TIN TÀI TRỢ.

chồng các mẹ có thái độ thế nào với chuyện quan hệ khi vợ mang bầu?

• 796 Lượt chia sẻ
  • 53.4K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 130 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Em băn khoăn quá không biết nên giận hay nên thương chồng nữa ...
    Bọn em cưới nhau xong cái dính bầu ngay, 2 vc hồi yêu nhau rất giữ cho nhau nên không quan hệ, thế nên cưới nhau xong, tận hưởng sự sung sướng chưa đầy 1 tháng thì bắt đầu phải hạn chế và cấm túc. Cấm túc là vì 1 lần trong 3 tháng đầu em bị dọa động thai, ra 1 tí xíu máu, bọn em đã kiêng hẳn gàn 2 tháng sau đó cho đến hết tam cá nguyệt đầu tiên. Lần đó 2 vợ chồng rất sợ, mặc dù e đọc thấy bảo ra máu sau khi quan hệ cũng thường xảy ra chứ ko quá bất thường. Chồng em thì có vẻ rất ân hận, còn thắp hương thắp khói cầu các cụ phù hộ cho con. 2 vợ chồng động viên nhau là chờ cho hết 3 tháng đầu cho hết nguy cơ đã. Hết 3 tháng 2 vc có yêu nhau 1-2 lần 1 tháng, nhưng sau đó thì thôi hẳn cho đến tận bây giờ. Em thấy lạ vì dù em có cố tỏ ra sexy hay chủ động trước thì chồng cũng tuyệt đối ko, chỉ ôm ấp cưng nựng chứ ko quan hệ, ko phải em có nhu cầu cao quá nên đòi hỏi mà vì e ko muốn chồng phải nhịn, với cách ly lâu quá sợ sau này 2 vc trục trặc chuyện đó. Về mặt sức khỏe thì e thấy rất ổn , em vẫn tung tăng chạy nhảy ko ốm nghén và ko trong tình trạng gì đặc biệt, em thấy ko thể ảnh hưởng đến con nếu nhẹ nhàng. Đôi khi cũng hơi tủi thân và tự ái vì tự nhiên chồng nhìn mình như bị gạo í, dường như chả còn cảm xúc . Em đem nói chuyện thẳng thắn với chồng thì anh í bảo là lo cho con lắm, nhỡ có làm sao thì ân hận cả đời, nhưng em lại cảm nhận là chồng ko còn hứng thú với mình như trước, vì sau ngày e tâm sự 2 vợ chồng có yêu nhau thêm 1 lần nữa nhưng anh í ko lên được. Đồng thời, em phát hiện ra chồng xem web đen và tự làm chuyện đó, em rút ra là ko phải chồng yếu sinh lý , ko có nhu cầu mà chắc vì a í ko muốn vợ nữa. Em thì e tin tưởng tuyệt đối ở chồng, ít nhất cho đến bây h ko thể có chuyện ăn chả nem gì ở ngoài, em chỉ băn khoăn liệu có hoàn toàn vì con ko? hay vì e ko làm a í thấy hấp dẫn hay em ko biết chiều chồng nên anh í chán? Em thấy đa số các ông chồng đều có thiên hướng đòi hỏi, thậm chí vì ko chịu đc mà đi ra ngoài giải quyết, sao chồng em lại thế nhi? Mở ngoặc là e đã giải thích cho anh í nhiều lần chuyện quan hệ ko làm ảnh hưởng đến con, gửi cả web cho đọc rồi ... Chắc thế nào cũng có mẹ ném đá em vì chồng thế mà còn đòi hòi lắm chuyện, nhưng đôi khi em thấy tủi thân lắm, nhất là khi biết chồng em ko cần em để giải quyết nhu cầu đó. Hơn nữa em cũng sợ nhịn lâu sau này 2 vc dần sẽ chai lì mất cảm giác, lãnh cảm, ko còn hứng thú với nhau. Em cứ giận xong nghĩ biết đâu mình trách oan nên lại thấy thương. các mẹ cho e lời khuyên với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,041 Bài viết

• 3,424 Được cảm ơn

Chị này lạ nhỉ?chồng bik lo cho mình và con, bít xem phim để tự xử thì chị còn muốn gì nữa? Chả lẽ chồng chị ''kiếm ngoài'' chị mới thấy bình thường?
    Chồng chị 1 lần khấn vái thế là ''đủ khiếp rồi'', chị bớt nghĩ những cái ko đáng nghĩ đi, đừng tự nhiên mua dây buộc mình. Đàn ông cũng dăm bảy loại mà.
    Cách tạo chữ ký

811f2990746cc068ceab7e18b74d0308_52139692.signature11
    SCx4W4sSCx4p7
    9Xhgp7
    --31/12/2011 : Em lên xe hoa
    --18/1/2012 : CKK,
    --16/2/2012 : thử que 2v
    -- Con yêu đòi ra sớm ở 35w2d: nặng 2,5kg lúc 3h20 phút sáng. Con và ba cùng sinh nhật 1 ngày. Happy birthday 2 ba con! Tình yêu lớn của mẹ. Hay ăn chóng lớn, mạnh khỏe, ngoan nha con yêu! :*
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,041 Bài viết

• 3,424 Được cảm ơn

Mà thêm nữa em thấy phụ nữ rất mâu thuẫn nhé (cả em cũng vậy), chồng đi gái cũng kêu, chồng tự xử cũng kêu, chồng ko tự xử thì nghi chồng liệt dương?chồng đòi hỏi thì than chồng chỉ biết thỏa mãn ko coi trọng con?
    Vậy đàn ông phải làm thế nào ạ?
    Mà chị có tiền sử vậy rồi thì nên kiêng triệt để, chứ nhỡ ra thì hối hận, đâu phải như làm cái bánh lỡ hỏng thì làm lại đâu?
    Đừng buồn tủi vu vơ nữa nha chị, hãy liên kết tình cảm bố con đi ạ
    Cách tạo chữ ký

811f2990746cc068ceab7e18b74d0308_52139692.signature11
    SCx4W4sSCx4p7
    9Xhgp7
    --31/12/2011 : Em lên xe hoa
    --18/1/2012 : CKK,
    --16/2/2012 : thử que 2v
    -- Con yêu đòi ra sớm ở 35w2d: nặng 2,5kg lúc 3h20 phút sáng. Con và ba cùng sinh nhật 1 ngày. Happy birthday 2 ba con! Tình yêu lớn của mẹ. Hay ăn chóng lớn, mạnh khỏe, ngoan nha con yêu! :*
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,252 Bài viết

• 5,150 Được cảm ơn

Chồng mình từ ngày biết mình có bé cấm mình bén mảng động chạm khêu gợi ông í . Mình thì động thai từ biết lúc có bé tới giờ nên cũng không ham lắm . Chồng mình thì cũng vào web đen nhưng mình cũng chả cấm , bản năng sinh lý đàn ông thôi .Mình cũng chẳng nghi chồng có ai khác vì ban ngày thì đi làm chung với mẹ chồng mình , làm cùng phòng , đi chung xe . Tối thì ở nhà chơi game , đi đâu cũng chở vợ đi cùng . Đt mấy em nữ gọi cũng đưa vợ nghe , dù mình chả ép .

Nói chung là nên tin chồng và tin vào tình yêu chồng dành cho mình và cho con . Nói dại mồm chứ lỡ mà sung sướng rồi mất con thì ân hận lắm , chưa ai biết được cơ thể mình như nào , tự mình giữ lấy mình thìtoiot hơn .
    HHeGp7
    A secret makes a woman woman....!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 130 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

bít ngay sẽ bị ném đá mà, mình cũng bảo là ko bít nên giận hay thương mà, đôi khi cũng nghĩ là oan cho chồng, nên thương. Hôm trc có hỏi chồng thế ko thấy bức xúc ah, chồng bảo là thế trc khi lấy em, mấy chục năm nay a sống thế nào thì h lại thế, có gì mà bức xúc. Hic, nhưng mình muốn hỏi có cách nào làm cho mọi thứ tích cực hơn ko nhỉ? Cách ly nhau 1 thời gian dài thế, đẻ xong có khi vẫn chưa bt ngay đc, thì có ảnh hưởng gì ko? mà thủ dâm thành quen có ảnh hưởng gì ko? Nhỡ quen dần sau này lại ko bt lại đc với vợ í

Nhớ ánh mắt khát khao của chồng ngày xưa quá, h nhìn vợ cứ dửng dưng như ko
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 130 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Nghe các mẹ nói xong tự trách bản thân quá hic hic, thôi em biết rồi ko dám nghĩ vỡ vẩn nữa , cưới xong cái có con ngay cũng mừng mà cũng thiệt thòi Quái nhưng sách báo nào nó cũng nói chuyện đó ko ảnh hưởng đến con, thậm chí còn có tác dụng như là massage. mà tình cảm vợ chồng thêm gắn bó thì con cũng cảm nhận đc. sao mà phải kiêng đến mức đó. Ý mà mình hand job hay oral sex chồng cũng ko chịu ý, thế mới thấy kỳ lạ T.T
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 489 Bài viết

• 805 Được cảm ơn

Thái độ hả? thái độ là coi như đồ quí hiếm cần trưng trong tủ kính ko sờ mó ko mon men lại gần ) Chồng tớ vừa 2 vạch một cái là thôi luôn ko đụng tới vợ nữa, kiêng luôn tới sau sinh 3 tháng, ack ack, mình dụ ổng còn bị chửi là ko lo cho con ( mà tớ khỏe re ko bị dọa sảy gì nha). Sau sinh thì chăm con mệt quá 2 thằng cũng lơ luôn chuyện đó, sống như 2 con cá rô đực ý, con được 7 tháng thì mới abc 1 lần ( sau 2 tháng làm 2 con cá rô đực) lại dính bầu thế là lại tiếp tục kiêng tiếp 1 năm nữa. Thấy chồng vẫn ko có biểu hiện gì đáng nghi, mình thì lại lo chăm con chăm thêm cái bầu nên thôi ko muốn lo thêm nữa, đẻ xong tính.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,252 Bài viết

• 5,150 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi seoul Xem bài viết
    Nghe các mẹ nói xong tự trách bản thân quá hic hic, thôi em biết rồi ko dám nghĩ vỡ vẩn nữa , cưới xong cái có con ngay cũng mừng mà cũng thiệt thòi Quái nhưng sách báo nào nó cũng nói chuyện đó ko ảnh hưởng đến con, thậm chí còn có tác dụng như là massage. mà tình cảm vợ chồng thêm gắn bó thì con cũng cảm nhận đc. sao mà phải kiêng đến mức đó. Ý mà mình hand job hay oral sex chồng cũng ko chịu ý, thế mới thấy kỳ lạ T.T
    Khộ , một khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai , ai biết đc lúc sướng rồi thì mạnh nhẹ nó thế nào . Còn HJ với OS lại còn khó chịu hơn , đã cho đi là đi tới cùng chứ nửa đường đứt gánh thì làm thế nào . Nói chung là ráng nhịn cho đc 1 năm đi , nói như chồng bạn ý , 20 mấy năm sống không có vớ thì dư lào , giờ vì con mà nhịn tý thì có sao . Với lại thủ dâm cũng là cách thư giãn đầu óc khi nghĩ về chuyện đó lại không xúc phạm đến vợ con và mất đi sự chung thủy thì có gì đâu mà không nên làm .
    HHeGp7
    A secret makes a woman woman....!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 130 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

hơ hóa ra có nhiều ông chồng giống chồng mình nhỉ, e đọc trên mạng toàn thấy chuyện vợ bầu bí chồng còn đòi hỏi, đi cặp bồ, đi giải khuây, em tưởng chồng e là của hiếm của lạ của ...kỳ cục khó hiểu Xấu hổ quá, có khi chồng còn lo cho con hơn mình ^^ Nhịn thì nhịn vậy, ko lại bị chồng gọi là vợ dê =))
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 189 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Chủ top có nổi lo giống mình rùi, cưới xong mình có thai liền, mà thai yếu nên fai kiêng cữ, lúc đầu ch cũng đòi dữ lém, nên cũng chìu đc 1,2lan j thui, qua tháng thứ 5 thì thấy ch tuyệt nhiên ko đụng chạm j đến chiện đó nữa, nằm ngủ ôm vợ rất thoải mái mà ko khó chịu j về cái chiện kia nữa, thấy dzị cũng mừng lém đỡ fai lo đối fo với ch, ch cug ko có vào web đen hay tự xử, càng ko ra ngoài để giải quyết nhu cầu, giờ mình hơn 7th rùi, cái kiểu này chắc ch còn fai nhịn dài dài, nghĩ cũng thấy thương ch lắm, lỡ nhịn lâu ngày lại đâm ra chai sạn chiện đó lun seo, giờ là mình lo nhất chiện đó.
    • 6,522 Bài viết

• 5,089 Được cảm ơn

Tớ mà có bầu là vc tớ nghỉ luôn, còn không động vào người vợ cơ. Đến khi hỏng rùi, chồng vẫn còn kiêng cữ cho vợ, chứ cũng không sấn sổ đâu.

Không phải vì chồng không muốn, hay vì mình ko còn hấp dẫn với chồng mà vì chồng muốn giữ cho mình. Nếu như mình giữ được thai, chồng mình chắc chắn sẽ kiêng cả năm ko động vào người vợ. Con cái là trên hết mà. Có điều, biết là ox nhịn nên đôi khi mình giúp ox giải tỏa theo cách khác chứ đàn ông nhịn làm sao mà lâu thế được.
    Ôm ta rê, tút ta rê, tu rê soa ha

ta vẫn mơ về ngôi nhà và những đứa trẻ...................

Cầu trời cho con sức khỏe để con có thể hoàn thành ước mơ của mình.

Hạnh phúc đôi khi là những điều nhỏ nhặt mà trên đường đời ta vô tình bỏ quên

RE8mp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 130 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Thôi thế là chúng mình có chồng thương và biết nghĩ cho vợ, đúng là phải lấy làm mừng. Báo mạng h tuyên truyền rất lệch lạc về đàn ông nhỉ, hay là chồng bọn mình là của hiếm ko biết Mình muốn hỏi là nhịn lâu thế thì có sao ko nhỉ? Mình cảm giác như là chồng hơi khó cương cứng và lên đỉnh nếu 1 thời gian dài ko đụng đến nhau thì phải, mặc dù hồi mới cưới mỗi ngày 1 lần, thậm chí có hôm còn 2 lần. Tự nhiên thay đổi 360 độ thế cũng khó thích nghi
    • 6,522 Bài viết

• 5,089 Được cảm ơn

Thôi thế là chúng mình có chồng thương và biết nghĩ cho vợ, đúng là phải lấy làm mừng. Báo mạng h tuyên truyền rất lệch lạc về đàn ông nhỉ, hay là chồng bọn mình là của hiếm ko biết Mình muốn hỏi là nhịn lâu thế thì có sao ko nhỉ? Mình cảm giác như là chồng hơi khó cương cứng và lên đỉnh nếu 1 thời gian dài ko đụng đến nhau thì phải, mặc dù hồi mới cưới mỗi ngày 1 lần, thậm chí có hôm còn 2 lần. Tự nhiên thay đổi 360 độ thế cũng khó thích nghi
    bạn à, không nên để cho chồng nhịn lâu thế đâu, tốt nhất giúp chồng giải tỏa đi, có nhiều cách mà.
    Ôm ta rê, tút ta rê, tu rê soa ha

ta vẫn mơ về ngôi nhà và những đứa trẻ...................

Cầu trời cho con sức khỏe để con có thể hoàn thành ước mơ của mình.

Hạnh phúc đôi khi là những điều nhỏ nhặt mà trên đường đời ta vô tình bỏ quên

RE8mp7
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em băn khoăn quá không biết nên giận hay nên thương chồng nữa ...
    Bọn em cưới nhau xong cái dính bầu ngay, 2 vc hồi yêu nhau rất giữ cho nhau nên không quan hệ, thế nên cưới nhau xong, tận hưởng sự sung sướng chưa đầy 1 tháng thì bắt đầu phải hạn chế và cấm túc. Cấm túc là vì 1 lần trong 3 tháng đầu em bị dọa động thai, ra 1 tí xíu máu, bọn em đã kiêng hẳn gàn 2 tháng sau đó cho đến hết tam cá nguyệt đầu tiên. Lần đó 2 vợ chồng rất sợ, mặc dù e đọc thấy bảo ra máu sau khi quan hệ cũng thường xảy ra chứ ko quá bất thường. Chồng em thì có vẻ rất ân hận, còn thắp hương thắp khói cầu các cụ phù hộ cho con. 2 vợ chồng động viên nhau là chờ cho hết 3 tháng đầu cho hết nguy cơ đã. Hết 3 tháng 2 vc có yêu nhau 1-2 lần 1 tháng, nhưng sau đó thì thôi hẳn cho đến tận bây giờ. Em thấy lạ vì dù em có cố tỏ ra sexy hay chủ động trước thì chồng cũng tuyệt đối ko, chỉ ôm ấp cưng nựng chứ ko quan hệ, ko phải em có nhu cầu cao quá nên đòi hỏi mà vì e ko muốn chồng phải nhịn, với cách ly lâu quá sợ sau này 2 vc trục trặc chuyện đó. Về mặt sức khỏe thì e thấy rất ổn , em vẫn tung tăng chạy nhảy ko ốm nghén và ko trong tình trạng gì đặc biệt, em thấy ko thể ảnh hưởng đến con nếu nhẹ nhàng. Đôi khi cũng hơi tủi thân và tự ái vì tự nhiên chồng nhìn mình như bị gạo í, dường như chả còn cảm xúc . Em đem nói chuyện thẳng thắn với chồng thì anh í bảo là lo cho con lắm, nhỡ có làm sao thì ân hận cả đời, nhưng em lại cảm nhận là chồng ko còn hứng thú với mình như trước, vì sau ngày e tâm sự 2 vợ chồng có yêu nhau thêm 1 lần nữa nhưng anh í ko lên được. Đồng thời, em phát hiện ra chồng xem web đen và tự làm chuyện đó, em rút ra là ko phải chồng yếu sinh lý , ko có nhu cầu mà chắc vì a í ko muốn vợ nữa. Em thì e tin tưởng tuyệt đối ở chồng, ít nhất cho đến bây h ko thể có chuyện ăn chả nem gì ở ngoài, em chỉ băn khoăn liệu có hoàn toàn vì con ko? hay vì e ko làm a í thấy hấp dẫn hay em ko biết chiều chồng nên anh í chán? Em thấy đa số các ông chồng đều có thiên hướng đòi hỏi, thậm chí vì ko chịu đc mà đi ra ngoài giải quyết, sao chồng em lại thế nhi? Mở ngoặc là e đã giải thích cho anh í nhiều lần chuyện quan hệ ko làm ảnh hưởng đến con, gửi cả web cho đọc rồi ... Chắc thế nào cũng có mẹ ném đá em vì chồng thế mà còn đòi hòi lắm chuyện, nhưng đôi khi em thấy tủi thân lắm, nhất là khi biết chồng em ko cần em để giải quyết nhu cầu đó. Hơn nữa em cũng sợ nhịn lâu sau này 2 vc dần sẽ chai lì mất cảm giác, lãnh cảm, ko còn hứng thú với nhau. Em cứ giận xong nghĩ biết đâu mình trách oan nên lại thấy thương. các mẹ cho e lời khuyên với
    Bạn nên cảm thấy hạnh phúc vì người chồng biết lo nghĩ cho vợ, cho con. Như chồng mình ah, thời gian đầu anh ấy cũng nghĩ cho mình, không đòi hỏi gì, đôi lúc vợ chồng cũng gần nhau. Sau khi mình về quê để chuẩn bị sinh thì anh ấy lại ra ngoài "ăn bánh trả tiền".
    • 555 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

MÌnh có 1 ngừoi bạn thân, vợ bạn đó cũng đang mang thai, 3 tháng đầu bị động thai BS khuyên nên nghỉ ngơi nhiều, sau 3 tháng kiêng cữ giờ bụng bự rồi, nhưng anh chồng thỉnh thoảng mới quan hệ với vợ, anh ta nói bị bỏ đói nhiều lắm cũng thèm, đói bụng nhiều, nhưng nhìn vợ bụng to lại ko còn hứng thú nữa, ko phải vì không yêu vợ hay chán vợ mà vì thương cái bụng nặng nề của cô ấy, sợ cô ấy mệt, rồi sợ ảnh hưởng đến em bé, đủ thứ phải sợ, nên mấy ông mặc dù rất muốn nhưng vẫn phải kiêng cho vợ, bạn đừng trách oan chồng nữa nhé, có thể chồng bạn thương vợ con nên kiêng cho vợ thôi, nếu bạn thấy thương chồng quá thì có thể dùng bằng tay hay bằng miệng cho chồng cũng dc, để chồng giải tỏa phần nào, chứ đừng tủi thân vì mấấy chuyện đó rồi giận dỗi làm 2 vợ chồng mất vui. phụ nữ mang thai dễ buồn dễ tủi thân, cố gắng vượt qua nó đừng để gia đình ảm đạm.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 633 Bài viết

• 2,548 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hơhơ chồng mình giống hệt nè lúc chưa bầu và mới bầu vẫn sung lắm nhưng sau khi mình được 2 tháng thì thôi luôn không có tòm tem gì cả . Nhiều lúc cũng tủi thân lắm sợ chồng có gì đó bên ngoài ức chế lắm chỉ sợ mất chồng chứ không ham hố gì. Bực quá nói cho 1 trận thì được trả lời là không còn hứng thú vì lo cho con nhiều hơn là nhu cầu của mình mặc dù nhu cầu rất cao nhưng toàn vào trang web đen xem 1,2,3 rùi ra nhà vệ sinh 3 phút là xong. Thấy chồng mình bảo vậy cũng không biết có thật hay không nhưng thấy hạnh phúc lắm, lại thêm thương chồng nhiều hơn.
    WOMTp7 pgnQp7

• Thành viên tích cực 2015
    • 7 năm
    • 812 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Không biết các mẹ có bầu rồi k muốn chuyện đó nữa vì lo cho con vì nhu cầu giảm sút...? Còn mình, từ lúc biết có bầu sao chả có nhu cầu gì cả. Trong chuyện này, vc mình cũng thẳng thắn lắm. Nhiều khi nằm nc với nhau mà chọc nhau cười quá trời. Thấy cũng thoải mái. Mình thấy chồng mình cũng có nhu cầu nhưng cũng chỉ dám um hun mình thui. Mình hỏi lão có khó chịu k, để mình giúp 1 tay. Lão cũng nói như chồng bạn nào í là băm mấy năm k có lão cũng có sao đâu. Có lần lão nói vì sợ mình thiếu mà bức xúc k tốt vì nghe anh bạn cũng có vợ đang mang bầu kể là chị í cứ đòi anh í. K biết sinh xong mình có khác k chứ giờ m chả thấy có hứng với chuyện í gì cả dù có bầu tâm trạng mình lại tốt hơn trc rất nhiều. Nhiều lúc cũng thương chồng nhưng mình gợi ý giúp lão giải tỏa mà lão k chịu thì thui đành 2 đứa hềnh hệch với nhau cho vui mà vẫn thấy yêu yêu lắm
    • 506 Bài viết

• 280 Được cảm ơn

Hồi em bầu VC em vẫn quan hệ với nhau bình thường,em sinh xong 1 tháng là cũng quan hệ ngay rùi.Em thấy vẫn bt,nhưng sinh xong em uống thuốc tránh thai nên tuyệt nhiên khong có nhu cầu gì,phải đến 2 tháng mới 1 lần ý thế nên giờ thấy hình như cũng có tí yếu đi hay sao ý,hehe,còn em không thích chồng xem web đen hay tự tí nào,em thấy cứ bệnh bệnh ý với lại xem web đen thì khác quái nào dâng đứa khác cho chồng,chồng nhìn thấy của những đứa khác không phải mình,cứ sao sao ý.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 130 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Hơ, mình thì thấy vẫn có nhu cầu, ko bức xúc nhưng nói chung cũng thấy enjoy, chỉ có điều lúc làm thật thì chắc tại hơi lo cho con nên khô quá mà cũng khó tập trung, hay thay đổi hormon nên bị thế thì ko biết. Mình thấy bt với chuyện xem web đen mà, bạn mẹ Sóc chắc phải ghen dữ lắm hì hì
    • 186 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em vào đây mong các mẹ cho em lời khuyên với ạ. VC em cũng cưới nhau về là dính bầu ngay, trước đó em khó tính nên cũng chưa khi nào vượt quá giới hạn. Giai đoạn đầu bụng còn nhỏ nên em cũng ráng chiều chồng chứ thực ra em cũng không ham muốn gì nữa. Nhưng từ tháng thứ 5 thì bụng em bắt đầu to, mệt và khó ở lắm. Em lại khó ngủ nên hay mệt mỏi. Chồng em rất thương và chiều vợ nhưng em có cảm giác anh ý chưa chuẩn bị tâm lý cho việc làm bố hay sao ấy. Chồng em hầu như không tìm hiểu về tâm lý và sức khỏe thai kỳ, cũng như các vấn đề liên quan khác. Em biết được điều này vì khi hai vợ chồng nói chuyện về bầu bí, tâm lý, sức khỏe mẹ bầu. em mất ngủ chồng em cũng chỉ nghĩ đơn giản do em khó ngủ chứ không phải do em có bầu. Cũng vì thế mà chồng em cứ hay đòi hỏi, kể cả khi thấy vợ mệt mệt. Em rất buồn mà không biết nên nói thế nào cho chồng hiểu. Mỗi lần quan hệ xong ngày hsau em bị tức bụng cả ngày, khó chịu lắm, em rất lo cho con yêu. Đôi lúc quẩn quá, em nghĩ hay nói thẳng chồng muốn quá thì đi ăn bánh trả tiền chứ cứ kéo dài thế này em sợ em ức chế lắm. Tính em lại nóng nữa, không có chịu đựng được lâu dài. Các mẹ cho em lời khuyên với ạ.
    Con là tài sản lớn nhất của đời mẹ.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2