TIN TÀI TRỢ.

Chồng bí mật cài tin nhắn ẩn zalo

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.05K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mom, chắc Zalo ko còn gì xa lạ vs tất cả mn, nhưng cho đến hnay mình mới phát hiện chức năng ẩn tn của Zalo. Và ngay lập tức mình lén ktra đt của chồng mìn. Hezz, và anh ấy đã làm mìn thất vọng. Mình thấy anh ấy cài chế độ ẩn tin, mình nhớ lại thỉnh thoảng anh ấy hay ntin cho ai đó nhưng khi mìn lại gần thì liền thoát ra. Sau này cứ mỗi khi có cơ hội mìn lại lén mò pass cài tn ẩn và đã mò ra và đọc đc hết các tin của ck mìn vs 2,3 người con gái khác .
    Nội dung mìn đọc được thì giữa 2 ng chưa có gì quá giới hạn, chỉ là trong tjan mình vê nhà sinh con, anh ấy có wa lại, hẹn cafe và nói chiện rất nhìu , còn khen mấy cô ấy thế này nọ. Cho đến khi mìn vào lại ở chung thì vẫn còn ntin được 2 thág rồi ngưng đến giờ. Không hiểu anh ấy nghĩ gì mà lại lưu lại tn, ko xóa đi, chẳng lẽ để lâu lâu đọc lại cho vui. Nhưng dù chưa có gì mình vẫn rất buồn, cảm thấy như bị phản bội vậy.
    Rồi mới hwa đây thôi, a lại ẩn thêm tn vs 1 chị cùng chỗ làm. Chứng này có cách nào trị không mn tư vấn giúp mìn với !!!!!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 275 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Ck em đang tán tỉnh các chị các em ngoài em mà! Để cho anh ấy yên đi anh ấy ko muốn em biết thôi mà!
    • Thành viên Webtretho
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi drpp Xem bài viết
    Ck em đang tán tỉnh các chị các em ngoài em mà! Để cho anh ấy yên đi anh ấy ko muốn em biết thôi mà!
    Uh, e cũng ko gây sự hay để cho ảnh biết là e đã biết, chỉ âm thầm theo dõi thôi 😆 hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 275 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KuRoRo Xem bài viết
    Uh, e cũng ko gây sự hay để cho ảnh biết là e đã biết, chỉ âm thầm theo dõi thôi 😆 hihi
    Biết thì cũng tốt nhỉ kịp thời ngăn chặn nhưng cũng đau đấy em! Ck em giống anh phết 😃😃😃
    • Thành viên Webtretho
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Biết thì cũng tốt nhỉ kịp thời ngăn chặn nhưng cũng đau đấy em! Ck em giống anh phết ���������������� �
    Thật hả a, đàn ông các anh sao coi nhẹ vấn đề đó quá, trong khi chuyện đó lại làm tổn thương vợ của mình. Và em thấy chồng em không có dấu hiệu dừng lại cho việc làm này. Em stress quá !
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 275 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Biết thì cũng tốt nhỉ kịp thời ngăn chặn nhưng cũng đau đấy em! Ck em giống anh phết ���������������� �
    Thật hả a, đàn ông các anh sao coi nhẹ vấn đề đó quá, trong khi chuyện đó lại làm tổn thương vợ của mình. Và em thấy chồng em không có dấu hiệu dừng lại cho việc làm này. Em stress quá !
    Ko biết thì tim ko đau! Dừng lại là rất khó ☺ khi biết em biết sẽ may chăng dừng! Tán tỉnh chinh phục là bản tính rồi☺☺☺🙄
    • Thành viên Webtretho
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ko biết thì tim ko đau! Dừng lại là rất khó ☺ khi biết em biết sẽ may chăng dừng! Tán tỉnh chinh phục là bản tính rồi☺☺☺🙄
    Sao a giống ck e wá 😁
    nói vậy làm vợ thì phải mắt nhắm mắt mở để giữ gìn cái gọi là hạnh phúc gia đình đó hả a? Nếu biết điểm dừng cho những câu chuyện đó thì tốt, còn cứ tiến xa hơn rôì1 ngày lầm lỡ , lúc đó trách ải trách ai !!
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng vừa phát hiện chồng ngoại tình qua tin nhắn zalo, chồng cũng cài pass vào tin nhắn, đợi chồng ngủ mình dùng đt chồng quét mã qr của zalo vào zalo máy tính, trên máy tính sẽ ko có pass, vậy là mọi chuyện sẽ rõ, nhưng đau lòng lắm luôn. Hiện tại mình vẫn vật lộn với nỗi đau đó, chưa biết làm sao
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 34 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tìm cách hâm nóng lại tình cảm vợ chồng thôi,có lẽ a ấy thấy trong gđ hơi ảm đạm và muốn tìm sự mới lạ bên ngoài
    • Thành viên Webtretho
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngaydenho Xem bài viết
    Mình cũng vừa phát hiện chồng ngoại tình qua tin nhắn zalo, chồng cũng cài pass vào tin nhắn, đợi chồng ngủ mình dùng đt chồng quét mã qr của zalo vào zalo máy tính, trên máy tính sẽ ko có pass, vậy là mọi chuyện sẽ rõ, nhưng đau lòng lắm luôn. Hiện tại mình vẫn vật lộn với nỗi đau đó, chưa biết làm sao
    Ck mình như kiểu ngoại tình tư tưởng vậy, ck bạn có vậy ko, hay còn hơn thế, nếu thật vậy mìn nghí bạn nên làm ra ngô ra khoai ,làm phụ nữ thiệt thòi wá
    • Thành viên Webtretho
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Theant Xem bài viết
    Tìm cách hâm nóng lại tình cảm vợ chồng thôi,có lẽ a ấy thấy trong gđ hơi ảm đạm và muốn tìm sự mới lạ bên ngoài
    Ck mìn như kiểu luôn có nhìu chiện để kể vs gái công cộng, còn về nhà thì ít khi tâm sự hay nói chuyện nhìu vs vợ. Chắc a ấy ko tìm thấy đc niềm vui thú khi ở cùng mìn hơn những ng kia. Mình cũng đã từng góp ý nhưng a ấy vẫn ko thay đổi cách nc vs mình. Biết lam sao khi ảnh chỉ thấy hào hứng khi nhiên vs những ng kia ?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 275 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Sao a giống ck e wá 😁
    nói vậy làm vợ thì phải mắt nhắm mắt mở để giữ gìn cái gọi là hạnh phúc gia đình đó hả a? Nếu biết điểm dừng cho những câu chuyện đó thì tốt, còn cứ tiến xa hơn rôì1 ngày lầm lỡ , lúc đó trách ải trách ai !!
    Anh xin lỗi chứ đa phần thế hết em ạ! 
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 275 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Sao a giống ck e wá 😁
    Ko tiến xa mà chỉ tiến gần thôi em☺
    • 44 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

2 vợ chồng bạn hãy ngồi nói chuyện thẳng thật với nhau, bạn phải nói ra được mong muốn của bạn với anh ấy và cùng tìm hướng gỉai quyết, đừng để bụng rồi mệt ra. Cũng phải quyết liệt quán triệt tư tưởng và quy tắc chung, ko để chuyện đấy xảy ra nữa, vì bạn không thích điều ấy.

Quan hệ vợ chồng là mối quan hệ đối tác khách hàng lớn nhất, là sự thỏa thuận để cả 2 đều được tôn trọng, được bình đẳng và được yêu. Phải có sự thỏa thuận rõ ràng để o ai nghĩ mình bị thiệt trong mối quan hệ này.
    • 705 Bài viết

• 2,815 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Èo mọe, làm cái thằng đàn ông lại đi làm cái chuyện đi tắt mắt ngó sau lưng vợ, rồi lại bảo là bản năng, tán tỉnh,chinh phục là chuyện đương nhiên, thật nghe vừa tham tiện, vừa hèn vcđ. Không sợ thì công khai ra, tôi chán cô, tôi cần vui vẻ. Loại hèn kém, tiền không, tài không, có mỗi tí tài trổ ra để cua được con vợ, đẻ con cho mình rồi nên mình phải giữ, lén lút không cho nó biết. Thật nghe hãm cành cạch. Cô thớt mắt nhắm mắt mở làm gì cho hèn con người mình ra. Phụ nữ có cái giá của chính mình chứ, sao phải hạ thấp để đi giữ một thằng không biết trân trọng mình. Tôi không khuyên cô mới có cái chuyện bé như đầu đũa mà bỏ chồng, nhưng khuyên cô làm ra ngô ra khoa. Có một lần sẽ có nhiều lần. Đối với tôi,thằng chồng thích ăn chả thì trong đầu nó phải có ý thức mạnh mẽ rằng con vợ sẽ (chủ động) hướng tới việc ăn nem cho công bằng. Vài ông đực le ve trong này thở câu nào câu nấy thật đáng khinh. Dù cho sự thật trong xã hội này chuyện đàn ông thích tằng tịu, gạ gẫm nhiều như cỏ dại, thì đó cũng không phải là chuyện hay ho gì mà tự hào, mà tặc lưỡi coi đó là chuyện bình thường, mà phải hiểu đó là chuyện đáng khinh, sướng con cu mù con mắt, tạo oan trái, tạo nghiệp cả đấy. Đời con dài, giai còn đầy cô thớt ạ, chả việc gì cô phải giữ trong lòng chuyện buồn bực, là cô tự mình chịu thiệt thôi.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 158 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Đã từng đóng cả phai chính diện và cả phản diện.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cài phần mềm giám sát đt là xong bạn ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranngocduy30 Xem bài viết
    cài phần mềm giám sát đt là xong bạn ơi
    Cài ko dc mới đau, mún cài phải quét qua Face ID bạn ơi !
    • 343 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

Lại còn cả trò này nữa cơ ah