“Chuyện ấy” không hòa hợp trong cuộc sống vợ chồng thì mọi người giải quyết thế nào, xin tư vấn giúp!

• 2 Lượt chia sẻ
  • 6.68K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hai vợ chồng mình có đời sống tình dục khá lệch pha nhau, lúc mình cần thì cô ấy không muốn hoặc ngược lại, những động tác tư thế mình thích thì cô ấy không thích, thời điểm lên đỉnh cũng rất khác nhau, phần nhiều là cô ấy lên đỉnh trước sau đó là như khúc gỗ....
    Cũng trao đổi nhiều rồi, nhưng chả thay dổi được gì, theo các bạn thì mình nên làm thế nào? có nên có bạn gái bên ngoài không? tư vấn giúp mình với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 325 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

• 1,585 Bài viết

• 1,043 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lacquan36 Xem bài viết
    .... thời điểm lên đỉnh cũng rất khác nhau, phần nhiều là cô ấy lên đỉnh trước sau đó là như khúc gỗ....
    ....
    Thỉnh thoảng trên mạng lại gặp vài ông cụ NỔ như thế này. Buồn cười nẫu cả ruột!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 443 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lacquan36 Xem bài viết
    Hai vợ chồng mình có đời sống tình dục khá lệch pha nhau, lúc mình cần thì cô ấy không muốn hoặc ngược lại, những động tác tư thế mình thích thì cô ấy không thích, thời điểm lên đỉnh cũng rất khác nhau, phần nhiều là cô ấy lên đỉnh trước sau đó là như khúc gỗ....
    Cũng trao đổi nhiều rồi, nhưng chả thay dổi được gì, theo các bạn thì mình nên làm thế nào? có nên có bạn gái bên ngoài không? tư vấn giúp mình với.
    Lấy vợ khác hoặc bỏ hẳn xxx ... chả mấy mà Chính quả.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 90 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Mấy bác này hay nhể, ng ta hỏi hổng chia sẻ thì thui lại ném đá thế mai mốt ai dám sẻ chia nữa.
    Theo em thì thế này nhá. Bác cho vợ bác đi du lịch đi. Đi nơi nào thơ mộng lãng mạn tí. Thỉnh thoảng cho xem tí phim xxx (ấy chít, ko biết em nói thế có bị cho là tuyên truyền văn hóa phẩm xxx ko nhể :Sigh: ) Em nói thật, nhiều khi coi cái đó xong ko ít thì nhiều cũng bị "ảnh hưởng" đấy ạ.
    Nhưng cũng phải thừa nhận vấn đề này là tế nhị nên khi đem ra bàn bạc mổ xẻ hơi bị ngại. Tuy nhiên thực tế nhiều cặp VC vì chuyện này mà LH đó. Như vậy nó ko chỉ là "chuyện nhỏ". Với việc của VC bác thì em nghĩ ko có gì có thể tốt nhất bằng bác trao đổi bàn bạc trực tiếp vớ vợ bác để tìm tiếng nói chung. Một lần ko được, ba, năm lần ko đc thì chín, mười lần bao giờ được thì thôi. Mà bác nói vợ bác thế biết đâu vợ bác lại nghĩ ngược lại thì sao. Haizz, bác phải trao đổi trực tiếp thẳng thắn với vợ bác nhé.
    Còn việc bác đề xuất thì cái đó tuyệt đối ko được nha bác. Bác kiếm đc gái ở ngoài chỉ đáp ứng đước cái khoản xxx kia của bác nhưng bác sẽ mất rất nhiều đấy ạ. E nói thật đó. Tuyệt đối ko nha bác.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 204 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

Ông này show phô quá
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 941 Bài viết

• 679 Được cảm ơn

tốt nhất là bác đi đá phò cho lành
    • 248 Bài viết

• 200 Được cảm ơn

Bác rủ thêm một MAN nữa về làm "Chuyện 3 người" xem có thay đổi đc tình thế ko ?

Em xung phong đầu tiên đây.
    Nếu biết rằng yêu là đau khổ
    Thà dương gian đừng có chúng mình
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 453 Bài viết

• 412 Được cảm ơn

oài, nghe các bác nc ở đây xem chừng ai cũng là ngưòiư chồng mẫu mực với vợ nhỉ?bác chủ top chỉ có một cái ko nên đó là đã nói thẳng thắn suy nghĩ của mình, khối người ở đây chả cần hỏi câu đấy đâu.

theo em bác chủ thớt nên nói chuyện với vợ thay vì đi tìm gái, đừng ngại, cứ thẳng thắn trao đổi sẽ tìm đc ra tiếng nói chung thôi bác ạ, quan trọng bác phải thật nhẹ nhàng và dịu dàng với bác gái và phải kiên nhẫn
    • 75 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sukicuame Xem bài viết
    Tính chia sẻ mà đọc đến đoạn có nên tìm gái ở ngoài là chỉ muốn đạp cho mấy phát.
    Mình cũng như mẹ này. hehe.
    Không có chữ ký đâu đừng có nhìn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,321 Bài viết

• 816 Được cảm ơn

Chuyện này mà không giải quyết được thì cũng khổ thật, thôi thì khi vợ bác lên đỉnh rồi hoặc k cùng pha thì tốt nhất là QUAY TAY cho chắc ăn :Laughing:
    Cuộc sống rất cần sự nhẹ nhàng :Rose: và bạn hãy thể hiện điều đó trong gia đình thân yêu của mình
    • 1,585 Bài viết

• 1,043 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_namkiu Xem bài viết
    tốt nhất là bác đi đá phò cho lành
    Mình biết mẹ này cũng có chồng khỏe quá nên kêu zời đầy này. CHủ topic nên tham khảo kinh nghiệm của me_namkiu:mẹ này có phương thuốc hay kỹ thuật bí truyền nào đó có thể truyền cho vợ bạn giúp kiềm chế bạn ko quá hăng máu hoặc k "xuống" được.
    • 279 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

2vc cùng cố lên đi
    đi ra ngoài tìm gái a đc xxx nhưng mất nhiều thứ lắm đấy
    • 184 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Chắc mình cổ hủ quá rồi hay sao ấy. Chứ mình thì sống chết cũng cho rằng đã là vợ chồng thì đừng có nghĩ đến chuyện trai gái lèm bèm ở ngoài nữa. Hoặc là cùng nhau cải thiện tình hình, ví dụ như bác gái lên trước thì cố chiều bác trai thêm tí hoặc bác trai lên trước thì cố chiều bác gái thêm tí, như nhà em cũng thế, nếu bác nào muốn mà bác kia không có hứng thì cho xem phim xxx hoặc làm 1 vài màn dạo đầu kích thích... Cảm thấy không được thì li hôn. Chứ đừng tính chuyện chim chuột bên ngoài. Đến khi có con thì bất hạnh cho đứa trẻ lắm. Trẻ con cực kỳ bị ảnh hưởng tâm lý từ chuyện bố hoặc mẹ ngoại tình.
    ÔI ĐÀN ÔNG
    • 290 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

chuyện bt mà bác, các gia đình thì 10 nhà hết 9 lệch pha về tình dục, nhà thì hoặc chồng nhiều hơn, nhà thì vợ nhiều hơn, nhà thì ng này " ra " sớm, người kia " ra " muộn ...
    • 85 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Theo em thì đến khi đi ngủ, bác cứ mặc quần Jean, om cho khoảng 1 tuần xem thằng nào máu hơn.
    • 85 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Để giải quyết tạm thời trong 1,2 tuần, bác bố trí vào nhà vệ sinh quật vào tường cho đỡ "Bức hạ phá thượng" :d
    • 1,311 Bài viết

• 2,362 Được cảm ơn

làm đàn bà khổ nhỉ, ko thỏa mãn dc chồng thế là thằng chồng nó quay ngoắt đi đá phò, ko may lại còn bị vạ lây lậu . giang mai, hiv !
    1. Kẻ thù lớn nhất của đời người là chính mình
    2. Ngu dốt lớn nhất của đời người là dối trá
    3. Thất bại lớn nhất của đời người là tự đại
    4. Bi ai lớn nhất của đời người là ganh tỵ
    5. Sai lầm lớn nhất của đời người là đánh mất mình
    • 127 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

chia sẻ vs bác. Hic, số e may mắn hay sao mà vớ đc ông khỏe bằng mình bác ạ. Tâm sự các chuyện khác thì e còn có cái nói xấu chồng. Lúc đầu nhà e cũng lệch pha giống nhà bác đấy. E thì thích nhẹ nhàng, yêu thì hùng hục....đau lắm đâm ra e sợ. Sau đó trao đổi vs nhau, e thích thế này, a thích thế kia. RỒi dần dần nhà e pro lắm e giờ chỉ thích mạnh ko thích nhẹ nhàng nữa rồi, hihii
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 361 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi papa.1973 Xem bài viết
    Thỉnh thoảng trên mạng lại gặp vài ông cụ NỔ như thế này. Buồn cười nẫu cả ruột!
    Hehe đồng ý với bác là ông lập thread này có thể có năng lực thật nhưng cũng nổ hơi to giữa thanh thiên bạch nhật . Cẩn thận giữ sức ko đến lúc 40 tuổi chân lại toàn đi xoắn quẩy mệt lắm chủ thread ạ.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2