TIN TÀI TRỢ.

Chuyện tế nhị nhờ các mẹ tư vẫn hộ mình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 27.8K Lượt đọc
  • 135 Trả lời

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 36 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trường hợp thứ nhất là mẹ này vào đây chủ yếu để khoe xã nhà mình ( Nói là xã có thể 5 phút hoặc 2h)
    Trường hợp thứ hai là vợ chồng mẹ này mới cưới.Ông xã lại cực kì chiều vợ. Lúc nào cũng muốn làm cho vợ lên đỉnh. Mặc dù thân xác tả tơi. Nếu qh mà 2h thì đốt hết khoảng 2000 calo. Tương đương với một ngày làm việc á

Phương án giải quyết:
    Nếu là phương án một thì bỏ đi. Coi như các anh chị em đã có vợ chồng, cho đến các cháu thiếu nhi mon men đọc truyện người lớn coi đây là một topic vui, chém gió cho đỡ buồn

Nếu là phương án hai thì bạn phải làm rõ những câu hỏi sau:
    Hỏi xã bạn xem sau 2h qh có thấy sướng? (Hơi thô một tí nhưng thật) . Vì đàn ông lúc lấy vợ rồi mà cương 2h liên tục thì lúc có ra cũng chẳng có gì là sung sướng. Chưa kể trong thời gian đó lại phải xoay sở rồi dầm dập,...

Hỏi bản thân bạn là sướng trong bao lâu? Ví dụ thời gian là 15-30 phút là đủ hay cần phải lâu hơn chút đỉnh?Kinh nghiệm bản thân cho thấy phụ nữ chỉ cần 15 min là đạt 1 lần rồi. khoảng 20-30 min là đạt lần hai rồi. Vậy 2h thì bao nhiêu lần? (Trời ko dám nghĩ tới! Đến Maria ozawa cũng chỉ tầm 40 min là hết phim)

Nói chuyện với chồng bạn về hai điều trên? Anh nỗ lực vì em? Anh có mệt ko? (Thằng đàn ông nào cũng sĩ bảo ko nhưng thật ra ngủ sau đó ko đầy 15 phút :Laughing::Laughing Anh có biết em chỉ cần 30 phút ko. Sau đó là ko thích nữa ko? Là khô, là rát ko?.....

Vài lời chém gió... mong ace chỉ giáo thêm....
    ....
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,144 Bài viết

• 4,400 Được cảm ơn

Mình nghĩ xã bạn chẳng có vấn đề gì đâu khi mà hắn vẫn hòan tòan có thể chủ động rút ngắn hay kéo dài cuộc vui. Vấn đề là bạn cần biết cách để k phải chịu đựng những lúc cuộc vui kéo dài quá, bạn có thể áp dụng cách của bạn Tĩnh tâm là trc khi thực sự vào cuộc hãy dùng HJ hoặc BJ, sau đó khi thấy xã cực kỳ hưng phấn mới nhập cuộc. Xã mình cũng y chang xã bạn, muốn nhanh hay lâu cũng được, trung bình khỏang 45p, nhanh thì 5p, lâu thì 2h, hôm nào mình sẵn sàng thì có thể theo xã đựợc, hôm nào mệt thì HJ và BJ cho xã trc, trong khi xxx nếu mệt mình vẫn nói cho xã biết để dừng. Quan trọng là phải biết lựa thôi bạn ạ.
    Honesty is a very expensive gift. Do not expect it from cheap people.
    • 2,144 Bài viết

• 4,400 Được cảm ơn

Honesty is a very expensive gift. Do not expect it from cheap people.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 481 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi divangxx73 Xem bài viết
    Bạn cho ông xã ăn thường xuyên món: Gà tần tam thất. Liên tục 1 tháng, đảm bảo "đi cả bộ"
    Cho e hỏi thêm là ăn liên tục 1 tháng là sẽ ok từ giờ đến hết đời hay là cứ thỉnh thoảng phải ăn 1 tháng ạ?:Silly:
    • 106 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dổ ôi Xem bài viết
    Dổ ôi, tự dưng vào đọc topic này, hic hic!

Nhanh hay chậm thì chồng chị đều điều khiển được, vậy vấn đề còn lại là ở chị chứ. Khi nào chị đã đạt đỉnh không thể chịu được nữa rồi thì chị nhấm nháy ra hiệu hay bằng cách nào đó để chồng biết là chị đã ok và chồng chị sẽ xuất tinh vào lúc ấy.

Chồng em thì cứ thẳng tưng vừa xx vừa hỏi em được chưa, em thế nào, em mà ok thì chồng cũng ok. Nhanh hay lâu tùy thuộc vào cảm hứng của em.

Còn nếu chồng chị chỉ muốn lâu như chị nói thì chị cũng phải góp ý với chồng. Chả lẽ anh ý chỉ biết đến mình? Hay anh ý cứ lầm tưởng là chị thích lâu, chị chưa đạt?

Gì chứ chẳng may lắm 2VC em mới có được 1 lần hưng phấn kéo dài khoảng 1 tiếng. Liên tục như chị thì bản thân chị sẽ mệt lắm mà mất hết cả hưng phấn, dẫn đến tình trạng nghĩ đến là ngán.

Vài lời góp ý của em!
    VC em thường khoảng 30 phút (ai mà nhìn đồng hồ để biết chính xác được bao lâu) là OK lắm rồi. Sau đó cứ gọi là vừa lau nhà, rửa bát, nấu cơm vừa hát líu lo cả ngày. Đến CQ ai cũng hỏi thăm .... Hi ...hi... Mà thỏa mãn hay không đâu chỉ phụ thuộc vào thời gian và tần suất, cái chính là phương pháp và hoàn cảnh thôi.
    Thuận V tuận C tát biển đông cò cạn mà, huống chi cái "tí ti" đó.

No Car, No Job, No Money, No Home.
    • 106 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dổ ôi Xem bài viết
    Dổ ôi, tự dưng vào đọc topic này, hic hic!

Nhanh hay chậm thì chồng chị đều điều khiển được, vậy vấn đề còn lại là ở chị chứ. Khi nào chị đã đạt đỉnh không thể chịu được nữa rồi thì chị nhấm nháy ra hiệu hay bằng cách nào đó để chồng biết là chị đã ok và chồng chị sẽ xuất tinh vào lúc ấy.

Chồng em thì cứ thẳng tưng vừa xx vừa hỏi em được chưa, em thế nào, em mà ok thì chồng cũng ok. Nhanh hay lâu tùy thuộc vào cảm hứng của em.

Còn nếu chồng chị chỉ muốn lâu như chị nói thì chị cũng phải góp ý với chồng. Chả lẽ anh ý chỉ biết đến mình? Hay anh ý cứ lầm tưởng là chị thích lâu, chị chưa đạt?

Gì chứ chẳng may lắm 2VC em mới có được 1 lần hưng phấn kéo dài khoảng 1 tiếng. Liên tục như chị thì bản thân chị sẽ mệt lắm mà mất hết cả hưng phấn, dẫn đến tình trạng nghĩ đến là ngán.

Vài lời góp ý của em!
    VC em thường khoảng 30 phút (ai mà nhìn đồng hồ để biết chính xác được bao lâu) là OK lắm rồi. Sau đó cứ gọi là vừa lau nhà, rửa bát, nấu cơm vừa hát líu lo cả ngày. Đến CQ ai cũng hỏi thăm .... Hi ...hi... Mà thỏa mãn hay không đâu chỉ phụ thuộc vào thời gian và tần suất, cái chính là phương pháp và hoàn cảnh thôi.
    Thuận V thuận C tát biển đông còn cạn mà, huống chi cái "tí ti" đó.

No Car, No Job, No Money, No Home.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 398 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ðang đọc: 41 (28 thành viên và 13 khách) may 16, rosynight, pepsilavie, Me'minh, yeubong, donga1979, tieuvy2005, chuotgia8x, meconcoo, Gà tre, Nhim_Lun, Blackrose77, Mocam, Puppet, rhett son, Ca heo con, binzin_0608, Mẹ Ruốc, plinh, tuankiet0209, hkdh82, changetheworld, meHIP.HOP, maihuong7379, mervyn, hoangyen69
    hot quá mẹ nó ơi :Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 941 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

Các mẹ ah em đã góp ý với xã nhà em rồi nhưng ông ý cứ thích vậy nên em đành phải chiều không sợ ông ý lại ra ngoài xxx hay có bồ thì chết em ah
    Anh không thích làm chồng
    Không thích em là vợ
    Chỉ muốn yêu muốn nhớ
    Tìm nhau ở trong mơ

Ðừng là vợ là chồng
    Rồi nhìn nhau chán ngán
    Hãy cứ là tình nhân
    Để tình ta mênh mông.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 481 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Ơ vậy là mẹ nó chịu chấp nhận số phận rồi, thế còn mún tư vấn gì nữa đây. :Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Vào đây mới biết có vài ông giông giống mình.

Hồi đầu mình ko thấy vợ nói gì hay biểu hiện gì nên cứ trì hoãn (có hôm hơn tiếng), nhưng qua sách báo trước đây mình thấy phụ nữ không cần nhiều thời gian đến thế nên hỏi thẳng vợ. Sau đó ok, thống nhất khi nào vợ gần cập bến thì nói thẳng hay làm hiệu, và mình đổi hướng tăng tốc. Hóa ra nhiều người khi cập bến ko biểu hiện ra ngoài nhiều.

Trường hợp hoãn binh lâu (sau 40 phút đối với mình) thì gần như đi vào trạng thái bão hòa và có thể kéo dài lâu hơn rất nhiều, lúc ấy muốn out (có bật tín hiệu chẳng hạn) cũng phải mất tầm 10 phút thêm nữa mới cumming được, tuy nhiên mệt, có thể khô.

Bây giờ lúc cần tranh thủ thì 5-7 phút cũng ok. Lúc rảnh rỗi thì kéo dài tùy theo vợ muốn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,341 Bài viết

• 4,320 Được cảm ơn

ước gì chàng được như anh ấy (mơ hão tí)
    hí hí
    nếu chồng bạn mà điều khiển đc, thì cũng chẳng phải bệnh tật gì đâu nhỉ. Chỉ phải cái là Bất tri lao, chả biết thế nào là mệt nhọc. Người ta xúc 5 tấn anh ý xúc 35 tấn là héc quyn trong đám mày râu rồi. đùa tí, chứ nếu kiếm thì đã kiếm rồi.
    Phương án là
    mồm miệng đỡ chân tay này, khi nhập cuộc là kích sao cho chàng chóng hạ cờ này. Tìm tư thế thích hợp này. Tập kegel đi. Nó có thể giúp bạn cho chàng mau lên đỉnh này. hì hì. Cái thú vật lộn này cũng vui đấy chứ nhỉ.
    (có đứa đọc chết thèm :P )
    à quên, mà bạn xong rồi thì phát tín hiệu cho ng ta cũng xong nữa chứ nhỉ. Còn nếu thích làm dài dài thì cứ từ từ thôi, ko khởi động nhiều qúa. Bao giờ nhập cuộc thì cứ đi chậm chậm thôi, thì bạn sẽ kéo dài đc thời gian của mình.
    • 277 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tay này chim quá dẻo dai
    Nhét vô rồi lại nhét vào đến lâu.
    Tay này phải khỏe hơn trâu.
    Người thường như thế có mà...gãy cu.

Làm thế sẽ sớm hỏng mu.
    Gây bệnh khô rát, sợ chồng, sợ phang.
    Mẹ nó chớ có nể nang.
    Đưa chồng đi khám ngay liền hôm nay.

Không chịu được thì phải thay.
    Tay chồng như thế có ngày nát bim.
    Bim đâu chỉ dành cho chim
    Mà còn dành để... xè xè nữa cơ.

• 725 Bài viết

• 3,893 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhuuchauanh Xem bài viết
    Tay này chim quá dẻo dai

Làm thế sẽ sớm hỏng mu.
    Mẹ nó chớ có nể nang.

Hahhâh
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 733 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tay này chim quá dẻo dai

Làm thế sẽ sớm hỏng mu.
    Mẹ nó chớ có nể nang.

Nể quá :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laughing: :Laughing::Laughing::Laughing:
    qcMYp7

MỖI NGƯỜI CHA NÊN NHỚ RẰNG, MỘT NGÀY NÀO ĐÓ ĐỨA TRẺ SẼ LÀM THEO HÀNH ĐỘNG CỦA HỌ THAY VÌ NHỮNG LỜI KHUYÊN
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo kinh nghiệm của mình thì bạn me_namkiu nên hối chồng mau mau khi bạn đã lên đỉnh. Cứ yêu cầu nhiều lần sẽ tạo thành thói quen!!! Chứ sợ chồng không thỏa mãn mà làm thế thì chẳng có hạnh phúc lâu dài, từ từ bạn lạnh cảm thì tiêu luôn!!!
    • 176 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Tay này chim quá dẻo dai

Làm thế sẽ sớm hỏng mu.
    Mẹ nó chớ có nể nang.

:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Applause::Applause: :Applause::Applause::Applause:
    • 269 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Tay này chim quá dẻo dai

Làm thế sẽ sớm hỏng mu.
    Mẹ nó chớ có nể nang.

:Laughing::Laughing::Applause::Applause:
    Mẹ Bi ơi, mẹ Bi của Nhím đâu ồi ồi....:LoveStruc:
    7RUKp7
    • 520 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Theo tớ thì có 2 khả năng, 1 là ăn ở ngoài rồi nên về nhà no nê, dửng dưng nên nó lâu, 2 là bị rối loạn cường dương. Đến diễn viên còn không được thế nữa là. Đúng là kẻ ăn không hết người lần không ra.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 568 Bài viết

• 479 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_thóc Xem bài viết
    ấy ơi cho tớ hỏi hơi lạc đề , nhưng mà mỗi khi đóng phim sex là phải làm thật à, tở tưởng là họ có dạo cụ gì đấy , hi hi chỉ là quay giả thôi chứ, mà có pảhi đóng phát là đạt luôn đâu nhỉphải quay đi quay lại nhiều lần thế thì làm làm sao được, tớ hơi ngâu tý nên hỏi, bạn biết thì trả lời nhé
    Ối bạn ơi, đóng phim sex chứ có phải như đóng phim đâu mà quay đi quay lại. Người đóng chuyên nghiệp họ đã quá quen rồi nên khi đạo diễn hô action phát là họ diễn từ đầu đến cuối luôn hiếm khi phải ngừng lắm. Mình nghe thấy bảo những trường hợp dừng là vì diễn viên nam bị mất hứng xìu đi không lên được thôi !
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 134 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangyen69 Xem bài viết
    Hội lừa tai dài Oép trẻ ranh lại chuẩn bị kết nạp thêm mốt số thành viên mới nhé :Laughing:
  • Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7