Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chồng em có trai gái k, các chị cho em lời khuyên với!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.77K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 243 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

Em đang mang thai được 6 tháng,những tháng đầu khi em mang thai chồng em rất thường xuyên quan hệ với em, từ tháng thứ 4 đến nay chồng em rất ít quan hệ, chỉ khoảng 1-2 lần/ 2 tuần. Mới tuần rồi em vô tình đọc được tin nhắn của chồng em và 1 gái bán hoa ngã giá,a nói giá cả k wan trọng chỉ cần vui vẻ là ok,em đã rất sốc vì tn này vì chưa bao giờ em tin chồng em trai gái. Em k làm ầm ỉ mà chỉ nhỏ nhẹ hỏi a tại sao lại như vậy, anh nói chỉ hỏi giùm cho người bạn thân, em cũng biết ng này nổi tiếng là trănghoa, a dặn em đừng để cho vợ a ta biết.em thấy a nói chuyện rất thật, k phải nói dối,vì chồng e nói dối rất dở. Em k biết có nên tin chồng em hay k, đến bây giờ a vẫn rất ít quan hệ với em, e có đặt thẳng vấn đề nói chuyện với a, a nói do a mệt mỏi với công việc( vc em mở cửa hàng tại nhà,từ 2h trưa đến 6h tối chồng em đi lấy hàng,e chỉ ở cửa hàng), a bảo e phải tin a vì a chưa làm j có lỗi với em,bao nhiêu lần bạn a rủ a đi tăng 2 nhưng a chỉ đi nhậu xong rồi về chứ k đi theo bạn và em cũng chắc chắn điều đó.Nhưng sau chuyện này và chuyện k màng chăn gối với vợ em vẫn lấn cấn trong đầu.từ khi cưới tới sau khi phát hiện chuyện này chồng em đối xử với em rất bình thường,chẳng có j là ngượng ngùng hay đề phòng cả!Mong các chị cho em biết em có nên tin chồng em k?
    Cuộc sống của gia đình mình bắt đầu từ ngày 06/07/2012, ngày SuRi yêu của ba mẹ chào đời!
    NB:3250gr-CD:50,1M-CN:4k2-CD:54cm, 2M-CN:5k5-CD:58cm
    9gt1MF49gt1p7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 243 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

Các chị góp ý giúp em với ,huhu!
    Cuộc sống của gia đình mình bắt đầu từ ngày 06/07/2012, ngày SuRi yêu của ba mẹ chào đời!
    9gt1MF49gt1p7
    • 279 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chả biết khuyên bạn sao.bạn có nghe câu " cá mè một lứa ko? "chồng bạn nếu La Ng đàNG hoàng Đa ko chơi với loại bạn như vậy
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 245 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

Thắc mắc là thằng kia nổi tiếng trăng hoa mà làm sao phải nhờ chồng em ngã giá hộ nhỉ???
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 846 Bài viết

• 1,073 Được cảm ơn

Nói thế mà bạn cũng tin thì đành chịu, có thằng nào chơi gái lại nhờ bạn mình ngã giá hộ không?
    [I]Câu chuyện của con nhện : Để yêu một người thì không cần cố gắng, chỉ cần có duyên phận , nhưng để tiếp tục yêu một người thì cần phải cố gắng thật nhiều.[/I]
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 591 Bài viết

• 283 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hhongminh Xem bài viết
    Thắc mắc là thằng kia nổi tiếng trăng hoa mà làm sao phải nhờ chồng em ngã giá hộ nhỉ???
    Chắc vợ nó bắt gặp tn nên cũng đang đổ tội cho anh này
    Mổi ngài iem chọn một Hềnh nhưn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 58 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình cũng đang mang thai 6 tháng như bạn,trong thời gian này thì người phụ nữ thường đa nghi và có nhiều suy nghĩ tiêu cực và tìm mọi cách để níu kéo chồng.Nhưng đôi chúng ta cố gắng tin lời nói dối đó là thật để cảm thấy đỡ đau đớn hơn.Nhưng mình cũng rút ra bài học là bất kì thằng đàn ông nào chơi bời bên ngoài đều nói dối rất giỏi,bọn họ lúc đấy cực kì thông minh để vẽ ra một câu chuyện để làm cho vợ tin và khi phát hiện ra thì nói là vì anh sợ mất vợ,sợ mất con.
    Mình nghĩ là để tìm thực hư chuyện này không khó.Quan trọng là bạn có muốn tiếp tục điều tra hay không thôi vì đây là thời gian bạn cần quan tâm đến sức khỏe của mình nhất,suy nghĩ áp lực sẽ ảnh hưởng đến sức khỏe của bạn và con.
    Mình đã từng rơi vào tinh trạng gần giống như bạn nhưng mới bắt đầu nên mình đã phát hiện ra và mình đã làm um lên và nói chuyện thẳng thắn xem chồng ntn.Thích lấy phò về làm vợ hay muốn sống ntn cũng được và mình cũng nói rõ quan điểm của mình.Đàn ông có bệnh thì phải chữa,nếu không sau này khi bạn đẻ mất một thời gian lúc đấy làm sao bạn còn sức để đi xem chồng mình có chung thủy vs mình được nữa không.
    Sống như vậy sẽ rất mệt mỏi.
    Chúc bạn có quyết định đúng đắn và sắp tới mẹ tròn con vuông.
    • 243 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

do bạn ox e bit từ hồi cấp 3, nhà trên Q.8 mà ở gần khu đó sợ vợ bắt gặp , với lại đi cv với sếp khu trên này nên nhờ xã nhà em hỏi thămi trên này, gần nhà e( Q.Tân Bình). VC em thuọc dạng hiến muộn do anh ấy,phải sát cánh và nổ lực 5 năm mới có đứa con này,em k thể nào tin lại ra thế này,em đã nói với a : nếu có thì hãy noi cho em bit vì dù a có sử dụng bcs nhưng k thể né khỏi bệnh lây wa đg tình dục,và khi bị viêm nhiễm thì đứa con trong bụng sẽ có khả năng bị mù rất cao, a nên nói thật để em còn đi BS cho kịp( A rất thương đứa bé nên e mang nó ra làm áp lưc cho a), A vẫn khăng khăng là k có.Giờ em chẳng biết có nên tin xã k nữa.Có nên tha thứ k các chị hay mình phải làm cho ra lẽ, mà e cung chẳng bit fai làm sao nưa. Phải làm sao hả các chị?E k buồn nhiều vì biết đag mag thai sẽ ảnh hưởng tới bé nên cố gắg k nghĩ nữa và đối xử bình thường với a, nhưng thấy sao kho wá các chị ạ!
    9gt1MF49gt1p7
    • 7 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chị chỉ biết khuyên em một điều, gia đình nào cũng có lúc sóng gió, cũng có lúc hiểu lầm, cũng có lúc phải bỏ qua cho nhau và chấp nhận nhau, không ai thương mình bằng mình, bây giờ đang mang thai không nên lo lắng, suy nghĩ buồn phiền nhiều không những ảnh hưởng không tốt tới em bé mà càng làm cho mình già đi, xấu đi. Chị có ống xếp rất chỉn chu, mẫu mực mà còn buông một câu "đàn ông trăm thằng không phải 99% mà là 100%... bên ngoài" chẳng biết có phải ko? tốt nhất là không nhìn thấy gì thì coi như không có gì cho nó thanh thản.
    • 281 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Bạn ơi, đừng bao giờ chờ đợi yêu thương từ người khác đem lại cho mình mà hãy tự thương lấy mình. Hầu hết đàn ông chỉ luẩn quẩn trong vòng vây của sự nói dối - xin lỗi - tái phạm thôi bạn ạ. Mắt không thấy, tim mình không đau, càng tìm hiểu --> biết nhiều ---> đau nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 58 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình rất quan tâm và muốn chia sẻ với bạn chuyện này.Mỗi người một suy nghĩ,theo mình vc bạn khó khăn để có đứa con như vậy thì càng gây áp lực cho chồng bạn,chẳng may chồng bạn có làm việc đó thì khi bạn mang đứa con ra càng gây áp lực cho chồng mà ko giải quyết được vấn đề đâu bạn ạ.Trong lòng bạn vẫn suy nghĩ.Nếu thực sự muốn mọi chuyện được giải quyết để bạn có thể chăm lo sức khỏe cho mẹ và con,nếu chồng bạn ko làm gì sao bạn không yêu cầu chồng bạn làm sáng tỏ chuyện này.
    Chồng mình cũng lừa dối mình là đổ cho một ông ở cơ quan,mình đã cho chồng mình một thời gian để chồng mình làm sáng tỏ chuyện đó.Chồng mình cũng đã chủ động là sẽ bảo anh ở cơ quan đến để nói chuyện với mình nhưng mình đợi mãi không thấy.Sau đó mình có hỏi chồng và nói với chồng là mình ko muốn gây khó dễ cho cả chồng mình và cả anh đồng nghiệp cơ quan chồng,nhưng chuyện này rất quan trọng với vợ chồng mình nên mình ko thể coi như không có chuyện gì,giờ mình chỉ cần anh đồng nghiệp cơ quan chồng gọi điện và xác minh chuyện đó với mình.Một người đàn ông khi thú nhận với vợ bạn về chuyện không hay của mình ko phải dễ dàng,nhưng nếu nó ảnh hưởng đến hạnh phúc của vc mình,mà do người đó gây ra thì mình nghĩ cũng xứng đáng(với đ/k mình phải xác nhận được giọng của người đó qua đt,phòng trừ trương hợp chồng mình nhờ một ai đó giả vờ)
    Sau đó mình tiếp tục chờ và cũng ko thấy gọi điện gì cả.Số đt của anh đồng nghiệp đó đến khi mình tìm thì chồng mình xóa luôn trong danh bạ phòng trường hợp mình gd.Một tuần sau mình phát hiện ra tất cả,chồng mình cũng đã nhận lỗi với mình.Mình đã rất đau lòng và vc mình đã nói chuyện thẳng thắn với nhau.Mình cũng sai,khi trong thời gian mang thai mình cũng thường lôi đứa con ra và gây áp lực cho chồng mình.Đến khi mình hiểu được thì mọi chuyện cũng đã muộn.Còn việc sai trái của chồng mình thì mình cũng nhận lỗi và mình đã suy nghĩ rất nhiều và chấp nhận bỏ qua vì bản thân mình và vì cả con,cho thêm chồng mình một cơ hội.
    Chuyện đã xảy ra được hơn 2 tháng.Những lúc nằm nhiều lúc mình vẫn nghĩ ngợi và khóc nhưng ko để chồng biết.
    Không nên dồn một con người vào đường cùng,nên tha thứ nhưng cũng không nên sống nhu nhược để chồng dắt mũi.
    Đấy là câu chuyện thực tế của mình.Qua chuyện này hy vọng bạn sẽ tự rút ra được kinh nghiệm cho bản thân .Khi tâm trạng mình hoang mang,mình cũng đã viết tâm sự lên mang.Các chị cũng khuyên mình nên chấp nhận vì thằng đàn ông nào chả thế,nhưng mình ko thể làm được và mình làm theo cách của mình.
    Chúc gia đình bạn sớm vui vẻ trở lại.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 991 Bài viết

• 2,042 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    @ chồng các bà mẹ trẻ có hoàn cảnh tương tự chủ thớt: các ông làm ơn có giải quyết sinh lý thì cũng giấu kín đi 1 tý, cho vợ bầu nó đỡ lo, ảnh hưởng tới con. Có mỗi cái việc cỏn con ấy mà làm cũng ko xong, thì làm chồng với làm cha thế éo nào được???
    @ các mẹ: có câu "the truth is out there", có khi nào biết đc chân tướng của sự việc đâu, khuất mắt trông coi đi! Chỉ cần treo trên đầu chồng cái bảng: "ông mà léng phéng thì con này nhất là bét đấy" rồi cứ an tâm mà ngủ thôi, ngợi làm j cho mệt.
    • 243 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Six_nine Xem bài viết
    Mình rất quan tâm và muốn chia sẻ với bạn chuyện này.Mỗi người một suy nghĩ,theo mình vc bạn khó khăn để có đứa con như vậy thì càng gây áp lực cho chồng bạn,chẳng may chồng bạn có làm việc đó thì khi bạn mang đứa con ra càng gây áp lực cho chồng mà ko giải quyết được vấn đề đâu bạn ạ.Trong lòng bạn vẫn suy nghĩ.Nếu thực sự muốn mọi chuyện được giải quyết để bạn có thể chăm lo sức khỏe cho mẹ và con,nếu chồng bạn ko làm gì sao bạn không yêu cầu chồng bạn làm sáng tỏ chuyện này.
    Chồng mình cũng lừa dối mình là đổ cho một ông ở cơ quan,mình đã cho chồng mình một thời gian để chồng mình làm sáng tỏ chuyện đó.Chồng mình cũng đã chủ động là sẽ bảo anh ở cơ quan đến để nói chuyện với mình nhưng mình đợi mãi không thấy.Sau đó mình có hỏi chồng và nói với chồng là mình ko muốn gây khó dễ cho cả chồng mình và cả anh đồng nghiệp cơ quan chồng,nhưng chuyện này rất quan trọng với vợ chồng mình nên mình ko thể coi như không có chuyện gì,giờ mình chỉ cần anh đồng nghiệp cơ quan chồng gọi điện và xác minh chuyện đó với mình.Một người đàn ông khi thú nhận với vợ bạn về chuyện không hay của mình ko phải dễ dàng,nhưng nếu nó ảnh hưởng đến hạnh phúc của vc mình,mà do người đó gây ra thì mình nghĩ cũng xứng đáng(với đ/k mình phải xác nhận được giọng của người đó qua đt,phòng trừ trương hợp chồng mình nhờ một ai đó giả vờ)
    Sau đó mình tiếp tục chờ và cũng ko thấy gọi điện gì cả.Số đt của anh đồng nghiệp đó đến khi mình tìm thì chồng mình xóa luôn trong danh bạ phòng trường hợp mình gd.Một tuần sau mình phát hiện ra tất cả,chồng mình cũng đã nhận lỗi với mình.Mình đã rất đau lòng và vc mình đã nói chuyện thẳng thắn với nhau.Mình cũng sai,khi trong thời gian mang thai mình cũng thường lôi đứa con ra và gây áp lực cho chồng mình.Đến khi mình hiểu được thì mọi chuyện cũng đã muộn.Còn việc sai trái của chồng mình thì mình cũng nhận lỗi và mình đã suy nghĩ rất nhiều và chấp nhận bỏ qua vì bản thân mình và vì cả con,cho thêm chồng mình một cơ hội.
    Chuyện đã xảy ra được hơn 2 tháng.Những lúc nằm nhiều lúc mình vẫn nghĩ ngợi và khóc nhưng ko để chồng biết.
    Không nên dồn một con người vào đường cùng,nên tha thứ nhưng cũng không nên sống nhu nhược để chồng dắt mũi.
    Đấy là câu chuyện thực tế của mình.Qua chuyện này hy vọng bạn sẽ tự rút ra được kinh nghiệm cho bản thân .Khi tâm trạng mình hoang mang,mình cũng đã viết tâm sự lên mang.Các chị cũng khuyên mình nên chấp nhận vì thằng đàn ông nào chả thế,nhưng mình ko thể làm được và mình làm theo cách của mình.
    Chúc gia đình bạn sớm vui vẻ trở lại.
    Em cũng biết là nên tha thứ cho chồng, nhưng thà có mà a bit nhận lỗi, chứ bay giờ e vẫn chưa xác định đc là có hay k,mà a thì 1 mực là k! Chiều nay bạn xã em có tới chơi nhưng e k dám hỏi a ta trực tiếp.Khi a ta về em mới hỏi chồng e là a ta có bit em bit chuyện này k, a bảo là k nói với a ta vì sợ a ta k dám đến nữa vì ngại em( a ta và xã em rất rất thân,a ta cũng nhiều lần rủ xã em đi vui vẻ nhưng xã e cùng lắm là đi karaoke chứ k hơn nữa)! Xã em bảo e k tin a thì thôi chứ a mệt lắm rồi.Giờ chả bit sao nữa, chắc e cũng bỏ wa và k nghi đến quá,cứ coi như chồng vô tội để mình đỡ nghĩ ngợi thôi!
    9gt1MF49gt1p7
    • 82 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

một sự thật phũ phàng là chắc ck bạn cũng có ý định đi gái. Nhưng nói thật nhé thà mình nghi ngờ chưa biết chắc chắn còn hơn khi biết chắc chắn sự thật rồi lại cảm thấy ghê tởm ck mình hơn. Ck mình cũng giống như xã của bạn, từ khi mang thai cũng chẳng mấy khi xxx với vk. rồi cũng nhận được tn vớ vẩn rồi cũng thề thốt đủ kiểu là ko có gì. Nhưng mình cũng thừa biết là ck mình chỉ nói vậy thôi, đàn ông họ cũng giỏi che dấu lắm. Đôi khi mình vẫn phải nói mấy câu vu vơ đại loại là a đừng có mà làm gì có lỗi để e biết rồi gia đình tan nát, cái kim trong bọc lâu ngày cũng lòi ra..chẳng biết lão ck có hiểu được phần nào ko ? nhưng cuộc sống bây giờ phải đến 80% đàn ông có ý ngoại tình. Kiếp sau hy vọng là đàn ông chứ đàn bà thấy khổ quá, đã mang nặng đẻ đau lại còn phải nghĩ tới mấy chuyện ko đâu
    NT3 --- có biện minh thế nào chúng mày mãi là lũ cave rẻ tiền ---thương thay ---- thương thay
    • 70 Bài viết

• 334 Được cảm ơn

Mình cũng đang bầu bí. Đúng là cũng thường trực nỗi lo rằng mình đang thế này, sợ chồng sa ngã. Cũng suốt ngày" rung cây dọa khỉ". Chả biết thế nào mà lần. Haiz!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 31 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muomduoclamme Xem bài viết
    Em đang mang thai được 6 tháng,những tháng đầu khi em mang thai chồng em rất thường xuyên quan hệ với em, từ tháng thứ 4 đến nay chồng em rất ít quan hệ, chỉ khoảng 1-2 lần/ 2 tuần. Mới tuần rồi em vô tình đọc được tin nhắn của chồng em và 1 gái bán hoa ngã giá,a nói giá cả k wan trọng chỉ cần vui vẻ là ok,em đã rất sốc vì tn này vì chưa bao giờ em tin chồng em trai gái. Em k làm ầm ỉ mà chỉ nhỏ nhẹ hỏi a tại sao lại như vậy, anh nói chỉ hỏi giùm cho người bạn thân, em cũng biết ng này nổi tiếng là trănghoa, a dặn em đừng để cho vợ a ta biết.em thấy a nói chuyện rất thật, k phải nói dối,vì chồng e nói dối rất dở. Em k biết có nên tin chồng em hay k, đến bây giờ a vẫn rất ít quan hệ với em, e có đặt thẳng vấn đề nói chuyện với a, a nói do a mệt mỏi với công việc( vc em mở cửa hàng tại nhà,từ 2h trưa đến 6h tối chồng em đi lấy hàng,e chỉ ở cửa hàng), a bảo e phải tin a vì a chưa làm j có lỗi với em,bao nhiêu lần bạn a rủ a đi tăng 2 nhưng a chỉ đi nhậu xong rồi về chứ k đi theo bạn và em cũng chắc chắn điều đó.Nhưng sau chuyện này và chuyện k màng chăn gối với vợ em vẫn lấn cấn trong đầu.từ khi cưới tới sau khi phát hiện chuyện này chồng em đối xử với em rất bình thường,chẳng có j là ngượng ngùng hay đề phòng cả!Mong các chị cho em biết em có nên tin chồng em k?
    dữ liệu quá ít nên chẳng dám ý kiến gì. nhưng rút từ bản thân ra thì lúc vợ bầu 6 tháng mình cũng ngại qh vì tâm lí, cứ sợ lỡ chẳng may quá đà thì nhóc tì ở trong sẽ bị ảnh hưởng. bạn đừng quá suy nghĩ sẽ ảnh hưởng k tốt đến bé con. sau này có thêm thông tin thì mới nói tiếp đc
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 58 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Phụ nữ chúng ta thường phải chịu thiệt thòi.Mỗi người có cách giải quyết khác nhau,nhưng mình nghĩ nếu bạn chấp nhận được thì cũng ko phải là điều ko tốt.Nhưng nếu bạn đã chấp nhận thì bạn phải xác định được là phải cố gắng làm cho tâm trạng mình thoải mái và ko nghĩ đến nó nữa,chứ đừng cố quên mà rồi vẫn luôn day dứt không biết chồng mình là người như thế nào thì tậm trạng bạn còn mệt mỏi hơn rất nhiều.
    Chồng bạn kiên quyết chối ko nhận vì đâu có bằng chứng gì,vì bạn cũng đang cố tin những gì chồng bạn nói thì làm sao anh ý lại phải giải thích thêm.
    Mình nghĩ là chấp nhận nhưng bạn cũng nên làm việc gì đó để cho chồng bạn phải sợ,chứ nếu bạn ko có phản ứng gì thì sau này khó mà bạn có thể phát hiện được mà rồi lại có thằng B,thằng C nữa thì bạn sẽ làm như thế nào.
    Mình không cố gắng khuyên để bạn làm ầm ĩ để không khí gd thêm căng thẳng nhưng mình cũng không muốn nhìn thấy cảnh phụ nữ chúng ta bị chồng dắt mũi,mình cũng nên có tiếng nói và để cảnh cáo nếu chồng mình chưa làm những việc như thế thì sẽ cố gắng để không làm điều có lỗi với vợ con.
    • 243 Bài viết

• 404 Được cảm ơn

Mình cũng muốn k để ý đến nữa nhưng khó quá các chị à! Từ bữa đó tới giờ a k có biểu hiện j khác thường hết,từ ngày lấy nhau đến nay a cũng chẳng bao giờ dấu điện thoại và đến khi em phát hiện đến nay cũng vậy,a đi lấy hàng nhiều khi cũng chằng mang đt,Mấy hôm nay e cũng theo dõi trên mạng số Đt của a nhưng chẳng thấy nt với ai và cũng chẳng thấy gọi cuộc gọi nào số lạ quá 30 giây( vì số của chồng em đa số khách hàng gọi hỏi đồ nên rất nhanh).Em bây giờ thì rối quá, từ bữa đó tới nay em đã nhắc a rất nhiều là lần này em tha thứ dù a có hay k,nhưng đừng bao giờ để có lần sau! Nói là bỏ qua nhưng lòng em vẫn bứt rứt,đúng là phận chị em đàn bà mình khổ thật,công việc nhà cửa,con cái rồi còn phải lo giữ chồng....
    9gt1MF49gt1p7
    • 252 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Đàn ông trăm thằng không phải 99% mà là 100%... bên ngoài" nếu vậy thì thật đáng sợ. Mình hiểu được tâm trạng của chủ top vì mình cũng đã từng đa nghi và hay suy nghĩ lắm , khóc rất nhìêu . Nhưng chồng mình lúc nào cũng nói e phải tjn anh đàn ông cũng có người nọ ng kia có phải ai cũng lăng nhăng đâu.,. Tóm lại chỉ có phụ nữ mình là thjệt
    • 82 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

chẳng biết đường nào mà lần. thôi thà ko biết nhiều còn hơn, thà mấy lão ngoại tình nhưng " ăn vụng mà biết chùi mép " mình đỡ biết đỡ khổ.
    NT3 --- có biện minh thế nào chúng mày mãi là lũ cave rẻ tiền ---thương thay ---- thương thay
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2