TIN TÀI TRỢ.

Chồng đòi dùng thực phẩm tăng cường sinh lý

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.59K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 40 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hôm qua, chồng gợi ý bắt mình dùng thực phẩm tăng cường sinh lý bởi dạo này mình sinh lý kém. Biếng "tâm sự" cùng chồng và thường không đạt khoái cảm. Vì chồng mình cũng mắc chứng sinh lý kém nên anh cũng hay dùng cái loại Men séc gì gì đó. Chả lẽ hai vợ chồng cùng dùng TPCN tăng sinh lý . Mình phải làm gì đây? Mình và chồng người 42, người 37. Đi điều trị mấy chỗ rồi mà không lành các chị ạ. Tư vấn giúp em!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 179 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Theo mình tốt nhất là nên nghiên cứu tham khảo khắc phục tìm cảm hứng bằng các cách thông thường tự nhiên, chẳng hạn như xem một số bộ phim tâm lý, hoặc phim 18+, gợi ý ox chiến đấu ở những nơi chưa làm lần nào hoặc lâu rồi không làm chẳng hạn, chúc bạn mau tìm lại được một phần tất yếu không thể thiếu
    Zalo/Viber
    ns4xyjoS15TtBaU4Aj3LCdOo8iZGZlpXhiLS9zh_W2wNXbH9bDxocxm6xT0FFc3OSJ_k7TKioHJCDyYzQlG60y9-nTHRTtGCPgJut8KbtG3ZiP6CJcuRflOxLl5o7Yk1KoUf2E3cFw=s80-no
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 178 Bài viết

• 348 Được cảm ơn

Tôi nghĩ nên để đầu óc thoải mái, bạn thử tập thiền hay yoga xem, rất hữu hiệu để thư thái đầu óc, giải thoát cơ thể, cũng như tăng sự tự tin về cơ thể. Tại nhiều khi trong lúc quan hệ, không cảm thấy hứng thú cũng vì căng thẳng, đầu óc ko tập trung, bị những áp lực công việc, quan hệ, cuộc sống chen ngang vào đầu óc, khi đầu óc đã đc giải phóng, cơ thể tự nhiên thư thái hơn, có thể dễ tập trung vào những điều lãng mạn hơn, vận dụng cảm xúc và trí tửong tượng tốt hơn, người ta cứ hay nói người trẻ có óc tưởng tượng và tâm hồn bay bổng hơn ng lớn cũng 1 phần vì chúng ít bị gánh nặng, tinh thần hay ở trạng thái thoải mái. Vậy nên đôi khi những giải pháp thiền, tĩnh tâm có thể giúp bạn điều chỉnh lại bộ óc và tâm thức, dọn những đống ngổn ngang đó sang 1 bên. Đồng thời, cả bạn và chồng cũng nên năng tập luyện, ngoại hình là 1 yếu tố quan trọng tạo ra hưng phấn. Đặc biệt là cơ thể phụ nữ đóng vai trò kích thích mạnh đối vs cả đàn ông và chính họ lúc quan hệ. Ngoài ra có thể làm mới cuộc vui bằng cách thay đổi khung cảnh hay kiểu nhập vai, tự tạo nên bối cảnh, câu chuyện, cái này dựa nhiều vào tinh thần thoải mái tự nhiên và óc tưởng tượng để nhập vai cho tự nhiên. Chúc gia đình bạn hạnh phúc.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 40 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cám ơn anh đã tư vấn. Em sẽ thử ý kiến với chồng (vì ảnh cũng hơi khó tính). Chắc em thay đổi mình trước, vì tạm thời chồng em cũng dùng thực phẩm bổ trợ men-sec rồi. Và vì trên giường, chỉ có mỗi em là y như... trầm cảm , còn chồng em thì vẫn vồ vập anh ạ. Chắc tạm thời em giảm cân trước, vì nghe đâu mỡ bụng nhiều là yếu sinh lý. Haizz, nhiều vấn đề không biết tin đâu. Em cũng là người có học, mà lại chả tin mấy khoa học. Người nghiên cứu bảo thế này, người kia lại bảo thế nọ...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn và chồng có thể sử dụng sản phẩm Đông Trùng Hạ Thảo nguyên gốc bên mình. Đảm bảo có tác dụng cho cả 2 mà hoàn toàn tốt cho sức khỏe
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 23 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesantu Xem bài viết
    Hôm qua, chồng gợi ý bắt mình dùng thực phẩm tăng cường sinh lý bởi dạo này mình sinh lý kém. Biếng "tâm sự" cùng chồng và thường không đạt khoái cảm. Vì chồng mình cũng mắc chứng sinh lý kém nên anh cũng hay dùng cái loại Men séc gì gì đó. Chả lẽ hai vợ chồng cùng dùng TPCN tăng sinh lý . Mình phải làm gì đây? Mình và chồng người 42, người 37. Đi điều trị mấy chỗ rồi mà không lành các chị ạ. Tư vấn giúp em!
    Em tình cờ vào đọc được tâm sự của chị nhưng vì thấy chị hỏi cũng mấy tháng trước rồi nên không biết giờ đã cải thiện được tình hình chưa? Em hồi trước cũng gặp tình trạng như này và được chị bạn mách cho loại sâm Peru có tên là maca max, được đóng thành lọ 60 viên uống trong 1 tháng mà 15 ngày đầu em đã thấy cải thiện rồi đó chị. Loại này 2 vợ chồng đều dùng được nên rất tiện, nó tăng cường sinh lý tự nhiên nên mình không sợ ảnh hưởng sức khỏe như mấy thuốc kích thích khác. Nói chung em thấy ok lắm, chị mua dùng thử xem sao nha.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi magaumeo Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mesantu Xem bài viết
    Em tình cờ vào đọc được tâm sự của chị nhưng vì thấy chị hỏi cũng mấy tháng trước rồi nên không biết giờ đã cải thiện được tình hình chưa? Em hồi trước cũng gặp tình trạng như này và được chị bạn mách cho loại sâm Peru có tên là maca max, được đóng thành lọ 60 viên uống trong 1 tháng mà 15 ngày đầu em đã thấy cải thiện rồi đó chị. Loại này 2 vợ chồng đều dùng được nên rất tiện, nó tăng cường sinh lý tự nhiên nên mình không sợ ảnh hưởng sức khỏe như mấy thuốc kích thích khác. Nói chung em thấy ok lắm, chị mua dùng thử xem sao nha.
    Alo
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Megaumeo cho xin sdt
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tập luyện thể thao, nhất là chạy bộ là liều thuốc tốt nhất ạ
    Cuộc đời này giống như nhân vật trong game. Ngày nào bạn cũng train thì đến 1 lúc nào đó bạn sẽ rất là mạnh.