TIN TÀI TRỢ.

Chồng xuất tinh sớm - Gia đình lục đục

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.81K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tâm sự với các mẹ. Thực sự e đang rất tuyệt vọng rồi !
    Chúng e cưới nhau được 5 năm ! H 2 vợ chồng cũng có 1 cháu rồi ! E và anh ý trước kia không quan hệ trước hôn nhân. Và em cũng là tình đầu của anh ý ! nên trước đó anh cũng nói là anh chưa quan hệ !
    Nhưng khi 2 vợ chồng lấy nhau về. Anh ý quan hệ chưa lần nào trên 1p cả ! Thế là lúc đó 2 vợ chồng biết anh ý bị xts
    Suốt 5 năm . em và anh ý chạy chữa khắp các bệnh viện. Hết mấy chục triệu rồi mà chẳng thể nào khỏi được !
    Thự sự cuộc sống bây giờ 2 vợ chồng cũng vì đó mà lục đục. Dạo này a ý rất hay cáu gắt với em. Và cũng ngại quan hệ nữa ! còn cảm xúc của em thì chị em biết rồi ! Thực sự e cũng chẳng biết làm thế nào nữa!
    2 vợ chồng cùng cố gắng ! Nhưng bây giờ em chẳng còn biết là đi khám ở nơi đâu hay dùng cách gì có thể được nữa ! Anh chị có cách gì không ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

khổ thật mình cũng xuất tinh sớm 5 năm nay mà không biết làm sao
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bác đi khám ở đâu chưa
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình đi khám với chừa khắp nơi tồn gần chục triệu r mà chẳng ăn thua
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

haizzz. chồng e cũng vậy. e tâm sự trên đây mấy lần rồi. hi vọng có bác nào giúp chứ elucj đục lắm ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,289 Bài viết

• 12,397 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    thì có thể dùng công cụ mà.
    còn chạy chữa thì xts có rất nhiều nguyên nhân, trong đó tâm lý ảnh hưởng rất lớn. Càng áp lực, càng cảm thấy sự việc nghiêm trọng thì tình hình càng xấu đi. Nhiều người với vợ thì không làm ăn được gì nhưng đi bóc bánh trả tiền lại ổn, là do tâm lý.
    tinywomans.wordpress.com - Góc nhỏ giành cho những người phụ nữ muốn hạnh phúc
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chia sẻ với tình hình của bạn. Bệnh ysl chữa được mà.
    • 2,179 Bài viết

• 1,075 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    E ơi câu chuyện này và chuyện e đang kể ko khớp nhau. Hay mắt a toét nhèm?
    E biết ai chữa khỏi bệnh XTS mách giúp, cả thế giới đang tìm một người bác sỹ siêu như vậy mà chưa thấy.
    Nếu thực sự ck e bị bệnh đó thì e nói a ta luyện bài tập kegel may ra giúp cải thiện tình hình.
    Còn e có lẽ ra ngoài say nắng để biết trải nghiệm thăng hoa.
    A ko thích người câu view, bịa chuyện làm mất thời gian người khác.
    Có lẽ e làm cho WTT nên chuyện này cũng khó trách.

"-----> Người gửi: thuha.93321, 19/08/2019 09:17 PM Thực sự là vợ chồng em sắp tan vỡ vì chồng em bị xuất tinh sớm.Chúng e quen nhau từ năm nhất đại học. Kho khăn lắm mới đến được với nhau. Vì sinh viên lúc đó 2 đưa làm gì có tiền. Mà sống cũng không sung sướng gì. nhưng tuy nhiên vì nhay mà cố gắng. Đến năm cuối đại học thì bọn e mới bắt đầu quan hệ. Lúc đó, lần đầu tiên anh bị xuất sớm chưa được 1 phút a đã xong rồi . và gục luôn. không có hiệp 2. lúc đó không nghĩ gì chỉ nghĩ là a mệt. Nhưng rồi các lần sau thì cũng vậy Crying((((((( Thực sự em rất khó chịu . nhưng anh thì hiểu em. biết em khó chịu nên dù mệt thế nào cũng cố làm hiệp nữa đẻ em được thỏa mãn. nhưng mà thấy a mệt mình cũng thương . nên nhiều lần dù chưa được nhưng em cũng ngậm ngùi bảo thôi . Rồi dục anh đi khám. Thì đầu tiên anh cũng ngại không đi. Nhưng thực sự a rất thương em. nen anh ý quyết định đi khám tại bệnh viên Việt Đức. Nhưng mà nhiều lần e vẫn không thấy tiến triển gì mấy. Và thấy anh ý cũng rất buồn. Nhưng e cũng san sẻ với anh ý.
    Thực ra em thấy a ấy rất thương em. Và cũng có chí hướng làm ăn. Nên em cũng rất . lúc đo mặc dù khó chịu nhưng vẫn tin là một ngày anh có thể khỏi. Nên là 2 đứa thương nhau. chúng e mới quyết định lấy nhau sau 1 năm ra trường.
    đến nay 2 đứa về nhà ở với nhau cũng được 2 năm rồi.
    Nhưng sự thật sau 2 năm vừa qua. 2 đưa chung sông, thì các mẹ cũng biết rồi, gần nhau, thì tần suất nhiều hơn. Mà lần nào chồng em thì cũng xuất tinh sớm không được nữa. Mà e thì nhu cầu thì cao. Nhưng vì anh ý cũng cố gắng. mặc dù thực sự là rất khó chịu . Em hiện tại đang kinđaanh mỹ phẩm. nên công việc cũng nhiều. Bảo là nhiều việc thì giảm ham muốn cũng không phải. vì nhiều lúc 2 đứa gần nhau, mà nhất là sau khi quan hệ không được thỏa mãn, rất khó chịu. Nhưng mà trong suốt 2 năm qua. 2 vợ chồng đã tìm đủ mọi phương pháp nhưng cũng chẳng đỡ hơn. Mặc dù đi đến hết các bệnh viện lớn rồi ! Crying(Thế là càng ngày e thấy em càng hay cáu , mà anh ý thì ngày càng tự ti, và không hiểu sao nhiều lúc anh ý hay cáu với em. nên gần 1 năm trở lại đây, 2 vợ chồng cãi nhau cực nhiều! Thực ra e nghĩ là do sinh lý của 2 người ! Crying((
    Em thì thương anh, bỏ a thì không lỡ, nhưng mà sự thật là em chẳng được thỏa mãn , em cũng chẳng biết làm cách nào nữa. ! Hôm nay em lên đây mong các mẹ giúp em Crying(
    E thực sự rất mệt mỏi rồi"----

What should I do next?
    • 301 Bài viết

• 178 Được cảm ơn

Yếu vậy thì đúng là hụt hẫng. Bạn nên tâm sự động viên chồng, có thể dùng tay hoặc oral sex trong lúc yêu
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn thử lên xem youtube HOÀNG LÃNG AKT xem . ở đó ông ấy dạy nhiều cái cải thiện xts đó
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 38 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dùng sextoy là đc chứ j, ko thì xem có a nào sạch sẽ giải quyết