Chồng tự sướng.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 859 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị, các bạn cho mình xin lời khuyên với, vợ chồng mình cưới nhau được 7 năm rồi, chuyện sex nhà mình thì diễn ra bình thường nhưng dạo gần đây mình phát hiện chồng mình thinh thoảng đọc và xem phim sex rồi tự sướng. Khi phát hiện ra mình cảm thấy sốc lắm, rất muốn nói chuyện rõ ràng với chồng nhưng vấn đề tế nhị quá nên mình chưa biết nên nói như thế nào. Các chị các bạn cho mình xin lời khuyên là có nên nói thẳng với chồng không?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 59 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Chuyện đó bình thường mà bạn. Tự giải quyết nhu cầu là một cách yêu vợ của cánh đàn ông chúng mình đó. Hơn là việc giải quyết ở bên ngoài.
    Nhưng bạn xem có thể tăng cường tần suất quan hệ với chồng, để giảm bớt tần suất làm việc đó của chồng hay không.
    Chứ cấm đoán là hỏng đấy
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 75 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Chồng bạn :" tự sướng " là còn yêu bạn đó, hơn là anh ấy ra ngoài tìm của lạ. Bạn nên tâm sự với chồng đi, vợ chồng có chuyện gị mà ngại nữa hỏi xem anh ấy không hài lòng chuyện gì hay nhu cầu không được thỏa mãn. Nhưng nhớ tế nhị nhé, đừng để chồng tự ái lại xôi hỏng bỏng không.
    Nói vui chứ phần lớn đàn ông mất trinh bởi bàn tay phải của mình, giờ sau thời gian xa cách thì anh ấy lại tìm về với người tình đầu tiên
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 18 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Vợ chồng mình hay chia sẻ với nhau về kiến thức giới tính và nhu cầu sinh lý của bản thân mình.
    Nên mình thấy vấn đề này là bình thường mà bạn.
    Chồng mình mỗi khi không thể gần gũi mình thì sẽ nhịn khi cảm thấy không thoải mái dc nữa thì sẽ dùng tay.
    còn trường hợp của bạn nếu là mình thì mình sẽ chủ động gần gũi chồng, sau khi xxx thì sẽ hỏi coi chàng có thích không? thoải mái hông ? rồi sẽ đề cập nhẹ nhàng vấn dề chồng tự xử là do vợ ko làm chồng thoải mái hả? cứ nhẹ nhàng từ từ bạn à. đừng gây gắt chồng bạn sẽ thấy như bị dò xét, nếu chồng bạn bị mặc cảm thì sẽ dễ tự ái và nỏi giận. chúc bạn thành công.