TIN TÀI TRỢ.

Chông đanh' vo !!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.51K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào ca² nhà !

Em và anh ây' sông' chung hon* 2nam nay, tui em cai² nhau thuong xuyên, bi khat' khâu² anh chi ah !
    Em vua sanh cho anh ây' 1 be' gai' đc 4thang', be' rat' giông' cha nên đc Bà Nôi thuong yêu. Me chông em va gd chong rat' thuong em, nhung chi² co' anh ây' thuong xuyên kiêm' chuyên thâm. chi' con đanh' đâp. em. Vi con và vi em con yêu anh ây' nên nhiu lân em bo² wa và mong anh ây' thay đoi². Anh ây' đa hua' và lâp biên ban² se² ko chui² em, ko ra tay voi' em nua². Nhung cach' đay 2 hôm chuyên ko đang' đâu vào đâu ma anh ây ra tay tan' em 1cai' thât manh. sau đo' con lay' tay bành miêng. em ra. Troii oii nhung² hanh vi bao luc nay chi² co trong phim kinh dzi. moi' co', nhung ko ngo hom nay lai say² ra đen' voi' em.
    Chuyên nhu the' nay đe em ke cho anh chi nghe và em mong anh chi giup' đo² em ve mac tin thân và gop' y' kiên' voi' em.
    Ong Paul la chong sau cua² Me anh ây' , ho son'g voi' nhau gan 15nam nay, cach' đay 2nam truoc' luc' em vua wen voi anh ây' đc vài thang', anh ây' co dzan² em ve gap mat gd anh ây', anh ây' thi hiêu² ro² ong paul hon em nhiêu. Ong Paul la nguoi tây nên nhung cu² chi² cua² ho rât' tu nhiên ko giông' nguoi vn minh. Em nho' 2nam truoc' cung vao thang' 2 troi rat' lanh, khi em vua buoc' vao nhà Me anh ây' thi ong Paul hoi² em co lanh ko, ong ay' vua hoi tay ong ây vuà chà chà vao lung cua² em. Thât. su ma noi' e ko đe² y' gi đen' hanh đong đo' cua² ong ây', vi em xem ong ây' nhu Ba chong cua em thôi, nhu* 1 nguoi lo'n tuoi² an can voi' 1 đua' tre².
    Hôm nay anh ây' đi lam vè cung' giong' nhu moi² ngày, em dzon com* va 2 đua' vua an com vua noi' chuyen. Anh ây' vua an vua khui nua² chai ruou đo² ra uo'ng và ke cho em nghe ong Paul la 1con dze chua'.. cach' đây 5nam ông ây' ve VN voi' Me , vây muh ông ây' dze va co nhung hanh đông suc' pham. đen' nhung² nguoi phu nu² trong gd Me.Ong Pail đa tung "bop' vu" mo*. cua² anh ây'. Khi anh ây' vua noi' đen' đay thi anh ây' chuyen² sang wa em va noi' rang " se co ngày em bi ong ta bop vu' ". Troii oii noi dzi ma noi đc...e nghe xong e nong gian lam va e lo'n tieng' noi rang, " neu song chung voi nhau ma a thoat ra loi noi em nhu vay thi a ko tin tuong em thi minh dung song chung nua! " con nguoi em nhu the' nao anh ko biet hay sao ma noi em nhu dzi? e noi xong e bo di vao fong ngoi khoc', anh ây' đi theo va noi' soc' em tip'..." em va nhung nguoi bi ong paul dze đeu la đi² ". roi anh ây' bo² đi ra phong khach'. EM nghe xong câu nay em mac ao lanh vo va lay' xe chay 1 vong cho bo't gian. va đe² cho anh ây' kiêm' điêm² lai loi noi' cua minh.
    Em ko biêt' đi đâu ngoai nha Me anh ây'...Em go² cua² nhà Me chong em wai nhung ko ai mo² cua², co le² ho đa² ngu² hêt' roi..Me chong em rât' tu² tê' voi' em va thuong em...co chuyen gi 2 me con cung tam su cung nhau...Nguoi ta thuong noi' Me Chong Va Nang Dâu ko bao gio hop. nhung em may man' dc Me Chong thuong va e cung thuong Me.Ko ai ra mo cua nen e vao xe mo may am, em ngoi trong xe hon 1tieng' đong ho moi ve nha. Khi e chay xe ve nha em chua vao nha lien, em dau xe truoc cua² nhà khoang 5fut'...thi em thay' anh ây' buoc' ra va keu em keo' kien' cua² xe xuon'g, cau đau tien anh ay' hoi em la " Toi' đo' ke² le² um xum voi' ho roi phai ko? Anh thay' em tu paking nhà Me di ra, tai sao đâu. xe o² đo'?"" .... Em moi' noi : "ngoai cho² đo' ra e ko bit đi đâu, a cung² thay' e ngoi trong xe thoi ma chu' co' noi gi voi' ai"". Anh ây' noi' tip' : " thât' tinh wa roi ha? " roi anh ây' đi 1 nuoc' vao nhà.
    Anh ây' tim em đe² lam gi? khi vua gap em toan la noi' soc' em, e thay' anh ây' con no'ng wa' nên em lui banh xe lai va chay. xe đi thêm 1 vong nua..Em đoi troi khuya khi anh ây' đi ngu² em se vao nhà, vi em biet' voi' tanh' tinh cua anh ây' neu em vao nhà trong luc' nay chi² co cai² nhau thôi.Nhung ko ngo sau khi em thay' đen trong nhà đa² tat' em mo' cua² vao lai ko đc, vi anh ay' nhet' chia khoa' vao o² khoa' roi nen e ko the nao mo² cua² vao dc. Troi thi lanh buot' em bâm' chuông nhiu lan ko dc nen e bo vao xe ngoi, 30fut sau em lai bam' chuông lân nua van ko dc... luc' nây đa² gan 2h sang'... Em ko biêt' luc nay minh nen lam gi đây? tai sao anh ây' kiêm' chuyen roi con nhot' em o ngoai?vo tinh vo nghia² voi' em nhu dzi?ko le² em đi bao' canh² sat' đe² ho giup' mo cua² cho em vao nhà ( em la nguoi đun'g tên nhà) . Nhung e ko lam vây dc ... em vo xe ngoi đoi đen' 3h sang', lan nay em vua bâm' chuong vua lay chân đap. vào cua² , ko bao lâu anh ây' ra mo cua cho em vao, roi anh ây' bo² đi thang vao phong đon'g cua² lai. E đi wa phong con gai' ngu².
    Sang' som' vao 8h30sang' con gai' em thuc', va e fai cho no bu', luc' bay gio anh ây' cung² thuc' roi.. em vua cho con bu' e vua suy đi nghi² lai ve chuyen anh ây' đoi' xu voi em..e buon wa va em moi' xep quan ao đinh ve nha Me em o vai ngay roi tin'h. Em vua khum xuong bo quan ao vao vali thi anh² nam tay em đay² em vao tuong va hung hang keu em phai noi' toi' wa tai sao em đâu xe dzuoi nha Me anh ay lam gi ? Chuyen nay toi' wa em đa tra loi cho anh ay biet roi va bay gio lai hoi² nua.. anh ay' thay ro² em trong xe lam gi ma... Em tra loi rang, thoi dc roi anh e ko noi' gi thêm nua² khi anh van no'ng gian nhu bay gio, neu' muon em noi' gi thi đoi. co nguoi thu' 3 o đay đi , kêu Me anh toi' cung dc, luc' đo' anh muo'n hoi gi thi e noi', con bây gio a ko muon em đi thi đung hoi em gi het. ANh ây' ko buông tha cho em, anh ây' hang hang kêu em phai noi'... noi' đi noi' đi..... hung dzu² lam'... e ngoi khum mat xuong đat' va im lang khoc'...anh ay' buoc' toi va tan' em 1cai that manh...đè em ra em lay' tay thot. vao miêng banh miêng em ... em mo'i van xin " anh oi tha cho em đi, em vua nho² rang va bi may may' mui² van con đau, hay ngung tay đi anh đung lam thêm tôi loi² nua anh oi "...
    Luc' nay đay em cam thay' gio'ng nhu minh đang đon'g phim kinh di, vi nhung² canh² khung² khip nay chi' co trong phim mo'i co, nhung ko ngo hom nay e gap phai²...Anh ây' đi ra ngoai sap bêp' lay cây keo', 1tay anh ây' cam cây keo'...1tay anh ây' nam' chum toc' anh².. anh ay' noi' neu' e ko noi' ro anh ay' se cat' toc'... e vua khoc vua noi', " toi wa e ko co gap Me anh cung ko co ke chuyen minh cho ai nghe,em đau xe dzuoi' nha Me vi trong luc đo e ko bit đau o đâu ". E vua noi xong anh ây' lay keo' cat' toc' anh ay' troc loc'.... troii oii tai sao keu e noi' đi, neu ko noi' anh se cat' toc, bay gio e noi' roi anh cung cat toc, ngung tay đi anh, đung lu'ng sau vao nua.. Em van xin anh ây' het loi, nhung anh ây' ko ngung tay, vua cat toc vua chui² em: mày mày , tao tao, ...đêm đu² thu' chuyen ra chui².
    Em canh luc' anh đi vao phong tam', em len' len' lay fon cho Me anh ay', e kau Me anh ay toi' đi vi anh ay' đanh' em.... Ko bao lâu Me toi', truoc' mat Me anh ây' van hung hang ko nhân. la anh ây đa² sai...Me co noi gi anh ây' vân² lon' tieng' tra² loi, Luc bay gio em nhat đinh la e chia tay voi anh ây', e ko the song' chung voi 1 ng tung ra tay đanh đap e ko fai 1lan...lan nay con lay tay xe' mieng em ra,,, hanh vi cua anh ay' khung khiep wa, em rat so.
    Em noi' thôi anh đung o đay nua², anh ây' noi' anh ây cung ko muon o đay, anh ay se đi, e noi' ok dzi anh đi đi.Vay ma anh ay co đi đau, lai² nhai² chui² thè um xum , Me anh ay' con fai so anh ay'. Tu 8h30sang' đen' 1gio trua roi ma anh ay' van con o trong nhà,anh ay' hua' 5h anh ay' se đi.
    Me fai² ve nha co chut chuyen, em mo'i noi'" con đi theo Me, chu' con ko the nao đoi' diê.n riêng voi' anh ây' dc, anh ây' se² đanh' con nua, va luc' đo' con ko bit' se kêu ai cau cuu', khi nao con thây' anh ây' buoc' ra khoi² nha con se ve coi con gai' con, neu' sau 5h anh ay' ko đi con se keu canh sat' đui² anh² đi, vi sau đo troi ve khuya con ko lam gi dc, con so lam'. "
    Đung' 4gio chiêu em đau xe truoc' cua² nhà đoi anh ây' đi,em doi den 5h05 van ko thay' anh ay' buoc ra khoi² nhà, luc' nay em mo'i chay thang² toi đon canh² sat', va e trinh bay cho ho hiêu², e muon ho giup' em đui² anh ây ra khoi² nha em, đe đêm nay em dc binh yên lo cho con gai', e ko co noi' anh ây' ra tay đanh' va xe' mieng em..vi em cung ko muo'n anh ây' bi gi.
    Vay la canh² sat' toi' nhà va kêu anh ây' đi cho² khac' ngu²...Luc' đo' Me anh ây' cung² vua toi' nhà em, va Me anh² keu anh² toi' nhà Me ngu² nhung anh² ko chiu, anh noi' anh² muon' bo đi xa...tim viec lam khac' va lam lai cuoc đoi....
    Đa² 2ngay roi ko ai co tin tuc cua anh ây', ko biet anh ây' đi đâu...Me anh ay' moi ngày đeu phone hoi² tham em va chau' co khoe ko, va Me noi' em lam vay la đung', vi anh ay' hung tàn wa. Nhung Me van² ko muon' em dzon nhà đi cho khac song', vi Me ko muo'n em bo² anh ây'...Me van mong em tha loi cho anh ay' va cho anh ay' co hôi.
    Câu chuyên em ke co le' wa dzàii, ko biet' anh chi đoc co' bi mêt moi ko, nhung em ke đay toan la su thât., em viet' xong em mo'i thay sao dzàii wa. Em buon thi rat buon, nhin đua con gai' nghi lai la em khoc', nhung em gian anh ây' sao đoi' su voi em nhu dzi, neu' thuong yeu em va con thi anh ay' ko lam dzi đau?...Hanh vi nay e thay' ko fai la 1 con nguoi đoi' xu² voi con nguoi...thi' du minh nuôi 1 con cho' trong nhà, nêu' co ai an hiêp' chu² nhân no', no' con biet' sua² đe² bao² vê cho chu² nhân no'...la chong vo chan goi' voi' nhau, co con gai' dze thuong sao no² long noi' oan cho em,nhot may tieng đong ho ngoai troi lanh leo, đanh' đap em, xe mieng em.... thu² hoi² em keu canh² sat' đen' đui² anh ra khoi² nha la đun'g hay sai?
    Em hy vong anh chi co loi an ui² va giup em va mat tin than..em cam on nhiu lam .........

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hi bạn! Vấn đề chồng đánh vợ là không bao giờ chấp nhận được. Lúc tức giận, anh ấy động tay động chân 1 chút đã không thể chấp nhận nỗi rồi huống gì là hành động như chồng bạn. Chông mình cũng thuộc tip người cộc tính hay động tay động chân. Nhưng anh ấy luôn kiềm chế trước mình. Tuy nhiên anh ấy có những câu nói mà khiến mình không chịu được mỗi lần 2 đứa bất đồng quan điểm, chỉ như vậy thôi mà mình đã phản ứng bằng cách chiến tranh lạnh, nhận đi công tác dài ngày, đem con về nhà mẹ chơi dài hạn...Nhưng hình như mình thấy bạn như đang ở đâu xa nhà mẹ lắm thì phải. Nếu mình là bạn thì mình cũng hành động như bạn vậy đó nhưng mà hành động lâu rồi chứ không phải đến bây giờ đâu. Có lẻ bạn vẫn còn tình cảm với hắn ta nên bạn mới không muốn anh ấy bị gì, không tố cáo hành vi bạo lực. Mình hiểu bây giờ bạn đang rối bời, 1 nữa thì muốn anh ta đi ra khỏi cuộc đời bạn, 1 nữa vẫn thương hắn hay là bạn không muốn con mất cha. Bạn nên vui lên vì bây giờ cuộc đời bạn đã mở ra trang khác. Kết thúc một sự bất hạnh là mở ra 1 cánh cửa hạnh phúc mới đó bạn. Cố gắng lên nhé. Mình thì ko bị chồng đối xử tệ, mà mình chán nhà chồng mình quá. Ước gì được ở riêng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,866 Bài viết

• 2,446 Được cảm ơn

Đọc đc chết liền. Hix.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,224 Bài viết

• 402 Được cảm ơn

Ối trời ạ, méo cả mồm. Muốn đọc hết lắm nhg ko thể được. Cứ như đếm từng từ một ý. Thui chị nào đọc được hết thì cho e ý lời khuyên, em là em chịu rồi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình cố gắng đọc, cũng cố gắng nói điều gì đó để an ủi bạn...Nhưng tạm thời mình bị rối mắt quá. Bạn nhín lại xíu thời gian, đọc lại những gì bạn viết...có khi bạn tịnh tâm lại và suy nghĩ về hành động vũ phu của Chồng bạn...
    Mình áng chừng bạn đang ở đâu đó không phải Vn, và cũng có thể bạn cần 1 ai đó bên cạnh những lúc bạn không gia đình thế này. Nếu cảm thấy mình đủ sức chịu đựng áp lực về thể chất cũng như tinh thần, thì tốt nhất bạn nên hạn chế đến mức có thể với sự ghen tuông của anh chồng, bằng không thì vác đơn tự giải thoát cho mình đi bạn àh.
    Nữ Cường Nhân Nhưng Vẫn Khóc Tưng Bừng
    • 174 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Bạn muốn ng ta chia sẻ giúp đỡ thì nên viết cho tử tế dễ hiểu và tớ khuyên bạn bỏ chồng đi, ông này về già còn tâm thần nữa
    • 299 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

gia đình bạn thương bạn là tốt rồi, chồng mà không chịu đc thì good bye đi, thời buổi này rồi, nhẫn nhịn vì con sau này chưa chắc con đã cám ơn bạn vì ông bóo méo mó thà có hơn không đâu nhé
    đành rằng là lúc tức giận khó điều khiển hành động nhưng cái loại đàn ông hành hạ, đánh đập vợ thì cho nó out đi là vừa, chắc 2 năm rồi bạn cũng ăn đến 20 trận đòn là ít và những lần hắn kiếm chuyện gây sự thì không đếm xuể nhỉ, loại ấy quá tệ
    G3F2p7

[IMG]12-1[/IMG]
    A cute guy can open up my eyes, a smart guy can open up a nice guy can open up my heart
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 201 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Hihi.. Mình phải toét mắt mới tạm hiểu nội dung chủ top muốn chia sẻ. Đại ý là chồng chủ top ghen tuông vô lối, đánh vợ ko thương tiếc, ghen với cả ông tây tên Paul_ bố dượng của chồng chủ top. Chồng top ghen có lẽ vì ông Tây này có tiền sử quá tự nhiên, thích sờ soạng người khác.. đặc biệt là có lần ông ta dám sàm sỡ con dâu làm cho anh chồng nghi ngờ vợ mình.
    Top ơi, em được mẹ chồng thương yêu cũng tạm vớt vát được cho cái tính vũ phu của chồng em. Thôi thì chịu ấm ức vài hôm rồi bảo ban nhau thay đổi, thẳng thắn với vấn đề ghen tuông vô cớ của chồng. Cảnh báo cho ông Tây kia cái vụ thích sờ soạng cho chừa đi.
    Mà hình như vợ chồng top còn rất trẻ nhỉ.. top tâm sự một lèo giờ đã khá hơn chưa?? hihi.. bỏ qua để 2 vợ chồng lớn hơn nhe.
    • 290 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

bạn cứ dịu dàng nhẹ nhàng, nhường chồng tý ng ta sẽ không đánh bạn nữa đâu , chứ còn như bạn phanha... , cũng chưa chắc chồng bạn về già bị điên hay j đâu, chuyện bt thôi, hơi tý là bỏ thì chỉ có sống khổ tuổi già cô đơn thôi, vì con người ai chả có mặt trái
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 140 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Đọc được 1 đoạn mà hoa cả mắt!
    Chồng hiền như cục đất, vợ chanh chua quá cũng bị đánh như thường. Ở đây không nói bạn chanh chua nhưng xem lại mình coi có làm người ta tức điên lên không bằng hành động, lời nói...Nếu không, chồng bạn thuộc tuýp vũ phu thiệt! Khoản này mình không có kinh nghiệm nên chỉ biết chia sẽ với chủ top.
    • 337 Bài viết

• 263 Được cảm ơn

Hình như bạn này ở nước ngoài.Nếu vậy thì có giải pháp rồi:gọi cảnh sát khi bị chồng đánh,làm vậy vài lần đảm bảo chồng bạn chừa thói vũ phu.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 449 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

Rất muốn đọc nhưng đọc xong 2 dòng là thấy chán rồi. Bạn viết lại tiếng Việt đủ dấu hộ cái. thanks
    Bạn Cua yêu nhất trên đời...
    • 174 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bố đời Xem bài viết
    bạn cứ dịu dàng nhẹ nhàng, nhường chồng tý ng ta sẽ không đánh bạn nữa đâu , chứ còn như bạn phanha... , cũng chưa chắc chồng bạn về già bị điên hay j đâu, chuyện bt thôi, hơi tý là bỏ thì chỉ có sống khổ tuổi già cô đơn thôi, vì con người ai chả có mặt trái
    Ừ, bạn cứ nghe a này là hay nhất, bạn cứ nhịn đi, kể cả chồng bạn quen mồm quen tay thì bạn cứ nhịn thoải mái cho khỏi cô đơn trống trải tâm hồn, chúc bạn may mắn ạ
    • 1,804 Bài viết

• 5,721 Được cảm ơn

đọc được 1 tí là chị hoa hết mắt nên thôi chả dám đọc tiếp. Nếu em muôn các chị tư vấn thì em nên viết có dấu đàng hoàng chứ kiểu này thì chắc nhiều chị chẳng đọc đâu em ạ.
    Make me a channel of your peace.
    Where there's despair in life let me bring hope;
    Where there is darkness, only light;
    And where there's sadness, ever joy
    :Rose:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 238 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Trời ơi, bạn viết dài quá, mình không đọc hết được,
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 597 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Tốt nhất là nếu bạn đang ở nước ngoài, không có người thân bên cạnh thì nên gọi cảnh sát giúp đỡ.
    Còn bạn ở VN thì nên gõ dấu TV cho đàng hoàng, không thì không dùng dấu, chứ đọc bài của bạn vừa đau mắt lại đau đầu vì dịch mãi không ra , nên không biết phải TV kiểu gì