,044 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Càng đọc kĩ càng thấy chị chủ topic giống em, có 1 hum quan hệ hơn 2 tiếng rùi, em đau rát lắm rùi ý em khóc lóc các kiểu, lạy van, chạy khắp nhà luôn , xã cứ luôn mồm em ơi 1 tý nữa thui anh ra ngay anh thề anh xin em đấy nhưng em ko chịu sau đó cả 2 đi ngủ nhưng xã chằn chọc quá ko ngủ đc em thương lại phải cho làm tiếp may mà nửa tiếng sau cũng ra hu hu, ra xong hai vợ chồng ngồi khóc tu tu vì em đau quá còn nó thì thương vợ khổ thân lắm ý :Sad::Sad::Sad::Sad::Sad::Sad:nghĩ lại em vẫn thấy sợ cái đêm hôm đó, sáng hum sau dậy em chườm nóng chán chê luôn may mà bị đau đến chiều là hết
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 941 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

Các mẹ ah có hôm đi làm mà em đi chân cứ phải kiếng lên vì vừa đau vừa rát:Sad:
    Anh không thích làm chồng
    Không thích em là vợ
    Chỉ muốn yêu muốn nhớ
    Tìm nhau ở trong mơ

Ðừng là vợ là chồng
    Rồi nhìn nhau chán ngán
    Hãy cứ là tình nhân
    Để tình ta mênh mông.
    • Chờ kích hoạt
    • 9 năm
    • 1,003 Bài viết

• 373 Được cảm ơn

Hơ Hơ tưởng vấn đề này phải ở bên mục chuyện ấy chứ:Thinking: sozi nhưng tớ vừa đọc vừa toát mồ hôi lại vừa ko nhịn được cười ví các bà:Laughing: Có gì xin các mẹ đánh cho hai chữ đại xá nhá
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_namkiu Xem bài viết
    Trả là chuyện này không muốn kể nhưng không kể thì không biết chia sẻ với ai.
    Chuyện là mối lần ông xã nhà em xxxx rất lâu nói thật với các mẹ lần nào nhanh thì 45p có hôm ông xã nhà em còn xxxx đến 2h quả thật là em không chịu được nhưng cứ phải chiều ông không sợ ông ý lại ra ngoài xxxx thì chết, còn chưa kể những lần mà đi tiếp khách uống rượu xong mà hơi phê phê thì chết em luôn.Có mẹ nào như trường hợp của em giúp em với không thì em chết mất
    :Crying:
    Mẹ muốn quảng cáo à
    • 40 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

@@ bái phục ông xã nhà bạn, cao thủ bất bại rồi
    • 565 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Z.4 Xem bài viết
    lâu không vào WTT, hết vía cái thớt này. :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    nọ trên radio có vụ tư vấn 1 anh trên bản, chuyên làm rẫy thôi mà cái của quí anh ấy dài 23cm, chu vi 18cm. lấy 2 đời vợ đều bỏ đi vì của a ấy quá to.....xếp cùng mâm với a ck nhà này vì qh quá lâu? qh xong chắc thâm hết bím
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7