Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chồng đi bia ôm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.94K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tốt nhất k nên chơi với thằng quay clip để khỏi ảnh hưởng đến hp gd. K biết các ae trước thế nào chứ trước giờ mình rất sợ vào những chỗ như thế. Cứ nghĩ mấy đứa đó dù có tắm sạch đến đâu mình vẫn cảm giác k sạch sẽ. Lâu lâu đi ăn nhậu với đám bạn mà k dẫn theo ny (đa phần mình đi đâu cũng rủ ng iu đi chung hết. Ăn chơi vui vẻ cho nàng vui chung) là y rằng chúng rủ vào những chỗ k lành mạnh. Chúng nói khích rồi làm đủ trò để mình đi với chúng. Khổ nỗi từ chối thì rất mất mặt nên mình cứ oh oh rồi lặn luôn. Có lần mình bị dụ vào karaoke ôm mới đau. Chuyện thế này. Đang ngồi nhà lướt fb đọc tin tức thì thằng bạn c hó chạy xe vô nhà làm rần rần kiu mình ra làm chứng dùm nó vì nó với vợ đang cãi nhau. Mặc đồ xong tính dắt xe ra đi thì nó kêu mình để tao chở đi khỏi mất công. Thấy mặt hắn cũng gấp gáp nên nhảy lên xe ngồi. Chạy 1 hồi nó dừng tại quán karaoke bên đường hùng vương. Thấy nghi nghi hỏi vợ mày trong đây ah. "Nó ở trong phòng đang đợi" nhìn mặt mình nghi nghi nó nói thêm câu. "Vô đây giải quyết khỏi ồn ào ảnh hưởng ng khác". Nữa nghi nữa tin bước vào dc 1 e xinh tươi dẫn lên phòng. Càng đi càng nghi nhưng mà bỏ về lúc này bạn bè mất mặt hết. Nên thôi cứ theo nó vào. Vô phòng có 3 thằng khác + 3 con đang ăn nhậu hát hò + ... 5p sau 1 dàn cả chục e xếp hàng miệng cười tươi rói kiu mình chọn. Thấy thế mình hỏi mấy thằng bạn gái đâu sẵn thế. Giờ này mới dẫn tao đi ah. Mà nay tao mệt ngồi chay dc k . Mấy e nghe vậy mặt xìu xuống. Thằng bạn hiểu ý chọn đại 1 e cho mình. Ngồi chơi e nó lột khăn tính lau mặt cho mình nhưng mình nói : a chưa què để a tự lau . Ngồi nhìn tụi nó gại quá nên cứ ra vô toilet liên tục. Con nhỏ bên cạnh thấy mình ngồi yên nên đơ như cây cơ luôn. uống 2 chai bia mình cáo mệt ra gọi xe ôm chở về hết 50k.
    Đàn ông khi cần xã giao gặp khách hàng hay đối tác rất dễ vào những chỗ như vậy. Quan trong bản chất ng ta k muốn mà k thể từ chối thì mong rằng chị e rộng lòng bỏ qua dùm. Ai cũng biết phái nữ vốn xinh đẹp lại nhân từ mà phải k ^^

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hdthang84

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nucuoicuabe2013 Xem bài viết
    Ừ, bạn bè mình cũng đa số đẻ em bé gái vào năm đó. hihi. Bạn ý đã biết nói rồi à. Giỏi thế.

Bé nhà mình thì yêu bố bình thường. Bét nhà. 1 mẹ, 2 ông, 3 bà, 4 bố. Bố cứ về là chạy trốn trêu bố là: không theo bố. Cơ bản là bố bé đi làm suốt ngày. Tối thì hôm nào sớm thì 8h về nên k có time cho con gái mấy. Dạo này còn chịu khó dậy sớm trông con cho mình. Chứ ông ck mình lười hơn hủi ý. hihi.
    bé nhà mình nói sõi rồi, suốt ngày bố tớ là tất cả, hát đc bài cả nhà thương nhau, bà ơi bà, con chim non, rồi bạn ạ,
    • 362 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn bé giỏi thế. Siêu bằng bé nhà mình rồi. hihi. Bạn bé ngọng lắm. nhưng nghe dễ thương. hihi.
    Nhà mẹ nó có định 2017 làm đứa nữa không? hihi.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebong189 Xem bài viết
    bé nhà mình nói sõi rồi, suốt ngày bố tớ là tất cả, hát đc bài cả nhà thương nhau, bà ơi bà, con chim non, rồi bạn ạ,
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2