TIN TÀI TRỢ.

Chồng toàn vào các trang web đen!!!

• 1 Lượt chia sẻ
  • 3.26K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào các mẹ, em thấy chán quá khi rất hay bắt gặp chồng vào các trang web đen, em tỏ thái độ bất bình thì chồng em bảo " Có gì đâu, chỉ giống như thỉnh thoảng xem phim sex thôi mà ". Trong lòng em cảm thấy không tôn trọng chồng lắm, em phải làm sao đây? các mẹ cho em lời khuyên?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 243 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

mình cũng thấy chuyện này là bình thường
    Hồi học cao đẳng tình cờ biết mấy bạn nam trong lớp rủ nhau xem web đen
    Lúc đó mắt tròn mắt dẹt thì đc mấy bạn ý nói là con trai 100% đều xem
    • 3,373 Bài viết

• 2,067 Được cảm ơn

Ông nào chả thế!
    Kỷ niệm ngày bốn con ba ba: 20/6/'11, Bài gửi 3,333
    * Ngày hôm nay, tôi sẽ tự lắng lòng mình. Tôi sẽ học cách kiểm soát những cảm xúc và suy nghĩ của mình.
    * Ngày hôm nay, tôi sẽ học cách tha thứ những gì người khác đã gây ra cho tôi, bởi tôi tin vào sự công bằng của cuộc sống.
    * Ngày hôm nay, tôi sẽ bỏ lại phía sau mọi lo âu, cay đắng và thất bại, khởi đầu một ngày mới với một trái tim yêu thương.
    * Ngày hôm nay, tôi sẽ sống hạnh phúc. Tôi sẽ yêu thương và tin tưởng những người tôi yêu quý, và những người thương yêu tôi.
    * Và hôm nay, ngay bây giờ, tôi cảm nhận được hạnh phúc và sức sống mới để bắt đầu một ngày mới thật có ích - bất kể ngày hôm qua như thế nào.
    • 853 Bài viết

• 1,018 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu mấy ông không xem thì mấy trang web đen này đóng cửa lâu rồi chứ đâu có nở rộ như nấm thế :Laughing:. Không có gì phải buồn hết em à, nhiều anh còn xem để tăng thêm hưng phấn nữa.Trong cuộc sống VC cũng cần phải đa dạng đừng có cứng ngắc quá không hay.
    • Đã bị khóa
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,575 Bài viết

• 10,265 Được cảm ơn

web đen là web gì các bác? em thấy web nào chả giống web nào, em tưởng trên đời này chỉ có 2 loại web, web có mặc quần áo và web không mặc quần áo thôi chứ lại có cả web da đen và web da trắng à? :Thinking:
    • 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ko có gì đâu bác....học hỏi thêm kinh nghiệm và thêm phần thú vị cuộc sống VC thui mà....
    • 1,281 Bài viết

• 2,965 Được cảm ơn

Vào web sex mới tăng hưng phấn, vậy nhìn vợ thì không đủ hưng phấn sao các mẹ? Buồn nhỉ! Mà em thấy web đen thường đi kèm thông tin, giá cả các loại "rau" đấy. Chủ top nên xem chồng có account trong mấy trang web đó không vì đã làm thành viên thì việc "chia sẻ" là điều gần như chắc chắn, hix.
    Trăng tàn, nguyệt tận, chưa từng tuyệt vọng đâu em
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,201 Bài viết

• 5,821 Được cảm ơn

Hị hị lâu lâu mình cũng mò vào đó search kinh nghiệm nhưng mình vẫn là người tốt và chung thủy :Smiling:
    Hãy chịu đựng chứ đừng kêu than những gì không thể thay đổi được
    • 192 Bài viết

• 547 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nghĩ hãy cứ coi đó là chuyện bt đi, giống như chúng mình khi đi làm cần cập nhật kiến thức để làm việc hiệu quả hơn ý mà. Chồng chị xem nhiều, kihám phá ra nhiều cái hay để phục vụ vợ thì sao, chỉ sợ không ap dụng với vợ mà lại làm với người không phải là vợ mà thui :Thinking:
    • 1,281 Bài viết

• 2,965 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, xem các tư thế, kỹ thuật này nọ thì đúng là khám phá, học hỏi và nên khuyến khích. Còn xem "hàng", xem "rau" thì học hỏi cái gì và áp dụng cái gì hả mẹ nó?
    Trăng tàn, nguyệt tận, chưa từng tuyệt vọng đâu em
    • 231 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Một cách xả stress chẳng hại ai cả, lol.

Các chị em mà nghĩ vào đó học hỏi kinh nghiệm.... là lầm to, chẳng có kinh nghiệm gì sất, phần lớn là chỉ để giải trí thôi à. Cũng như xem phim, xem kịch, xem TV thôi, chẳng khác gì. Trừ những đồng chí vào tìm hàng họ thì không kể, còn lại mình nghĩ cũng vô hại thôi. Cứ thoải con gà mái đi, cho đời nó nhẹ nhàng
    I don't care how good you are, I am better
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 664 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Bình thường mà mẹ nó, hồi đầu mình còn thấy buồn nôn khi nhìn vào những trang web đó, giờ thì cả 2vc cùng xem rồi, bạn thấy chồng xem thì cứ bảo: cho em xem với! Đừng cấm chồng làm gì.
    • 1,546 Bài viết

• 6,110 Được cảm ơn

Làm gì có ông nào chưa vào web đen nhỉ ? Chuyện bình thường mà. Chủ top yên tâm xem cùng chồng nhé :Smiling:
    Chỉ sợ một thời gian sau mẹ này lại có topic "Chồng em không chịu vào web đen, em buồn quá !" :Laughing:
    • 51 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

hixhix nghe các chị trên này nói xem cùng chồng. Em đua đòi học theo xem fim cùng chồng. em xem xong thấy nặng đầu quá các chị ạh. Từ đó em bó tay :Sick:
    • 1,321 Bài viết

• 816 Được cảm ơn

Cứ đọc các CM trong này thì thấy chị em xem web đen cũng chả kém đàn ông đâu
    Cuộc sống rất cần sự nhẹ nhàng :Rose: và bạn hãy thể hiện điều đó trong gia đình thân yêu của mình
    • 637 Bài viết

• 923 Được cảm ơn

http://www.xaluan.com/modules.php?na...cle&sid=197861

Các nhà khoa học thuộc trường đại học Montreal (Canada) đã thực hiện một cuộc khảo sát về tỷ lệ nam giới chưa từng xem phim tươi mát, nhưng họ không tìm thấy ai cả.:Laughing:

À quên, em là nữ nhưng thỉnh thoảng cũng vào xem web đen, có sao đâu nhỉ :Laughing: (Em chưa có chồng, đã từng yêu 1 lần, giờ 21 tuổi, đang độc thân ạ :Laughing