Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chồng ngang nhiên dẫn bồ về

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.15K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 19 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Em phải làm sao đây, anh ấy nói cô ấy mới là tình yêu đích thực của anh ấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 295 Bài viết

• 1,528 Được cảm ơn

tới nước đó thì cho 2 đứa nó về với nhau để nuôi dưỡng cái tình yêu đích thực ấy đi!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 871 Bài viết

• 1,048 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anh8em Xem bài viết
    Mời đầy đủ văn võ bá quan đến để xem và chứng giám cho tình yêu đích thực này....Ặc ặc.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 61 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

iem có kinh nghiệm vs cái thứ gọi là "tình yêu đích thức" ùi!!!
    vài tuần bít ngay ý mà chj!
    mà thằng chồng đã dư thía thì cho out luôn đi ah!càng sống càng khổ thôi ah!
    • 1,173 Bài viết

• 1,087 Được cảm ơn

không còn lằng nhằng j chị ạ: đóng gói chồng giả về nơi sản xuất nghĩ làm cho mệt với người chồng như thế chị.
    Cố lên chị iu
    ăn ui ăn ngon!! ước gì ăn nhiều nhiều mà ko béo nhỉrooling::Rose::Rose:
    • 7,089 Bài viết

• 11,140 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebesansan Xem bài viết
    tới nước đó thì cho 2 đứa nó về với nhau để nuôi dưỡng cái tình yêu đích thực ấy đi!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi HoàngGia Xem bài viết
    Mời đầy đủ văn võ bá quan đến để xem và chứng giám cho tình yêu đích thực này....Ặc ặc.
    :Applause:

thì tạo tự do cho họ đến với nhau chứ sao
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 224 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anh8em Xem bài viết
    Vậy từ đó giờ hắn ta ôm đích giả mà ngủ à................................................ đúng là 1 tên tồi tệ. Chia sẽ với bạn:RaisedEye
    Muốn có hạnh phúc với người đàn ông thì phải hiểu họ rất nhiều và yêu họ in ít cũng được
    • 781 Bài viết

• 1,161 Được cảm ơn

Chia sẻ với bạn vì mình cũng vừa nhận được thông báo của chồng là đã tìm được tình yêu đích thực của mình.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đã đến nước này rồi thì, đường ai nấy đi thôi em ạ, cho nhẹ nợ. hehehehe
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 224 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aimer_0502 Xem bài viết
    Chia sẻ với bạn vì mình cũng vừa nhận được thông báo của chồng là đã tìm được tình yêu đích thực của mình.
    Mình ko hiều nhữg anh chồng này đang nghĩ gì nữa khi đối xử với người đầu ấp tay gối với mình bao nhiều năm trời bằng những hành động đó. đã thế làm tới luôn, bỏ quách đi cho rồi
    Muốn có hạnh phúc với người đàn ông thì phải hiểu họ rất nhiều và yêu họ in ít cũng được
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 620 Bài viết

• 200 Được cảm ơn

kết hợp cho đôi trẻ đi bạn ơi !
    chẳng hiểu sao nick Adamkhang bị khóa ? Mình có buôn bán cái gì đâu nhỉ ? 0909 970 977 :Crying:
    • 148 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Yes, yes, mình đành phải thành toàn cho người ta thôi nhưng mà đau, đau lòng lắm....
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 98 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Một ngày kia mình đi làm về với con Lexus X430 thì mình cũng ngang nhiên bảo với vợ: "Đây mới là tình yêu đích thực của đời anh" =))
    • 122 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Fox8x Xem bài viết
    Một ngày kia mình đi làm về với con Lexus X430 thì mình cũng ngang nhiên bảo với vợ: "Đây mới là tình yêu đích thực của đời anh" =))
    Vậy vợ anh là tình yêu "đích gi" hả???:Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,041 Bài viết

• 3,425 Được cảm ơn

Tình yêu đích thị đó ạ!
    Dù sao cũng xin chia buồn với chị vì gặp phải ông chồng con nít. Nhưng cũng chia vui với chị là không gặp phải ông chồng cáo già, vừa thích vợ vừa thích bồ, ăn vụng lén lút!
    Cách tạo chữ ký

811f2990746cc068ceab7e18b74d0308_52139692.signature11
    SCx4W4sSCx4p7
    9Xhgp7
    --31/12/2011 : Em lên xe hoa
    --18/1/2012 : CKK,
    --16/2/2012 : thử que 2v
    -- Con yêu đòi ra sớm ở 35w2d: nặng 2,5kg lúc 3h20 phút sáng. Con và ba cùng sinh nhật 1 ngày. Happy birthday 2 ba con! Tình yêu lớn của mẹ. Hay ăn chóng lớn, mạnh khỏe, ngoan nha con yêu! :*
    • 237 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aimer_0502 Xem bài viết
    Sao người ta có thể có đến mấy lần nói Đâu là tình yêu đích thực. Mình cũng sắp lấy chồng, mà tính mình vụng về, trẻ con nên hay bị mắng lắm. Ko biết có lúc nào bị nghe câu Tình yêu đích thực không nữa!
    • 445 Bài viết

• 293 Được cảm ơn

Đang có ty đích thực với con khác vậy b giờ vợ trở nên là người thứ 3 hả?Sẽ chẳng còn gì để lưu luyến bởi vì người ta đâu còn chân thành.
    Dù đi đâu ai cũng nhớ về chung vui bên gia đình
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khi chồng mà đến mức độ ngang nhiên thế thì sống thêm với nhau càng khổ mình. Giải tán cho nhẹ cục nợ.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 160 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Khi chồng ngang nhiên dẫn bồ về nhà bạn ko cho con đó 1 trận, nhất là bét, còn nửa thân cũng chơi, cái loại gái đó ko ai bênh đâu. Sau đó thì cho chúng nó đến với nhau, đó là cách trả thù hay nhất. Đau, buồn rồi t/g cũng sẽ nguôi ngoai, tâm sự với bạn, đưa con đi chơi cho thanh thản và chứng kiến xem TY đích thực của chúng nó tồn tại đc bao lâu. Sao có những loại khốn nạn trơ trẽn thế.
    • 461 Bài viết

• 362 Được cảm ơn

Chủ top ơi, tiền trong nhà ai giữ, chị nhớ tẩu tán tài sản sớm sớm nhé, sau khi ko còn gì để giữ nữa thì kiếm cây búa đập chết *** thằng cái thằng chồng thối đấy đi khi nó dẫn bồ về nhà. Kiếm cái máy ảnh chụp cảnh âu yếm của 2 ng ấy, lấy số ảnh ấy kèm theo đơn tố cáo vi phạm chế độ 1 vợ 1 chồng để làm bằng chứng.

P/s: ko hiểu sao con nhỏ đó có can đảm dẫn xác đến nhà gặp vợ ngta, tương lai nếu xã mình mà dẫn đứa nào về mà nói nó là tình yêu đích thực trước mặt mình là mình tặng cho 2 đứa 10 lít nước mắm để tắm :Thinking:
    13/06/2011 - Thứ hai, ta bắt đầu LC :Thinking: (54kg)
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2