TIN TÀI TRỢ.

Chồng ơi! Anh đừng ham chơi, quan tâm vợ nhiều hơn nhé!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.29K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lúc yêu nhau, anh cũng nói anh đam mê bida, không thể bỏ được, em cũng không quan tâm gì mấy chuyện đó, cứ nghĩ a thích thì chơi, trò chơi lành mạnh mà. Nhưng khi cưới nhau về, cũng vì bida mà vợ chồng mặc lớn, mặc nhỏ với nhau liên miên. Lúc thì em nhỏ nhẹ thủ thỉ, giờ thì xem bực quá không thèm nói tới, muốn làm gì làm. Nhiều lúc e nghĩ hay mình li dị cho xong, khỏi ai phiền hà, quấy rối nhau chi. Giờ em đang bụng mang dạ chửa mà anh cũng chẳng có chút gì hạn chế chơi bida mà ngược lại. Anh chơi 1 ngày trung bình 7,8 tiếng. Tới nửa khuya mới về. Các mẹ ơi, có ai cũng trong tình cảnh này với em không. Cho e vài lời khuyên với. Em cảm thấy bế tắt lắm. Đã nhiều lần em muốn đi ra khỏi nhà, đi thật xa a, để anh tự do muốn làm gì làm...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vợ đang mang thai nữa, ở nhà buồn hay nghĩ ngợi vậy mà nhiều lần nói với anh bớt chơi, ở nhà với vợ. Anh cũng ừ hử rồi cũng đi. Lâu lâu thấy vợ buồn tối chở vợ đi ăn, xong rồi chở đi dạo và điểm dừng cuối cùng là trong bida. Lúc đó mình tức lắm bảo là" a chở e về đi rồi a đi đâu thì đi" nhưng không. Cuối cùng mình ngồi chò hỏ có 1 mình, ghét wa không thèm nói chuyện với a luôn, làm mặt giận vậy mà bị anh giận lại mới ghê, anh bảo" làm mất mặt anh với bạn bè, muốn gì thì về nhà nói" lúc ngoài cổng bida mình đã nói rồi cơ mà" a chở e về rồi a đi đâu thì đi"... Mình bầu bì ngồi lâu vừa đau lưng hôm đó lại bị đau bụng nữa.. Bực mình
    Mình cũng quyết tâm sẽ k thèm a ta chở đi ăn nữa, nhưng vài bữa ngôi giận a lại hẹn đi ăn và điểm dừng chân vẫn là bida. Mà lần nào về cũng 11,12 h khuya và dường như lần nào cũng cãi nhau vì chuyện ấy
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ có ai gặp cảnh chồng ham chơi như vậy không, thật vô cùng chán nản, giờ này mình cũng đang ở nhà một mình buồn chán chết
    Vợ chồng trẻ mà có cảm giác chán chồng, không biết nguy cơ sắp tới sẽ ntn nữa. Mình thì tính chịu đựng k cao, mình sợ rồi mình sẽ buông xuôi tất cả và một ngày nào đó mình k chịu nổi và âm thầm ra đi thì khổ.
    Các mẹ cho lời khuyên với!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhiều lần mình cũng đã nói với ck tối ở nhà với e, 2 vợ chồng tâm sự nhau chứ e đêm nào cũng 1 mình buồn lắm. Ấy vậy mà ck cũng cười trừ. A đi chơi nhiều nên mình cũng đã nói ban ngày đi đâu cũng dc, đêm ở nhà với e, a thực hiện dc 2 ngày qua ngày thứ 3 thì coi như bình thường lại.
    Bmc đều biết a đi chơi nhưng chỉ có mẹ biết anh đi hăng đêm như vậy còn ba thì không. Mà mẹ cũng nói hoài mà a có nghe đâu, mẹ sợ ba lo nghĩ nhiều nên cũng k nói với ba là anh đi như vậy. Mình nhiều lúc bực tức muốn gọi điện nói với ba cho ba xử, nhưng nghĩ lại, như vậy anh chỉ sợ ba mẹ a, chứ a k có nể mình, sợ mình buồn gì đâu, đành vậy thôi k thèm gọi ai hết. K những a ham chơi bida mà còn thích đi du lịch chơi với bạn bè, mặc cho vợ ở nhà.