TIN TÀI TRỢ.

Chuyện tế nhị nhờ các mẹ tư vẫn hộ mình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 27.8K Lượt đọc
  • 135 Trả lời

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 106 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_namkiu Xem bài viết
    Mẹ nó ah em đã trình bày ở trên là xã nhà em với cái vụ xxxx lâu hay nhanh ông ý đều làm chủ được thích 5 phút cũng được mà thích 2h cũng được, khổ nỗi xã nhà em xxx toàn 2h trở nên có lần khô hết cả rồi mà ông ý vẫn cứ đòi xxxx nữa :mad:
    Ồ, chắc OX của mẹ nó là Robot, truoc khi "chiến" là lập trình trước dể sau bao lâu thì xuất.
    Bằng không thì là bị bệnh đấy.
    Hay mẹ nó ko biết phương pháp để OX lên đỉnh được, mà lại cứ như chết rồi.

No Car, No Job, No Money, No Home.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 115 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Khủng bố thật, trước nay mình cứ nghĩ vụ xxx 2h chỉ là nói phét cho vui mồm, thế mà xã của me_namkiu siêu hạng thật. Mình nghĩ k phải bệnh tật j đâu, chắc là do xã của bạn sức khỏe tốt và thần kinh cũng tốt nên mới điều khiển được như vậy, chứ nhạc ngắn nhạc dài cũng hát được như vậy thì xứng đáng làm điển hình cho đàn ông Việt hi hi. Chả biết nên chia vui hay chia buồn với me_namkiu
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,468 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi learnmore Xem bài viết
    Bạn thử kích thích làm ông xã bạn hưng phân không chỉ bằng thân xác đúng nghĩa ( nghĩa là dùng mấy cách như HJ, BJ..) mà cả bằng tinh thần, nghĩa là tạo cảm giác hưng phấn lên tận đỉnh đầu, giống như trường hợp những nghĩa xuất tinh sớm ý ! Vì vợ chồng quan hệ với nhau lâu rồi, nên ông xã bạn đã quá quen bên trong cơ thể bạn, nhất khi có rượu vào phê phê thì càng lâu ra. Bạn nên xem và học tập các diễn viên phim sex, họ sử dụng nhuần nhuyễn các chiêu thức HJ, BJ đến mức độ điêu nghệ pha thêm các hiệu ứng như âm thanh, ánh sáng cộng với gương mặt biểu lộ rất khát tình thậm chí dâm dục. Tất cả những động tác đấy tạo hưng phấn về tinh thần rất mạnh cho nam giới khi quan hệ, đạt đến khoái cảm rất mhanh. Bằng chứng là các nam diễn viên đóng phim sex họ đóng nhiều phim cảm xúc rất chai, cộng thêm xung quanh là máy quay, đạo diễn... sự mất tập trung thường xuyên xảy ra nên họ rất khó đạt khoái cảm, nhưng trong phim thì khoảng 15-20 phút là họ đạt được, nhờ diễn viên nữ đấy !
    ấy ơi cho tớ hỏi hơi lạc đề , nhưng mà mỗi khi đóng phim sex là phải làm thật à, tở tưởng là họ có dạo cụ gì đấy , hi hi chỉ là quay giả thôi chứ, mà có pảhi đóng phát là đạt luôn đâu nhỉphải quay đi quay lại nhiều lần thế thì làm làm sao được, tớ hơi ngâu tý nên hỏi, bạn biết thì trả lời nhé
    • 637 Bài viết

• 923 Được cảm ơn

Trời, quay giả á, chị làm em buồn cười chết mất. Chị chưa xem phim sex bao giờ đúng không Quay giả thì ai chả đi đóng phim sex được, có mất gì đâu chứ:Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,598 Bài viết

• 1,315 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu đúng như mẹ nó nói thì theo tớ việc cần làm ở đây là trao đổi với xã của mẹ nó, vì có thể ox bạn muốn sử dụng thuật bế tinh để làm hài lòng bạn mà ko biết rằng đã gây mệt mỏi cho bạn. Đương nhiên cách trao đổi thì mẹ nó phải nghiên cứu sao cho hiệu quả nhất.
    Chúc mẹ nó sớm điều khiển được xã như ý:Rose::Rose:
    • 106 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_thóc Xem bài viết
    ấy ơi cho tớ hỏi hơi lạc đề , nhưng mà mỗi khi đóng phim sex là phải làm thật à, tở tưởng là họ có dạo cụ gì đấy , hi hi chỉ là quay giả thôi chứ, mà có pảhi đóng phát là đạt luôn đâu nhỉphải quay đi quay lại nhiều lần thế thì làm làm sao được, tớ hơi ngâu tý nên hỏi, bạn biết thì trả lời nhé
    Nó phải dùng thuốc cả đấy: thuốc để kiềm chế (hại thần kinh lắm) và thuốc làm cho "hoành tá tràng" hơn (sau này hư "đồ" hết).
    Các mẹ đừng có dại mà tìm mua cho chồng nha. Tốt nhất là có sao dùng vậy, cố động viên, chia sẻ để hòa đồng là OK hết.

• Đã bị khóa
    • 10 năm
    • 738 Bài viết

• 591 Được cảm ơn

Ðang đọc: 26 (16 thành viên và 10 khách)
    Bố Thảo, Matt Damon, TMP, Nghé&Vện, hthu112, bomecun82, intomthoi, Kevin White, muathuhanoi76, minhquang08, Heo Ut It, thuy_tq123, YêuNhímlắm!, Pearl_dhl

Hot đến k ngờ :Laughing:
    • 3,825 Bài viết

• 5,093 Được cảm ơn

Vấn đề ở chỗ 5' hay 2h cũng được chị ah. Cái này vc phải nói chuyện với nhau được chứ.
    Tất cả những chiêu thức các bố các mẹ mách e nghĩ mình chỉ cố gắng làm được vài lần (nói cố gắng vì mình có phải là diễn viên đóng sex đâu mà làm đc như người ta, lại còn đàn ca sáo nhị nữa), chưa kể những lúc ox có hứng mà chị lại ko muốn thì sao mà làm gì khơi gợi được.
    Nếu tâm sự được với nhau thì người chồng nào cũng hiểu quá lâu thế vợ sẽ cảm thấy mệt mỏi và mất hứng thú, lâu dần khéo thành bệnh sợ chồng. Quan hệ là để thỏa mãn 2 bên chứ đâu phải để cho chồng thể hiện bản thân tài giỏi thế nào đâu.
    Chị mà tỉ tê được thì bảo anh đi kiểm tra xem, khéo lâu thế là bệnh đấy.

Mẹ nó ah em đã trình bày ở trên là xã nhà em với cái vụ xxxx lâu hay nhanh ông ý đều làm chủ được thích 5 phút cũng được mà thích 2h cũng được, khổ nỗi xã nhà em xxx toàn 2h trở nên có lần khô hết cả rồi mà ông ý vẫn cứ đòi xxxx nữa :mad:
    Vì một cuộc sống không có osin...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 941 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yêucon... Xem bài viết
    chủ tóp ơi, cho hỏi xã nhà bạn một tuần làm mấy lần? xã nhà mình 1-2 tuần mới được 1 lần...
    Tuần bình quân 4 lần mẹ nó ah, cứ nghĩ đến em lại thấy sợ:Sad:
    Anh không thích làm chồng
    Không thích em là vợ
    Chỉ muốn yêu muốn nhớ
    Tìm nhau ở trong mơ

Ðừng là vợ là chồng
    Rồi nhìn nhau chán ngán
    Hãy cứ là tình nhân
    Để tình ta mênh mông.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,598 Bài viết

• 1,315 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vote cho xã nhà mẹ này:Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 37 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

wowoww, 2h đúng là mệt lắm. Có lẽ nên đi khám bệnh xem thế nào bạn ơi. Bình thường 45 phút đã tuyệt vời rồi. Mình nghĩ chắc chắn là có vấn đề.
    • 106 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Kẻ ăn không hết, người lần chẳng ra.
    Đúng ko các Mẹ???
    Các Mẹ thật khó chiều.
    Vậy hỏi câu này nha:
    Bao nhiêu lần/tuần là vừa???
    Bao nhiêu lâu/lần là vừa???
    Thử xem các mẹ có thống nhất cao ko nào.

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 613 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Vậy hỏi xem mục đích của xã là gì? Hay vì ban chưa lên đỉnh, nên ox chiều bạn.
    Ko có cách nào nữa thì cho bớt nhà tớ, tớ vẫn buồn vì tàu nhanh đây
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 481 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Cho em lạc đề tí. Thế mới có 2p mà đã ra rồi thì làm sao? :Crying::Crying::Crying:
    • 106 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hkdh82 Xem bài viết
    Cho em lạc đề tí. Thế mới có 2p mà đã ra rồi thì làm sao? :Crying::Crying::Crying:
    Use Sex Toy.

• 112 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Chít cười các mẹ thui.

Cái này là chồng em kể tip cho em rồi, vì thấy hắn có thể làm chủ tình huống, muốn thời gian bao lâu cũng được, tùy vào trạng thái của vợ, vợ hưng phấn thì kéo dài, vợ mệt thì rút ngắn để hạn chế trường hợp làm vợ cụt hứng.

Vấn đề là chị nói chuyện với xã nhà chị thui, chắc xã nhà chị chưa tinh ý lắm nên cứ tưởng như lý thuyết chung là phụ nữ thì thời gian đỉnh dài hơn đàn ông nên cứ kéo dài thôi.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 481 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kevin White Xem bài viết
    Use Sex Toy.
    Hix... em mún ng thật việc thật kìa, Chứ sex toy thì chán lắm. Có cách nào cải thiện tình hình ko? :Sad:
    • 413 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Bạn cho ông xã ăn thường xuyên món: Gà tần tam thất. Liên tục 1 tháng, đảm bảo "đi cả bộ"
    -Muốn-Cần-Có-Đủ-
    YM:divangxx73
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 106 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hkdh82 Xem bài viết
    Hix... em mún ng thật việc thật kìa, Chứ sex toy thì chán lắm. Có cách nào cải thiện tình hình ko? :Sad:
    Vào đây tham khảo nè:

http://dantri.com.vn/c7/s7-350567/meo-tri-xuat-binh-som.htm

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 87 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Dổ ôi, tự dưng vào đọc topic này, hic hic!

Nhanh hay chậm thì chồng chị đều điều khiển được, vậy vấn đề còn lại là ở chị chứ. Khi nào chị đã đạt đỉnh không thể chịu được nữa rồi thì chị nhấm nháy ra hiệu hay bằng cách nào đó để chồng biết là chị đã ok và chồng chị sẽ xuất tinh vào lúc ấy.

Chồng em thì cứ thẳng tưng vừa xx vừa hỏi em được chưa, em thế nào, em mà ok thì chồng cũng ok. Nhanh hay lâu tùy thuộc vào cảm hứng của em.

Còn nếu chồng chị chỉ muốn lâu như chị nói thì chị cũng phải góp ý với chồng. Chả lẽ anh ý chỉ biết đến mình? Hay anh ý cứ lầm tưởng là chị thích lâu, chị chưa đạt?

Gì chứ chẳng may lắm 2VC em mới có được 1 lần hưng phấn kéo dài khoảng 1 tiếng. Liên tục như chị thì bản thân chị sẽ mệt lắm mà mất hết cả hưng phấn, dẫn đến tình trạng nghĩ đến là ngán.

Vài lời góp ý của em!
    Live simply - Love generously - Care deeply
  • Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7