TIN TÀI TRỢ.

Chồng và cô em dâu vẫn làm tôi đau.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 895 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mới lần đầu chạm vào webtretho nên
    Mình là đọc giả trung thành của Webtretho đoc những tâm sự của các mẹ học hỏi được nhiều kinh nghiệm,bạo gan chia sẽ chuyện của mình

Tôi cứ ngỡ mình có một gia đình hành phúc .OX mình là một ông chồng cụt tính nhưng rất thương vợ thương con, tuy anh không chăm chúc cho mình nhiều nhưng với con anh chăm chúc rất tận tình và chu đáo.Anh rất quí gia đình tôi (anh vốn ở nhà ba me mình cho và làm cùng gia đinh bên vợ ) mọi chuyện gì gia đình ba me tôi cần anh đều chạy qua làm giúp không nề hà.
    Mình rất vui và hạnh phúc ,Nhưng có một chuyện làm tôi phân vân mãii

Anh đối tốt với mọi người trong gia dình tôi luôn cả cô em dâu mới cưới (Tôi thấy có gì là lạ trong 2 anh em này nhưng khó nói ra quá)
    Anh hay tâm sự với cô em đâu ,giúp những gì cô ấy cần .Linh cảm của người vợ cho tôi biêts có chuyện không lành nên tôi âm thầm theo dõi , tôi không bắt gặp gì ngoài những việc hơn bình thường mà tôi thấy
    Tôi không cam tâm nhưng không biết phảii làm sao

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Và sự thật đã hiên ra trươc mắt tôi , chồng tôi đó em dâu tôi đó , tôi ngẹn không nói được lới nào .Giờ nghhĩ lại sao lúc đó mình không cho con em dâu lăng loàng kia vài cái bạc tay ,sao tôi không làm lớn chuyện lên cho mọi người biết , sao không chia sẽ cùng anh chị em nhà chồng biết mà chỉ có mình chịu khổ

Vì con , vì chồng,vì em trai, vì cha mẹ sợ mọi người xấu hổ tôi đành ôm khổ một mình . Nhưng tôi không thể nào xem như không có chuyện gì được .
    • 36 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Chị đã chọn cách đó rồi thì giờ còn kêu ca gì nữa.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của meheocon2911
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,008 Bài viết

• 4,491 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    C có làm ầm ĩ và nhờ gia đình can thiệp may ra còn đc, chứ ngồi đó gặm nhắm đau khổ thì đc gì, 2chúng nó bắt đc điểm yếu của chị là sợ họ hàng gia đình mang tiếng nên cứ lấn tới đó chứ, thử sự việc bể ra xem thằng nào con nào mới là đứa phải đeo mo ra đường !
    If you don't design your own life plan, chances are you'll fall into someone else's plan. And guess what they have planned for you? Not much. (Jim Rohn)