TIN TÀI TRỢ.

Chuyện cái bao cao su

• 0 Lượt chia sẻ
  • 933 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khi em viết những tâm sự này cũng là lúc em đang rất bình tĩnh. Chuyện là dịp nghỉ lễ em và con gái về quê ngoại chơi, chồng em bận đi làm nên không về cùng hai mẹ con được. Bé nhà e bị ho cho đi khám và bác sỹ yêu cầu phải nhập viện do bị viêm phế quản, may lạn có ông bà ngoại giúp đỡ trong thời gian mẹ con em ở viện. Sau 1 tuần cháu được xuất viện và mẹ con em trở lại hà nội. Hôm sau trong lúc dọn nhà em tình cờ phát hiện vỏ bao cao su trong thùng rác, em cố lật tìm chiếc bao xem nằm ở đâu, vì sợ nhỡ những lần trước vất sót lại đổ tiếng oan cho chồng, cuối cùng e cũng tìm thất chiếc bao được gói trong giấy vệ sinh. Em có nhắn tin cho chồng hỏi " Lạ thật đấy, sao trong túi rác e thấy những 2 cái bao cao su nhỉ, trong khi em với anh mới chỉ dùng 1 cái hôm qua" rồi chồng em nhắn lại " Chiu chac e dan phi cong nao ve nha roi" khó chịu trước thái độ đó em bảo là việc ai làm người đó biết. Không hiểu sao em lại không nổi xung lên mà có thái độ rất bình thản. Em chỉ ko hiểu nổi là chồng em lại đối xử với em như thế lại còn có giọng điệu nhắn tin cho e như thế kia. Tình cảm của vc trước giờ vẫn bt không hề có xích mích gì, chỉ vì đợt này con hay ốm và chồng em bận nhiều cv nên 2 vc cũng ko quan hệ 1 vài tuần. Mn cho e lời khuyên em nên xử lý như thế nào ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 23 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Eo. Thế là chồng bạn ngang nhiên dẫn gái về nhà ăn nằm luôn cơ à? Công nhận ông này cũng ác ghê, thà dẫn đi nhà nghỉ còn đỡ tức! Đối với loại đàn ông mồm mép này thì bạn phải có bằng chứng, phải bắt tận tay day tận trán thì nó mới cứng họng hết cãi được! Bạn nhắn tin hỏi chồng là làm nó cảnh giác rồi, lần sau khó bắt lắm đấy nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của meheocon90
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 30 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình nghe kể 1 chuyện: gia đình này vợ về quê 1 thời gian, chồng trước khi lấy vợ cũng thỉnh thoảng chơi bời gái gú. Sau vợ lên, phát hiện có 1 số bao cao su trên nóc tủ, hỏi chồng, chồng bảo do đi công tác phải nhờ thằng em đến trông nhà, nó dẫn gái về đấy mà. Đến cơ quan, có ai biết gì đâu thế mà hắn ta lại tự kể chuyện này, nói vợ hiểu lầm do thằng e. Khổ thân cậu trai kia k dám nói j, chỉ cười trừ bảo anh cứ nói linh tinh. Sau này hỏi ra mới biết: thằng cu e chịu tiếng oan để cho gia đình anh bạn yên lành!!!! Vậy nên chớ có tin đàn ông nhé. Bóc bánh trả tiền 100% rồi nhưng nếu k có bằng chứng hoặc bằng chứng k rõ ràng thì cũng cãi cố cãi chết đấy. Sẵn sàng đổ tiếng oan cho người khác để cứu mình ngay.