TIN TÀI TRỢ.

Chuyện tế nhị nhờ các mẹ tư vẫn hộ mình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 27.8K Lượt đọc
  • 135 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 941 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

Trả là chuyện này không muốn kể nhưng không kể thì không biết chia sẻ với ai.
    Chuyện là mối lần ông xã nhà em xxxx rất lâu nói thật với các mẹ lần nào nhanh thì 45p có hôm ông xã nhà em còn xxxx đến 2h quả thật là em không chịu được nhưng cứ phải chiều ông không sợ ông ý lại ra ngoài xxxx thì chết, còn chưa kể những lần mà đi tiếp khách uống rượu xong mà hơi phê phê thì chết em luôn.Có mẹ nào như trường hợp của em giúp em với không thì em chết mất
    :Crying:
    Anh không thích làm chồng
    Không thích em là vợ
    Chỉ muốn yêu muốn nhớ
    Tìm nhau ở trong mơ

Ðừng là vợ là chồng
    Rồi nhìn nhau chán ngán
    Hãy cứ là tình nhân
    Để tình ta mênh mông.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 319 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Thực sự hơi thấy choáng vì anh xã nhà bạn. hưng phấn thì đến 15-20p còn ok được chứ thế này chắc bó tay. có lẽ thử alô đến khoa Nam học - BV Việt Đức xem sao bạn ah, BS ở đó có chuyên môn, có thể họ có lời khuyên tốt.
    Tuti Kàpim Kàpháo!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 260 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Tận dụng mồm miệng chân tay xem sao.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 941 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuannn Xem bài viết
    Tận dụng mồm miệng chân tay xem sao.
    Không ăn thua bác ah? các kiểu rồi mà vẫn thua
    Không thích em là vợ
    Chỉ muốn yêu muốn nhớ
    Tìm nhau ở trong mơ

Ðừng là vợ là chồng
    Rồi nhìn nhau chán ngán
    Hãy cứ là tình nhân
    Để tình ta mênh mông.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 353 Bài viết

• 463 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_namkiu Xem bài viết
    Trả là chuyện này không muốn kể nhưng không kể thì không biết chia sẻ với ai.
    Chuyện là mối lần ông xã nhà em xxxx rất lâu nói thật với các mẹ lần nào nhanh thì 45p có hôm ông xã nhà em còn xxxx đến 2h quả thật là em không chịu được nhưng cứ phải chiều ông không sợ ông ý lại ra ngoài xxxx thì chết, còn chưa kể những lần mà đi tiếp khách uống rượu xong mà hơi phê phê thì chết em luôn.Có mẹ nào như trường hợp của em giúp em với không thì em chết mất:Crying:
    Trường hợp này cũng đơn giản ông xã chị hưng phấn đến 45phút có khi đến 2h thì quả là hơi "dai sức" đấy,chị chỉ việc làm cho ổng mau ra thôi mà,cứ mỗi lần ổng xã abc với chị thì chị đừng cho vào vội cứ HJ hoặc BJ thật mạnh "thằng em" của ổng cỡ 30 phút cái đã;sau đó mới cho vào đảm bảo chỉ 15 phút sau thôi là ông xã của chị "out" thôi mà!:Laughing::Laughing::Laughing:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 353 Bài viết

• 463 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_namkiu Xem bài viết
    Không ăn thua bác ah? các kiểu rồi mà vẫn thua
    Tận dụng mồm miệng,tay chân rồi mà không ăn thua ah;vậy thì phải kết hợp thôi;mỗi lần ổng về đòi xxx thì chị vừa HJ hoặc BJ,vừa bật mấy cuốn phim sex Nhật Bản cho ông ấy xemrooling:;sau đó mới đến khâu xxx mà khi xxx sao chị không thử rên la như mấy em diễn viên Nhật bản đóng phim xxx vậy;khẩu dâm cho ông ấy nghe thử!:Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 568 Bài viết

• 479 Được cảm ơn

Bạn thử kích thích làm ông xã bạn hưng phân không chỉ bằng thân xác đúng nghĩa ( nghĩa là dùng mấy cách như HJ, BJ..) mà cả bằng tinh thần, nghĩa là tạo cảm giác hưng phấn lên tận đỉnh đầu, giống như trường hợp những nghĩa xuất tinh sớm ý ! Vì vợ chồng quan hệ với nhau lâu rồi, nên ông xã bạn đã quá quen bên trong cơ thể bạn, nhất khi có rượu vào phê phê thì càng lâu ra. Bạn nên xem và học tập các diễn viên phim sex, họ sử dụng nhuần nhuyễn các chiêu thức HJ, BJ đến mức độ điêu nghệ pha thêm các hiệu ứng như âm thanh, ánh sáng cộng với gương mặt biểu lộ rất khát tình thậm chí dâm dục. Tất cả những động tác đấy tạo hưng phấn về tinh thần rất mạnh cho nam giới khi quan hệ, đạt đến khoái cảm rất mhanh. Bằng chứng là các nam diễn viên đóng phim sex họ đóng nhiều phim cảm xúc rất chai, cộng thêm xung quanh là máy quay, đạo diễn... sự mất tập trung thường xuyên xảy ra nên họ rất khó đạt khoái cảm, nhưng trong phim thì khoảng 15-20 phút là họ đạt được, nhờ diễn viên nữ đấy !
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 398 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xin lỗi chị chủ top trước nhé nếu em noi không phải! Thường thì khi hưng phấn đạt tới đỉnh điểm sẽ tao ra sự phóng tinh, đằng này chị đã dùng hết cách HJ,BJ mà chồng vẫn hừng hực khí thế thì em nghĩ chắc anh xã nhà chị bị chứng bệnh gì nhỉ, em quên rồi.

Chị nên khuyên anh đi khám xem sao? Em trích bài này trên mạng, chị tham khảo nhé :

Chúng tôi hiểu phần nào sự băn khoăn của bạn trước hiện tượng lâu xuất tinh của mình. Chúng tôi cũng hiểu rằng vợ bạn đã cố gắng thật nhiều trong việc hỗ trợ bạn có được hưng phấn tình dục để có sự xuất tinh sớm hơn. Tuy nhiên, chúng tôi lại chưa rõ bạn năm nay bao nhiêu tuổi, tình trạng lâu xuất tinh của bạn diễn ra được bao lâu rồi? Điều đó xuất hiện với tỉ lệ như thế nào trong cuộc sống tình dục của hai bạn? Hiện tại, bạn có đang dùng thuốc hay đang điều trị một căn bệnh nào đó không? Vợ bạn có cảm xúc mệt mỏi trong những lần cố gắng kích thích để bạn xuất tinh nhưng không được? Trong những lần sự cố gắng của vợ bạn có kết quả không? Bạn cảm thấy như thế nào? Bạn có sự xuất tinh mặc dù có lâu hơn thời gian bạn mong đợi thì cảm giác của bạn thế nào? Còn cảm giác của vợ bạn thì sao? Bạn nghĩ rằng sự lo lắng và tự ti vào bản thân về việc khó xuất tinh có thể là những tác động tâm lý góp phần tăng sự ức chế trong những lần quan hệ tình dục của vợ chồng bạn hay không? Và điều đó cũng có thể là nguyên nhân làm tăng số lần cũng như thời gian có thể xuất tinh của bạn hay không? Chúng tôi đặt ra những điều như trên để bạn có thể tìm hiểu rõ hơn về hiện tượng chậm xuất tinh của mình. Như bạn cũng biết hoạt động tình dục và những khoái cảm tình dục chịu ảnh hưởng của nhiều yếu tố khác nhau, nhưng có một thành phần không thể thiếu trong quá trình xử lý những thông tin nhận được là Não bộ. Những kích thích trực tiếp lên thân dương vật, quy đầu hoặc các kích thích tâm lý sẽ được dẫn truyền lên trung tâm gây cương ở não bộ. Từ não bộ có những xung động thần kinh truyền xuống tuỷ sống, từ đây sẽ có những xung động thần kinh giao cảm điều khiển tình trạng cương dương vật và xuất tinh. Theo đó, nếu có nguyên nhân tâm lý thì sự động viên và phối hợp tạo những kích thích về cơ thể như vợ bạn đã làm ở những điểm bạn thích, hay thực hiện những hành động, kiểu và hình thức quan hệ tình dục mà bạn mong đợi cũng là một giải pháp giúp cho bạn có thể nhanh xuất tinh hơn. Nhưng, việc chậm xuất tinh có thể còn do nhiều nguyên nhân khác nhau: do tác động của một số loại thuốc, do bệnh lý cơ thể… nên sau sự nỗ lực cải thiện nguyên nhân tâm lý từ hai bạn việc đến khám tại chỗ bác sĩ chuyên về tình dục học là cần thiết, bạn ạ. Tại thành phố Hồ Chí Minh bạn có thể đến khám ở khoa Nam học bệnh việc Bình Dân bạn nhé! Chúc vợ chồng bạn sớm cải thiện được đời sống tình dục của mình
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 733 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Ặc.. 2 tiếng á??? Dã man nhỉ. Mẹ nó kêu ca loạn xạ lên xem sao :Laughing::Laughing:
    qcMYp7

MỖI NGƯỜI CHA NÊN NHỚ RẰNG, MỘT NGÀY NÀO ĐÓ ĐỨA TRẺ SẼ LÀM THEO HÀNH ĐỘNG CỦA HỌ THAY VÌ NHỮNG LỜI KHUYÊN
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hic, 2h cơ ah, số điện thoại xã chị thế nào để em bảo xã em điện học hỏi kinh nghiệm tí nhỉ :Laughing::Laughing::Laughing:
    Chị cứ giã ngày 3l sữa đậu lành và 3 mớ dau răm thì thời gian rút xuống còn 2ph, lúc đấy thì đừng :Crying::Crying::Crying: nhé!\
    Chúc mừng chị có xã sức khỏe vô địch!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 941 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

Khổ cái là ông xã nhà mình kiểu như công tắc điện thích ra luôn cũng được mà thích 2h cũng được nên mình không biết xã nhà mình như nào nữa:Sick:
    Không thích em là vợ
    Chỉ muốn yêu muốn nhớ
    Tìm nhau ở trong mơ

Ðừng là vợ là chồng
    Rồi nhìn nhau chán ngán
    Hãy cứ là tình nhân
    Để tình ta mênh mông.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 285 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

ahhh, nếu vậy thì chị gớp ý với anh ý đi, chứ nếu để ảnh cứ thích 2h thì "trời!!!!" chịu sao nổi. VC sống với nhau suốt đời mà.

ajej2giq11

»-(¯`v´¯)-» Không có gì cao thượng và đáng kính bằng lòng chung thủy »-(¯`v´¯)-»:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 120 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Chị có phóng đại không vậy, làm như trâu bò mà tới 2 giờ lận, thật không tin nỗi
    Tôi yêu trẻ con và thích tạo ra chúng
    YM : nguyenvu_7997@yahoo.com
    Bao năm theo đuổi bằng ĐH, nhìn lại bàn tay thì tay trắng tay đen
    Mẹ nào muốn tâm sự addnick trò chuyện( độc thân vui tính hố hố) .
    • 2,869 Bài viết

• 5,281 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhim_Lun Xem bài viết
    ahhh, nếu vậy thì chị gớp ý với anh ý đi, chứ nếu để ảnh cứ thích 2h thì "trời!!!!" chịu sao nổi. VC sống với nhau suốt đời mà.
    2giờ so với cả đời thì ăn thua gì, mẹ cháu cố chịu đựng đi:Sad::Sad::Sad:

Các mẹ lạc đề dồi. Hình như mẹ Nằm kiu chỉ chịu được 45p thôi, đang cần nhờ ai giúp cho 1h15p còn lại thì phải:Laughing:.
    Bác nay tuy đã Dà dồi
    Dà dồi nhưng vẫn vui tươi

"Tất cả chỉ là thư giãn"
    • 95 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Sao chủ TOP không học nhac cụ dân tộc đi ( đàn, ca, sáo, nhị ) ý mà nếu pro thì đảm bảo chỉ XXX 10 phút là có người hết tiền :Laughing:
    • Z.4
      Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 530 Bài viết

• 1,190 Được cảm ơn

lâu không vào WTT, hết vía cái thớt này. :Laughing::Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 941 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeukevotinh Xem bài viết
    Chị có phóng đại không vậy, làm như trâu bò mà tới 2 giờ lận, thật không tin nỗi
    Mẹ nó ah việc tế nhị em đã nên đây tâm sự mong có hướng giải quyết cho em thôi, em phóng đại nên thì được cái gì
    Không thích em là vợ
    Chỉ muốn yêu muốn nhớ
    Tìm nhau ở trong mơ

Ðừng là vợ là chồng
    Rồi nhìn nhau chán ngán
    Hãy cứ là tình nhân
    Để tình ta mênh mông.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 112 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

chị cho e số đt xã chị với, e phải học a ấy mới được, chứ mỗi lần e chỉ được 1/4 xã chị thôi,
    "Không thể bế người yêu trên đôi tay của mình. Khi đôi tay ấy còn đang quàng cổ bố mẹ"
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 204 Bài viết

• 403 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    :Thinking::Thinking: Vẫn nhiều người lầm tưởng thế là hay nhỉ?

Đây chính là một chứng bệnh, cần đi bác sỹ để có tư vấn đúng, nếu cần thì phải dùng thuốc. Chồng bạn thử đi khám Nam khoa xem sao.
    mecubi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 941 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuBi Xem bài viết
    :Thinking::Thinking: Vẫn nhiều người lầm tưởng thế là hay nhỉ?

Đây chính là một chứng bệnh, cần đi bác sỹ để có tư vấn đúng, nếu cần thì phải dùng thuốc. Chồng bạn thử đi khám Nam khoa xem sao.
    Mẹ nó ah em đã trình bày ở trên là xã nhà em với cái vụ xxxx lâu hay nhanh ông ý đều làm chủ được thích 5 phút cũng được mà thích 2h cũng được, khổ nỗi xã nhà em xxx toàn 2h trở nên có lần khô hết cả rồi mà ông ý vẫn cứ đòi xxxx nữa :mad:
    Không thích em là vợ
    Chỉ muốn yêu muốn nhớ
    Tìm nhau ở trong mơ

Ðừng là vợ là chồng
    Rồi nhìn nhau chán ngán
    Hãy cứ là tình nhân
    Để tình ta mênh mông.
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2