TIN TÀI TRỢ.

Chồng ngoại tình đòi li dị

• 0 Lượt chia sẻ
  • 625 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

( em đang cần tư vấn từ các mẹ có kinh nghiệm hoặc từ ai đó biết giúp em ạ )

Em lấy chồng cách đây 4 năm. trước khi cưới ck em đối sử rất tốt với em. sau khi cưới thì cũng rất hành phúc. sau đó e có bầu ( mới cưới dc tháng là em dính )...sau khi đến ngày đẻ ck em dở chứng. ngay khi em mới đẻ được vài tháng thì ck em chính thức bỏ me con em đi với tình nhân khác. mẹ ck của em cũng theo phe thằng ck em, em từ bà ta vs ko cho bà đó nhận cháu nữa.

đến bây giờ cũng dc 2 năm rưởi. trong thời gian đó ck em chỉ gửi tiền lo cho con có vài lần rồi biệt tăm. hôm nay em có thư triệu tập từ toàn án về việc thằng ck khốn nạn của em nó đòi li dị ( 2 năm trước nó nói li dị rồi mà em bên đạo ko đc kí đơn sẽ có tội lớn )

bây giờ em phải làm sao các mẹ tư vấn em với ạ. e cũng muốn đòi quyền lợi cho com em nữa. tội nó lắm từ lúc sinh ra đến giờ bệnh tật suốt. thank các mẹ vs các bạn nhiều ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nó đa vậy thì bỏ ngay va luoon đi chị ạ. theo luật thì.nó phải bỏ tiền ra mỗi tháng đễ chu cấp cho con bạn đến năm 18t.cơ.ma
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bgio tốt nhất là chị lên.nhà.thờ xưng tội r kể hoàn cảnh.nh. vậy.. Chúa linh thiêng thi se hieu chang Chua nao trách tội chị đâu. Ở.nh. vậy ng thiệt thòi là chị và con đấy
    • 143 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Ck như vậy thì bỏ gấp, ngay và luôn, con thì nó phải chịu trách nhiệm chung, có luật mà, nó không thực hiện thì nhờ bên thi hành án thôi, cố gắng lên