chồng đam mê cờ bạc không thể nào bỏ được. các chị giúp em với cho em lời khuyên với e đang bế tắc.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 801 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kể từ khi lấy chồng đến giwof đã gần 8 năm có nghĩa là 8 năm em phải sống chung với tật đam mê cờ bạc của chồng.E khổ sở lắm đau khổ lắm.Chơi mãi chơi hoài từ khi e mới sinh đứa thứ 1 a đã mang xe em đi cầm cố cuối cùng cũng bán, rồi e phải vay mượn mua xe khác để đi làm, a cũng lừa đủ kiểu để mang đi cầm cố,cuối cùng cũng mất, thật quả em giwof cũng ko bt bao nhiêu chiếc xe đã ra đi trong tay ông nửa,.,đi làm thì bữa đực bữa cái làm bao nhiêu tiêu bấy nhiêu.E nản mang con về nhà ngoại sống ông hối lỗi đi làm dc mấy tháng, lại con đường củ nợ trả hoài cũng chẳng hết, nợ này nợ kia đủ kiểu cứ lồi ra.ĐẾN NAY EM CŨNG KO CÒN NHỚ PHẢI TRẢ BTS BAO NHIÊU NỢ CHO ÔNG NỬA, TIỀN LÀM BAO NHIÊU TRẢ NỢ HẾT KO CÓ MỘT XU CHO CON UỐNG SỮA. giờ đây khi em đã xin dc việc công ty cho ông làm ổn định để không rảnh thời gia chơi bời nửa, vậy mà đi làm dc vài tháng giờ lại tiếp tục con đường cờ bạc.Thật e oải ,ko nbt phải làm sao ,chiếc xe để đi làm chừ cũng ko có . mọi người cho em lời khuyên với, giờ đây e mặt kệ ông e ko quan tâm đến nửa thích đi thì đi thích vè thì về , xe ko có đi làm thì ông đi đâu thì đi, và e đã muốn buông xuôi rồi đây, mọi người e có nên viết đơn li hôn ko,và li hôn đơn phương hay ly hôn thuận cả 2 bên.em bế tắc lắm, chỉ tội thương 2 đứa con.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 318 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giải tán thôi em . Tiền trả nợ tập chung vào hai đồng chí con vẫn hơn trả cho chồng chứ .

8 năm là quá dài rồi . Em ko thay đổi dược gì thêm đâu.
    Tình yêu đẹp dẫn tới xoong quấy bột.:LoveStruc::LoveStruc:
    • 1,524 Bài viết

• 3,061 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Riêng cờ bạc ko bỏ được đâu. Thương thân tránh xa bọn cờ bạc, cái lúc nó ngộ ra thì cũng tàn đời rồi nên đừng nghĩ nhiều, bỏ ngay đi.